Hỏi nhân thế tình yêu là gì?

Cả nhà ơi! Cho em quay lại chủ đề
Hỏi nhân thế TY là j
Mà đôi lứa nguyện thề sống chết

À quên cho em hỏi tý
Cả nhà mìn có ai chơi póng rổ ko???

kiwi_vn

Active Member
Em Nhung vào CLB thể thao đi , ở đây ko có chỗ đâu :D . " Tình yêu là gì ? Mà thế giới phải khóc khi mộng mơ vỡ tan tành " . Hát cứ hát , còn trả lời thì ... Để sau đi >:D

kiwi_vn

Active Member
Yêu như em nghĩ tuy an toàn thật nhưng mấy ai chỉ như vậy đâu ? Những tình yêu đó là cần thiết & là nghĩa vụ thôi mà .

kiwi_vn

Active Member
Cũng tương tự như vậy , tình bạn tri kỷ tiến thành tình yêu thì cũng khá bền . Lớp ĐH của em cũng vậy ,thằng lớp em & bạn của nó chơi với nhau từ bé tý xíu , đến cuối năm ngoái vẫn là bạn thân nhưng nam nay âm thầm tiến lên bước nữa , để khám phá sự nghi ngờ này em phải mất 2 ngày mới bí mật khám phá ra & dùng bằng chứng bắt nó phải thừa nhận . Tại saonos phải giấu nhỉ ?

chả tin trên đời này con trai và con gái chơi thân mà ko có chuyện người này thic người kia hoặc ngược lại đâu. Có chăng chỉ là kiềm chế được thui...Tình yêu bắt nguồn từ tình bạn hiển nhiên là vững bền vì nó đã được gìn giữ khá lâu mà........

rosekiller

Member
đúng wá
tình yêu là yêu người khác mà biết chắc rằng người ấy kô yêu mình vậy mà ngu si vẫn cứ đâm đầu vào rồi nhận lấy hậu quá
:( :( :( :(

kiwi_vn

Active Member
Hừm , có sao đâu ? Đâu khó ? để là bạn thì ko cần vậy , nhưng chỉ cảm 1 người thì mới không lạnh lùng với người đó thôi mà em , còn những người khác thì mặc kệ họ /

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000