Làm topic khoe hàng cái nhỉ

fruit NHO

Active Member
kinh nghiệm cái j cơ ?
lên hỏi để ngất à ??
mà thoai , thấy Anh Vũ cũng đủ hỉu 1 phần
tớ thấy d2 0306 cũng hoành tráng lắm cơ
kém gì !

trungvb

Moderator
Volodia said:
Nhưng mà thấy truyền thống đang dần lụi tàn, đến thế hệ bọn anh là ko còn lớp D2 nào phát huy đc đích thực truyền thống nữa! :(
=)) =)) ...óe thế thì nhầm to roài bác ui....khóa bác T 0205 đúng là khủng thật nhưng 0508 không chịu thua đâu.....
sao các bác cứ quy kết thế nhỉ....0407 mất nguồn chứ 0508 thì cứ chờ xem...kekee
lão Vịt 0306 là đệ của e đấy,,,=)) =))

Volodia

Member
Thía mà sao các huynh chả nghe thấy tiếng tăm của các đệ rì cả? o_O
Mà em gọi cho cẩn thận nhé, anh cũng tên là Việt nè! :-w

lovelypink

Member
Volodia said:
D2 02-05 là nổi nhất! Lên hỏi các anh ý kinh nghiệm ý! :D
công nhận....!!!!d2 02-05(trừ vũ ra nhá,cái thằng chí phèo ấy...cái đồ animal!)very special!toàn mấy anh đẹp giai ví dụ như tùng thọ hay tùng cót,rồi anh hiếu thì....cũng tạm nhưng được cái học giỏi.....d2 lại còn vô địch giải bóng đá toàn trường nữa chứ.....các anh sành điệu học giỏi vui tính....cái hồi mấy lão ý chuyển sang nhà E làm mình ngắm đã mắt vãi!
thế mà 03-06 chẳng kế thừa được cái mẹ gì!=)) =)) =)) =)) thất vọng vãi

goliath_nu

topic nèi là cái rì thía... em chẳng thấy cái mô tê gi` hei ho cả,,,, buzzzzzz
chán , vậy mà cũng gọi là khoe .... >:) toàn đi quảng káo hộ ko à... :|

lovelypink

Member
việt ơi...tao hỏi mày 1 câu...từ trước đến nay mày đã thấy có lớp d4 nào được như khóa 0306 bọn tao chưa?
chào tuần mới siêu hoành tráng..(d4 xưa nay làm gì có khóa nào làm chào tuần mới vì mặc cảm thiếu male)
kéo co giải nhất toàn trường năm lớp 11(năm nay ko có yến đại ca dẫn đầu thôi giải nhì cũng ngon rồi,hê hê hê hê)
có 2 giải quốc gia năm ngoái nhá...năm nay thì tao dek biết...
hồi lớp 10 toàn bọn nhà quê...bây h càng lọc được nhiều nên ngon lành rồi...hê hê hê...mỗi tội vắng tao...nếu ko có khi còn nhiều trò hay ho nữa...hê hê...nghĩ lại từ cái chào tuần mới cho đến văn nghệ khỉ gió gì như hội trường hay 8-3 toàn tao đầu têu....nhớ quá...

unni_x

Active Member
Cái vụ kéo co :)) 15 đứa lại chả thắng 10 đứa :)) nói gì thì nói tao ko phục vụ kéo co của bọn mày đâu B-)

hate_a3

Member
nói về kéo co thì :-S lớp mình là nhất
nói về đá bóng thì :-S lớp mình là nhất
nói về chiều cao tb thì :-S nhất nốt B-)

lovelypink

Member
15 đứa cái mẹ cháu...thế năm nay kéo co bọn tao 10 đứa(đương nhiên ko có tao rồi) thế mà vẫn được giải nhì....sức mạnh vượt trội....mày thì cái đ** gì chẳng ko phục...cái hồi lớp tao làm chào tuần mới xong còn làm quả topic khen chào tuần mới d4 hay,đ** chê được cái gì lại lôi quả váy của tao ra chê là ko hợp chủ đề...mk....nhớ mãi

Volodia

Member
lovelypink said:
15 đứa cái mẹ cháu...thế năm nay kéo co bọn tao 10 đứa(đương nhiên ko có tao rồi) thế mà vẫn được giải nhì....sức mạnh vượt trội....mày thì cái đ** gì chẳng ko phục...cái hồi lớp tao làm chào tuần mới xong còn làm quả topic khen chào tuần mới d4 hay,đ** chê được cái gì lại lôi quả váy của tao ra chê là ko hợp chủ đề...mk....nhớ mãi
Em tưởng năm vừa roài là 12 hay 13 bạn mà???:D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000