khai truong "HOI DOC THAN"

hoi doc than cho nhugn nguoi doc than,ok?

• club chi tiep nhan nhung ai dang phong ko le bong.

Votes: 16 100.0%

• Total voters
    16

smooth

Member
darkknight1411 said:
em trang up ảnh lên đây đi :D :D

có gì mọi người còn giúp cho
độc thân thì thiếu gì :D
chú Hùng cẩn thận ko anh mách bạn D3 bây giờ đấy, em nó còn nhỏ dại, chú nương tay đi :cool:
to MT: em nói ko có gì sai cả, mỗi chỗ "chưa có kinh nghiệm gì nhiều" thì nên hiểul à kinh nghiệm gì ??? nếu nói về kinh nghiệm.....thì anh cũng chưa chắc hơn được em đâu :( :( . sửa thế được chưa ạ ???

maitrang_90

Member
Chẹp ! Mọi người thật là ............ Ý của em là giúp đỡ về học tập này , rồi kinh nghiệm thi cử nữa........mọi thứ ! Chứ em không bảo giúp cái đó (vì độc thân có khi còn hay hơn ý chứ ! :) )!
Đáng lẽ nếu muốn giúp về vụ này thì em phải vào các topic khác , nhưng dù sao em cũng không dám chắc là có thể nhận biết được là ai có "vợ (chồng ) "rồi , ai chưa , mà em thì chúa ghét phải dây dưa với những người đã "ấm chỗ " rồi lắm ! ;)

maitrang_90

Member
estrella said:
bó táy luôn với cô này, nhưng chị nghĩ nếu em muốn lên đây với mục đích học tập thì không đạt hiệu quả lắm đâu
Vậy ạ ? Thôi , nếu không đạt hiệu quả thì em ko lên đây với mục đích học tập nữa ! ;)

latinh_boy

Member
Xin chào các anh chi,các bạn và các em,tui năm nay 19t độc thân và ko có ý định ko độc thân,rất hân hạnh được làm quen với mọi người.Mong muốn vào hội để mọi người chia sẻ kinh nghiệm...độc thân và những cái sướng của nó :D.
Xin hỏi hội trưởng là ai và hội có những hoạt động gì ?

ờ, chào chú, hội đọc thân gồm những người không muốn độc thân chút nào mà vẫn phải độc thân ( như chú đây ) , còn về những phần khác thì để mọi người quảng cáo íp, tunx mới vào họi mà =))

imagineT_T

Member
có ý định ko độc thân mà tham gia hội độc thân là ko tốt, ko tốt
vì có thể lôi kéo mất thành viên của hội ( như bạn tunx chẳng hạn ^^ )

imagineT_T said:
có ý định ko độc thân mà tham gia hội độc thân là ko tốt, ko tốt
vì có thể lôi kéo mất thành viên của hội ( như bạn tunx chẳng hạn ^^ )
Nào , thế có cần tham gia hội để tạo cơ hội để tunx lôi kéo không? :>

smooth

Member
ôi 1 thời trai trẻ, lại trở lại rồi à, ??? nhớ quá :D
để xem những anh hùng từng vang bóng 1 thời, bây giờ còn ai trụ lại được ở đây =))

smooth

Member
chú thông cảm, tuổi cao sức yếu, phải nhường sân chơi lại cho lớp trẻ thôi, cơ mà lớp trẻ bây giờ khá hơn cha anh nhiều quá, tuổi này làm gì còn bé nào vào đây nữa :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000