khai truong "HOI DOC THAN"

hoi doc than cho nhugn nguoi doc than,ok?

• club chi tiep nhan nhung ai dang phong ko le bong.

Votes: 16 100.0%

• Total voters
    16

unni_x

Active Member
ý, mấy bà này điêu thế, dzai gái bồ bịch hết cả rùi mà còn già mồm hả :D
Nhìn Un ngoan chưa nè, vẫn độc thân, xứng đáng chức Hội trưởng chưa :>> :D

hieukhacle

Member
các bạn ơi, khắc hiếu chào các bạn, các bạn có yêu hiếu không, khắc hiếu rất yêu các bạn. này, chúng mày cứ yêu với đương vớ vẩn, chúng mày học là để thi đại học chư không phải để đối phó với lớp 11, học đi, như tao nè,
khắc hiếu xin chào quí vị và các bạn, hẹn gặp lại quí vị và các bạn trong một ngày gần đây

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
các bạn ơi, khắc hiếu chào các bạn, các bạn có yêu hiếu không, khắc hiếu rất yêu các bạn. này, chúng mày cứ yêu với đương vớ vẩn, chúng mày học là để thi đại học chư không phải để đối phó với lớp 11, học đi, như tao nè,
khắc hiếu xin chào quí vị và các bạn, hẹn gặp lại quí vị và các bạn trong một ngày gần đây
Thằng Hiếu bệnh hoạn vừa vừa thui, đọc buồn cười quá =))
Mà mày điêu thế ku, đang đơn phương cái bạn xinh xinh gì bên lớp F mà, còn dám già mồm nói sao :cool:

chithanh

Cho Chí Thành tui tham gia với,xa trường bao nhiu năm rồi mà vẫn phòng không lẻ bóng đây nè,có ai tìm giúp tui 1 cô bạn với?
@:Mọi người làm ơn gõ Tiếng Việt nhé,đọc khó hiểu quá.

cuong_phong

anh có nick là mèo này Un có yêu thì yêu nhanh cho anh nhờ chứ ế lâu quá rồi anh " đau lòng quá điiii.." . Tóm lại sắp Noen rồi, không có người để thương để nhớ thấy lạnh quá đáng . " Thôi đành ru lòng mình vậy ", ru hiệu quả nhất là đi măm măm vì lòng đói quá rồi . Un nhớ trả lời sớm nhé chứ cứ thế này tốn cơm quá .

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000