Huhu, cứu tui với......

Status
Không mở trả lời sau này.

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Apr 10 2004, 07:08 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Apr 10 2004, 07:08 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ai thích màn hình cũ của chị, chị bán rẻ cho, mới dùng có 3 năm, 19 inch... :rolleyes: :rolleyes: [/b][/quote]
200k? đc ko chị?

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Deathknight+Apr 12 2004, 04:53 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Deathknight @ Apr 12 2004, 04:53 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hơ
lâu lâu mới vào
thấy anh Lam có cái Avatar "hàng hiệu" [/b][/quote]
Đúng là hàng hiệu thật, lúc đầu thì thấy một ông đội xùm xụp cái mũ..... lúc sau tự dưng lại thấy một bà nảo bà nào ở đâu nhẩy vào...... làm cho hum đó, tí nữa thì mất ngủ :p :p :p :p :p :p :p :p :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Này, ai cho các cậu câu bài ở đây thế hả :angry: :angry: <_< Đã câu bài còn đi lạc đề nữa chứ :angry: Avatar của anh Lam thì có liên quan gì đến cái máy tính của chị <_< :rolleyes:
:p :p

@ Em Nhật Anh:
Ừ, kích thước Avatar lên 100x100 rồi em ạ.

@ Em Hải:
Khổ thân em... Em ơi, bỏ tên đi thì vẫn còn nick, hic, validate em làm gì cơ chứ... :rolleyes:

@ Em Canard :rolleyes: :
200K là bao nhiêu $ hay € đấy hả em?? :rolleyes: :p

Có ai mua màn hình 19 inch của tui không nàoooo... ?? Rẻ lắm, hữu nghị lắm... B) Tiền gửi về bạn chịu, nếu nó có hỏng cũng là bạn lo.... :rolleyes: :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Apr 12 2004, 09:38 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Apr 12 2004, 09:38 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> @ Em Hải:
Khổ thân em... Em ơi, bỏ tên đi thì vẫn còn nick, hic, validate em làm gì cơ chứ... :rolleyes:

@ Em Canard :rolleyes: :
200K là bao nhiêu $ hay € đấy hả em?? :rolleyes: :p
[/b][/quote]
Hải ơi, đến lượt tao đi rùi :lol: Nghe nói bác Lam cũng vừa "dính" xong, mày đọc chữ kí anh Lam đi :lol: Hồi trước muốn giấu tên thì ko được, bây giờ muốn bị Valid cũng ko xong :lol: :p

200k là 200000 khìn đồng (5 số 0) chị Hà ạ... nể tình chị em, em nâng lên cho 220 khìn :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-ark+Apr 12 2004, 10:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Apr 12 2004, 10:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> 200K --> 220 K : thuế VAT à :D
sao lại tròn thế :D [/b][/quote]
Chú đừng xen vào chuyện buôn bán của anh như thế chứ :p :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em Canard này chỉ có thế là giỏi thôi, lúc trước muốn mua modem xịn của chị, bây giờ lại đòi mua cái màn hình thế kia <_< Của đâu mà sộp thế <_<
Nhưng thôi được rùi, "nể tình chị em", chị tặng em cái màn hình luôn, cộng với € 300 tiền gửi, và € 100 tiền thuế.... Oki, thế ổn chứ em... :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Apr 12 2004, 10:56 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Apr 12 2004, 10:56 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Em Canard này chỉ có thế là giỏi thôi, lúc trước muốn mua modem xịn của chị, bây giờ lại đòi mua cái màn hình thế kia&nbsp; <_<&nbsp; Của đâu mà sộp thế&nbsp; <_<
Nhưng thôi được rùi, "nể tình chị em", chị tặng em cái màn hình luôn, cộng với € 300 tiền gửi, và € 100 tiền thuế.... Oki, thế ổn chứ em...&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes:&nbsp; :rolleyes: [/b][/quote]
Hồi trước là em xin đểu chị cái modem nhá :D :lol: Chị cứ vứt cái màn hình đó, coi như là hàng xách tay, hình như ko tính thuế, tiền gửi thì lúc nào chị về VN thì vác về cho em :lol: :p

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
<!--QuoteBegin-ark+Apr 12 2004, 07:15 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Apr 12 2004, 07:15 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thôi, để em trả :D [/b][/quote]
Oki, thế 2 em chung nhau trả cho chị à... Thích quá nhỉ..... :rolleyes: :rolleyes:

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000