khai truong "HOI DOC THAN"

hoi doc than cho nhugn nguoi doc than,ok?

• club chi tiep nhan nhung ai dang phong ko le bong.

Votes: 16 100.0%

• Total voters
    16

tran thanh ha

khai truong HOI DOC THAN
Hoi nhung than dan cua CHUVANAN!
to la mot nguoi doc than,ma nhu cac ban biet day,valentine sap den roi.to biet cung co nhieu ban dang trong tinh trang giong to.vi vay tai sao chung ta ko lap mot chub cho nhung nguoi doc than nhu chung ta nhi?

tran thanh ha

cac ban oi!
cac ban biet day,lai sap mot mua valentine sap den,dan tinh da suc soi di mua qua ca roi,chi con lai nhugn nguoi di mot minh, ve mot minh thi chang biet lam gi(chi biet ngoi nhin nguoi khac tang qua va nhan qua).the co chan ko co chu!
vi vay to quyet dinh se tim nhung nguoi giong nhu to de co the tu noi voi minh rang to ko phai la nguoi duy nhat doc than.
cac obitan doc than than men,cac ban hay giup to lam phat trien cau lac bo nhe(biet dau lai co nhung member of club...)

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-omibecks+Feb 11 2004, 10:20 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (omibecks @ Feb 11 2004, 10:20 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> the nay la du ben info roi!!!! [/b][/quote]
Bên ORG đủ mạnh để ko đú theo Info :D :lol:
Em nghĩ bác nào là mod thì rename cái này đi :D

Đúng roai`.......................rename cái này đi thui......................Đề nghị bác WC tro giải kẹp mút cho ai..................kiếm đc cái tên hay ;) ;) :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Chip_pi_pi+Feb 11 2004, 03:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Chip_pi_pi @ Feb 11 2004, 03:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Đúng roai`.......................rename cái này đi thui......................Đề nghị bác WC tro giải kẹp mút cho ai..................kiếm đc cái tên hay ;) ;) :p [/b][/quote]
Chip thông cảm, dạo này thị trường khan hiếm, ko còn kẹo mút rùi :p Chỉ có kẹo dừa thui B)

Ai cho tui bít kẹo nào mắc hơn nhảy <_< <_< .......................Thiệt đúng là..................chẳng đáng mặt Nam nhi hội..................Nhưng mà thui..................dù sao thì các bác cũng đã có lòng...............hihi.....................seo chưa ai cho ý tưởng nhỉ............... :rolleyes:

tran thanh ha

oi oi,cac ban oi!
mai da la valentine rui
trong khi dan tinh thi ban ron tu tung thi minh ranh roi ngoi coi tivi va nghe nhac
(toan bai noi ve tinh yeu moi chet chu)

<!--QuoteBegin-Deathknight+Feb 13 2004, 12:20 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Feb 13 2004, 12:20 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> vậy đổi tên hội này là "Hội những người ngồi chơi trong V-day" [/b][/quote]
Ặc ặc................chưa thấy cái name nào...............chuối đến thế :lol: :lol: :lol: ..............Bác Death có ý tưởng gì mà..................kì cục vậy ta.......... :lol: :lol: ............ui ui...............bùn cười chít mất thui.............
À..............tiẹn thể nhắc bác leoandpises ấn F9 và type tiếng Việt giùm ạ..............Chip đau mắt wa' trùi..............hihi.............thấy cai name của bác cũng đc..........ko ai có ý kiến gì khác à :huh:

tran thanh ha

cha,nhung nguoi ngoi choi trong vday nghe co bi dat qua ko
nhung obitan co doi cung ngoi choi ma
nhung ho ngoi kieu khac chung ta ma thoi
hay doi la :rolleyes: dang...nua trai tim oi,nguoi o dau?
nghe co dai qua ko nhay?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000