Kem Tràng Tiền...

teddybear

Member
hatovica said:
ko biết dạo này kem NZ có lên giá ko nhỉ?
cách đây 2 năm, kem trắng: 6000; kem màu: 7000??????
Lên giá từ hùi TB ở nhà rùi, 8000 kem màu, 7000 kem trắng... nhưng mà ngon. He he, tiết kiệm thì ăn chung kem thuyền, cố gắng ăn thật nhanh là ổn:p

effi

Member
Thế cái kem 7000 với 8000 đấy to = ngần nào hả em? Nếu mà chỉ như bt thì đắt quá, nhất là với những người có thói quen ăn 1L kem/ lần như chị :( .
Kem ở Tràng Tiền mới ăn thử 4 mùa, đắt mà ko ngon. Kem Hồ Tây rẻ, ăn cũng được, lại ngay gần nhà ----> ở HN thích ăn kem HT nhất.

koki_fcuk86

Member
effi said:
Thế cái kem 7000 với 8000 đấy to = ngần nào hả em? Nếu mà chỉ như bt thì đắt quá, nhất là với những người có thói quen ăn 1L kem/ lần như chị :( .
Kem ở Tràng Tiền mới ăn thử 4 mùa, đắt mà ko ngon. Kem Hồ Tây rẻ, ăn cũng được, lại ngay gần nhà ----> ở HN thích ăn kem HT nhất.
trời .. kem tràng tiên hông ngon :O .... mất vị giác rồi ... ;) .... dù có đi đâu ... ăn kem j thì kem ... kem tràng tiền vẫn là số 1 :D

teddybear

Member
effi said:
Bé lí tí chị ạ... hic hic... ăn liền một lúc 3 cốc mà vẫn chưa thấy thấm tháp gì mà xót hết cả ruột, lại lóc cóc đi một đoạn ra ăn thêm mấy cái kem tràng tiền :">

effi

Member
koki_fcuk86 said:
trời .. kem tràng tiên hông ngon :O .... mất vị giác rồi ... ;) .... dù có đi đâu ... ăn kem j thì kem ... kem tràng tiền vẫn là số 1 :D
- Ở Tràng Tiền chị mới chỉ ăn kem ở 4 mùa, hình như chỗ đấy # với chỗ trong ảnh, thấy ko ngon.
- Mỗi người 1 khẩu vị em ạ.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000