hội anti WC

smooth

Member
Hớhớ, tên topic phải viết rõ là anti whocares chứ, anti wc người ta tưởng anti cái..... Ko được đâu nhá, anti cái đấy thì anh em phải chạy ra vườn hết à ??? NHất quyết là ko thể được. :p :D

unni_x

Active Member
Anh là đoàn viên ưu tú đấy chú ạ
Đọc câu này mà thấy ngượng thay cho WC :D
Mà bác sờ mút nói em mới nhớ, thằng cha này còn cướp kẹo mút mà bác mua cho em, còn làm mất đĩa của bác rùi đổ tội cho em, khốn thế không biết <_<

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jun 8 2004, 02:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 8 2004, 02:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà bác sờ mút nói em mới nhớ, thằng cha này còn cướp kẹo mút mà bác mua cho em, còn làm mất đĩa của bác rùi đổ tội cho em, khốn thế không biết <_< [/b][/quote]
Có mỗi cái này mah kể đi kể lại :lol: Cái kẹo mút là chính tay ông smooth đưa cho tui :lol: :D Cái đĩa thì đứa nào mượn về trước xong rùi làm mất huh? :angry:

rikku

Active Member
chưa gặp nó bao giờ nhưng wa lời kể của mọi người -> cảm thấy ghét lấy :D bệnh ghét wc có khi lây nhiễm wa đường chat nhẩy!? :D

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-L_M alias W_C+Jun 8 2004, 09:19 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (L_M alias W_C @ Jun 8 2004, 09:19 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-unni_x+Jun 8 2004, 02:03 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 8 2004, 02:03 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà bác sờ mút nói em mới nhớ, thằng cha này còn cướp kẹo mút mà bác mua cho em, còn làm mất đĩa của bác rùi đổ tội cho em, khốn thế không biết <_< [/b][/quote]
Có mỗi cái này mah kể đi kể lại :lol: Cái kẹo mút là chính tay ông smooth đưa cho tui :lol: :D Cái đĩa thì đứa nào mượn về trước xong rùi làm mất huh? :angry: [/b][/quote]
Khốn <_< Kẹo mút thì rõ ràng bác sờ mút bảo đưa cho tui , yêu cầu bác sờ mút nói rõ chuyện này :(
Còn cái đĩa thì thôi, tôi không chấp nữa, làm mất mà cứ đổ cho người khác, ngượng thế cớ chứ.
Lại còn Đoàn viên ưu tú nữa chứ :ph34r:

hu hu hu
Topic anti WC phẩy đã bị xếp vào depot
Ai có nhu cầu xin mời qua đó tham quan
Chà
Tổng só trang của hai topic đã lên tới 6 trang rồi
Cố gắng lên mọi người

God bless u

Member
Này, unni ơi, thế vụ WC xé ảnh chụp người iu bà không tính là có tội à? Chính là cái ảnh đứng trước phòng WC mà bà hay treo đầu giường ấy ấy. :p :D :lol: :lol:
Bạn WC không nhớ hết tội mình thì để tui kể nốt nhé:
:angry: 1 Hôm nào cũng bô bô cái mồm khao người ta mấy vụ ăn uống nhưng đều lặn mất tăm.... Làm dạ dày mình lên lên xuống xuống thất thường.
:angry: 2 lừa đảo trên mạng (nghề chính), lập nick giả lừa mình 1 vố đau quá đến giờ vẫn còn đau. :( (thực ra nói lừa trên mạng thì cũng còn thiếu sót, vì ngoài đời có khác gì đâu)
:angry: 3 chuyện là thế này...Bạn tớ nhờ tớ, tớ nhờ thằng cha đó, làm 1 bản tham luận Anh có...vài trang, ừ ừ nhanh thế, rồi ....ỉm luôn. Coi như uy tín mình trước mặt bạn giảm xuống 1 nửa. <_<
Còn nhiều lắm, nhưng thôi, nghĩ cũng tội :p . Gớm thật, mới 16 tuổi đầu mà thế rồi đấy, mọi người xem có được không.
Đấy đấy, chuẩn bị cãi đấy, ghê chưa.... :D :D :D

Vũ Hà

Member
Hé hé. Hay thế. Chú WC nổi tiếng quá đi mất. :D hé hé. Học trò của anh có khác. Tốt lắm. Cố gắng phát huy nhé. :)

unni_x

Active Member
<!--QuoteBegin-Vũ Hà+Jun 9 2004, 02:53 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Vũ Hà @ Jun 9 2004, 02:53 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Hé hé. Hay thế. Chú WC nổi tiếng quá đi mất. :D hé hé. Học trò của anh có khác. Tốt lắm. Cố gắng phát huy nhé. :) [/b][/quote]
"Chị" Vũ Hà đừng có nối giáo cho giặc nhá, không thì lại có hội anti chị Vũ Hà bi giờ :D
Này, unni ơi, thế vụ WC xé ảnh chụp người iu bà không tính là có tội à? Chính là cái ảnh đứng trước phòng WC mà bà hay treo đầu giường ấy ấy.
xé ảnh của người ta thì đúng là tội tày đình, nhưng đấy không phải là người iu tôi, phang bé Ly 1 cái bi giờ :( :angry: :D

smooth

Member
<!--QuoteBegin-God bless u+Jun 9 2004, 06:32 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 9 2004, 06:32 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Này, unni ơi, thế vụ WC xé ảnh chụp người iu bà không tính là có tội à? Chính là cái ảnh đứng trước phòng WC mà bà hay treo đầu giường ấy ấy. :p :D :lol: :lol:
[/b][/quote]
KO hiểu, cái ảnh đó là bạn trai của un đứng trước toilet hay là đứng trước phòng thằng WC. Mà đúng trước toilet làm gì thế, chụp thế lại còn treo ở đầu giường được à ??

