"I love you" bằng nhiều thứ tiếng

trungvb

Moderator
HEHEHE đồng môn rồi e cũng thía mà bé trà ui anh cũng A8 nè nhưng khóa của anh đến lớp 9 thì A7 tách ra vì thíu phòng học còn A8 thành A7 A9 thành A8 a sau thành A7 =))=))....:D:D:D:D...lâu không về trường không biết bi h thế nào,,,,mà hỏi chú Duật thằng bảo Trung là thằng nào chú ý nhớ đấy,,,,,kekeke...chú ý quý anh lém....:D:D:D
mà anh Hưng học cùng lớp lão Việt đúng không a e mình cùng đồng môn cấp 2 cấp 3 cũng thía luôn(cùng A8 cùng lớp tin :D:D)....=))=))

Lucifer

Active Member
imagineT_T said:
á , hồi trước anh cũng học đúng lớp 9a8 em đang học này :D
hồi trước của anh là khóa bao nhiêu ý
chú Duật thì nhớ nhiều người lắm
:"> nhớ cả tớ luôn

CandT15

Member
Pham Vu Ngoc Ha said:
hihi, mình chẳng biết nên post ở mục "Ngoại ngữ" hay mục này, nhưng chắc mục này thì sẽ được nhiều người đọc hơn :) :p :D

Portuguese: Te amar

:)
te amo not te amar >_<

chocomog_257

Moderator
kattachan said:
i luv u in Japanese is:kimi wo aishiteru,not aishiteru ^^
i luv u in Korean is:sang rang heyo ^^
( sorry,i cant type in vnese >_____< )
tiếng Hàn nhầm gòi, phải là sarang hae yo :p
Tiếng Đan Mạch: Jag iske Da, tiếng Nga: Ya lyublyu tibie, tiếng Ý: Tiamo, tiếng TBN: Te quiero, tiếng Pháp: je t'aime, tiếng Tàu: Wo Ai Ni :x

meobeo

Member
Em cũng không bít có chính xác 100% không nhưng mà em xin đóng góp câu hoàn chỉnh của tiếng nhật là : wanata wa anata woo aishimashu , câu này ko phải kiếm trên nét đâu ạ!!! ^^!

Pirate

Member
đây em copy hẳn cho các bác 9 thứ tiêég nhé ;)ai ko có đủ font ko đọc được ráng chịu :D thứ tự thì ko nhớ lắm nhưng chắc mọi người ở đây biết gần hết roài :p
Je t'aime
Ich liebe dich
Ti amo
Eu te amo
Я люблю тебя
Te amo
Ik houd van u
Σας αγαπώ
aku haya mencintai kamu seorang selamanhya !! >> Indo (full :p )

nói chung mấy cái này cứ xài Google Translate là ra hết ý mà ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000