khai truong "HOI DOC THAN"

hoi doc than cho nhugn nguoi doc than,ok?

• club chi tiep nhan nhung ai dang phong ko le bong.

Votes: 16 100.0%

• Total voters
    16
hic hic cô đơn quá vì ko có tình yêu hehehehehehehehehe tôi xung phong làm đội trưởng nè đc hông tui sẽ gương mẫu cho coi
thảo ơi đừng theo dõi tao

Nhoc_Maruko

Member
làm như cái THảo vô công rồi nghề lắm í , nó hơi đâu mà theo dõi chứ ?

hehehe
mà hình như tui làm hội trưởng phải ko? :lol: :lol

<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Mar 10 2004, 10:11 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Mar 10 2004, 10:11 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> làm như cái THảo vô công rồi nghề lắm í , nó hơi đâu mà theo dõi chứ ?

hehehe
mà hình như tui làm hội trưởng phải ko? :lol: :lol [/b][/quote]
giang kia anh mới là hội trưởng chứ đừng có nhận vơ

trinhtung

Member
:: khạc khạc ::
cũng làm phát gia nhập cấi nhỉ, qúe ai biết, mìn có người yêu hay chưa, "no" gì ...
xem cái hội độc thân củ banana này, như thế nào???
chắc toàn hâm hâm, dở hơi, mát mát không đây .. :blink:

xinhxinh_kieukieu

<!--QuoteBegin-trinhtung+Mar 10 2004, 11:18 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (trinhtung @ Mar 10 2004, 11:18 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> :: khạc khạc ::
cũng làm phát gia nhập cấi nhỉ, qúe ai biết, mìn có người yêu hay chưa, "no" gì ...
xem cái hội độc thân củ banana này, như thế nào???
chắc toàn hâm hâm, dở hơi, mát mát không đây .. :blink: [/b][/quote]
tại sao bác biết là toàn hâm , dở hơi mát mát mà bác vẫn tham gia , chẳng qua là bác cũng thía thui à , hie hie :rolleyes:

trinhtung

Member

Trời ơi, Nhung ơi lại là em, sao em làm nhiều cái chức hội trưởng thế, toàn cái câu lạc bộ, chả biết nói thế nào nữa ...
:)
Hôm nào, anh sẽ thay mặt dân Nam nhi hội, sang đẹp tung cái hội này luôn...
sợ thía mồ luôn ...
:huh:

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Mar 11 2004, 05:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Mar 11 2004, 05:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đừng có tính tớ :D [/b][/quote]
Ghê chưa, ark đã ...thành công rùi sao, chúc mừng, chúc mừng :lol: ( khao đê^^)

trinhtung

Member
:: khạc khạc :

Cung hỉ, cung hỉ, sợ qúe ta... ặc ặc ...
Hội độc thân không có trò gì hay nhỉ???
Không thi mình cũng nhào vô !!!
:lol:

trinhtung

Member

Sao không bảo anh, anh tặng quà cho em, thiệt em qúa chừng ..
Nhớ nhé ...
:lol:

Tự dưng thành người độc thân !!!
Tội quá à ...
:(

laviebu87

hu hu hôm đó chưa quen anh thì làm sao bảo anh tặng được cơ chứ :( . quá thiệt anh ạ chẳng được nhận cái gì cả

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-laviebu87+Mar 13 2004, 12:56 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (laviebu87 @ Mar 13 2004, 12:56 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> HUHU THAT DANG BUON CHO NHUNG NGUOI DOC THAN CHUNG TA .VALENTINE THI O NHA KO DC NHAN QUA CUA AI CA [/b][/quote]
Híc, những ai độc thân đều tội nghiệp :( Hy vọng tớ không độc thân nữa^^

smooth

Member
Em Hằng muốn có bạn trai dễ lắm hả, hihi, cậu nói cứ như đúng rồi ý. Hình như có 1 ku đang cưa em Hằng, nhưng mà theo tớ thì khó lắm, chỉ chờ em ý chọn người thôi, còn lâu mới cưa được em ý.
He, hội độc thân vui ghê, tớ cũng muốn thoát kiếp độc thân lắm, cơ mà khó ghê.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000