God bless u

Member
<!--QuoteBegin-smooth+Jun 9 2004, 03:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (smooth @ Jun 9 2004, 03:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-God bless u+Jun 9 2004, 06:32 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 9 2004, 06:32 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Này, unni ơi, thế vụ WC xé ảnh chụp người iu bà không tính là có tội à? Chính là cái ảnh đứng trước phòng WC mà bà hay treo đầu giường ấy ấy. :p :D&nbsp; :lol:&nbsp; :lol:
[/b][/quote]
KO hiểu, cái ảnh đó là bạn trai của un đứng trước toilet hay là đứng trước phòng thằng WC. Mà đúng trước toilet làm gì thế, chụp thế lại còn treo ở đầu giường được à ?? [/b][/quote]
chú thích:
WC1: là cái bạn mà mọi người nhắc tới
WC2: là cái phòng mà nhà nào cũng phải có 1 cái :p
Mà đúng trước toilet làm gì thế, chụp thế lại còn treo ở đầu giường được à ??
Cái này em chịu, nghe đâu unni chụp mà :D :lol:

ark

Active Member
Thằng này đăng ký vài cái nick thật để lúc rảnh rỗi thì trêu mọi người :angry:
Tớ cho cái list này, mọi người ignore luôn nhé :angry:

butterfree2211
hieua18
hoangtumattroi211

unni_x

Active Member
Cái này em chịu, nghe đâu unni chụp mà&nbsp;
Con Ly này, bà nói dối không chớp mắt y như thằng WC ý, chắc toàn ở bên nó nên nhiễm rùi chứ gì, chẹp chẹp :D
Bây giơ, em xin thanh minh là em không có người iu, không có ảnh nào cả, không dán ở đầu giường ( vì em có ngủ giường đâu cơ chứ :angry: ) và không chụp cái ảnh nào ở WC cả :unsure:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-God bless u+Jun 9 2004, 06:32 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 9 2004, 06:32 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Này, unni ơi, thế vụ WC xé ảnh chụp người iu bà không tính là có tội à? Chính là cái ảnh đứng trước phòng WC mà bà hay treo đầu giường ấy ấy. [/b][/quote]
<!--QuoteBegin-God bless u+Jun 9 2004, 06:32 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 9 2004, 06:32 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin-->Này, unni ơi, thế vụ WC xé ảnh chụp người iu bà không tính là có tội à? Chính là cái ảnh đứng trước phòng WC mà bà hay treo đầu giường ấy ấy. :p :D&nbsp; :lol:&nbsp;
[/b][/quote]
Chả có vụ xé ảnh nào đâu :p
1 Hôm nào cũng bô bô cái mồm khao người ta mấy vụ ăn uống nhưng đều lặn mất tăm.... Làm dạ dày mình lên lên xuống xuống thất thường.
:D :lol: Đúng là... cho nói lại đấy :D Chả biết đứa nào tui mời đi ăn khao xong rùi bắt đầu kêu ngại, xong rùi kêu xa... :lol: :D
2 lừa đảo trên mạng (nghề chính), lập nick giả lừa mình 1 vố đau quá đến giờ vẫn còn đau.
Nói rồi, có đứa cần lừa, và có đứa chả bao h lừa :D Mọi ng cứ hỏi thử chị Hà xem tui có lừa chị ý bao h ko? :lol: :D hỏi LM cũng dc :D :lol:
(thực ra nói lừa trên mạng thì cũng còn thiếu sót, vì ngoài đời có khác gì đâu)
Ngoài đời tôi chả lừa đứa nào cả
3 chuyện là thế này...Bạn tớ nhờ tớ, tớ nhờ thằng cha đó, làm 1 bản tham luận Anh có...vài trang, ừ ừ nhanh thế, rồi ....ỉm luôn. Coi như uy tín mình trước mặt bạn giảm xuống 1 nửa.
Chưa bao h tôi bảo tôi làm hộ bà cả :D Mình viết cho mình 1 trang còn khó huống hồ...
Còn nhiều lắm, nhưng thôi, nghĩ cũng tội
Nực cười.... :D Còn gì thì kể hết đi, ngại cái gì nữa :p
@Vũ Hà: Úi xời, em mah lị,nhưng vẫn tức ông anh vụ trống đồng hôm nọ [-X
@ark: Oài, ko trêu thì ko có việc gì để làm cả...

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000