khai truong "HOI DOC THAN"

hoi doc than cho nhugn nguoi doc than,ok?

• club chi tiep nhan nhung ai dang phong ko le bong.

Votes: 16 100.0%

• Total voters
    16

tran thanh ha

:blink: :(
moi nguoi oi ai co y kien gi hay hay ko vay ca?
v-day vua roi to thay hoi lop 10 co ve tram hon hoi lop tren
chac moi vao nen van chua co tin hieu ro rang

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-leoandpises+Feb 18 2004, 09:58 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (leoandpises @ Feb 18 2004, 09:58 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bonjour moi nguoi
moi nguoi kkhoe ko vay ca?
chac moi nguoi cung bit 14-3 la valentine trang
tuc la ngay con trai dap lai qua con gai ah :wub: :lol: [/b][/quote]
Có ngày này huh? Bây giờ tôi mới biết đấy :D :lol:

tran thanh ha

chà,chắc bà con đều biết hôm qua có trận bóng giữa 10a4 va 11a3(đúng ko nhỉ?tớ cũng ko nhớ rõ nữa)nhưng quả thật đó là một trận đấu hay đấy chứ phải ko?
tinh thần fair-play lên cao khủng khiếp.mặc dù a4 thua với tỉ số khá đậm nhưng các bạn ấy vẫn rất lạc quan,tớ đã được nghe từ thủ môn của a4 là bạn phương đã nói:'' bọn tớ sẽ cố gắng tập luyện tập luyện nhiều hơn ,thua lớp 11 cũng đâu phải là đáng xấu hổ,phải ko?''
ko chỉ có thế,các đội bóng đá nam cũng tuyệt ko kém nhé.tớ cũng đã được chứng kiến một số đội thua,các cầu thủ trong đội đã an ủi nhau thật cảm động.những cái vỗ vai,bắt tay đã gắn kết các bạn ấy lại gần nhau hơn rất nhiều.
hehe,bây giờ mới phát hiện các bạn nam cũng thật tình cảm... :)

tran thanh ha

thế mới biết tinh thần fair-play của dân chu cao thật đấy
có lẽ qua mùa bóng này,sẽ có khối chuyện mà bàn và tự hào ha ^_^
thế còn các bạn,các đội bóng ở lớp các bạn thế nào?
chắc cũng nhiều chuyện thú vi chứ :lol:

Who_Cares

Member
Bà này đổi chủ đề còn nhanh hơn cả mình :D :lol: :D :lol:
<!--QuoteBegin-MRK+--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (MRK)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->WC mà ko bít ngày này á ?
Wê thía ?!!!! [/b][/quote] Bây giờ tui mới biết đấy :D :lol: Kiểu này chắc hum đấy lại được ngủ một mạch 24 tiếng rùi :p :lol:

<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 20 2004, 05:52 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 20 2004, 05:52 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hey ngủ 1 mạch 24h thì ko ăn uống , học hành rì hả ?
để xem WC có sống được ko ?
:blink: :blink: :rolleyes: B) <_< :lol: [/b][/quote]
ehheheheheheehhehe wc thế nào cũng sống đc nhưng mà sau đó sẽ có vấn đề ihhihihi
có đúng thế kô wc
cảm ơn tui đi

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Nhoc_Maruko+Feb 22 2004, 07:35 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Nhoc_Maruko @ Feb 22 2004, 07:35 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> WC ko biết cảm ơn là gì đâu ! VIP mà !!! ( very impolite person)
[/b][/quote]
Suy bụng ta ra bụng người :D :lol:

Nhoc_Maruko

Member
mà sao cái hội này bây giờ lèo tèo , vắng vẻ wá nhỉ ?
hix hix mà tui cũng chỉ mong 1 ngày nào đó có thể rút tên ra khỏi cái hội này thui !!!!!!! <_< :(
B) :p :D :lol:

blue eyes

Moderator
:lol: heheh
các anh chị ơi liệu cái hội độc thân náy có phải là nơi để
tìm những mối duyên mới ko vậy????
heheh nếu có thì em đăng kí tham gia với nha!!! :D

unni_x

Active Member
ừm, theo tớ đã là Hội thì nhất thiết cần Hội trưởng, hội phó, thủ quỹ và các thành viên (tất cả đều cùng độc thân nhá^^)
Tiếp theo, mỗi bạn đăng kí trong Hội phải có 1 bản profile về bản thân, sau đây là bản profile của tớ ( tiện thể, giới thiệu về mình luôn^^)
E hèm :p
Name : Nguyễn Minh Hằng
Class : 10A3 (03-06)
Nick : Unni :rolleyes:
Idol : Miu and milu :lol:
Favourite : online, manga, music, history :)
Mọi người sớm sớm bầu ra Hội trưởng nhé, ừm, bao giờ đông đông, gặp mẹt nhau tí nhỉ :D (nói thía thui, chắc mọi người bít hết nhau rùi :p )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000