hội anti WC

N

Nguyễn Hương Giang

Guest
E hèm
Thay mặt cho những ng"ko lấy gì làm thiện cảm lắm" với bạn WC (tức whocares)hay nói cách khác (sát nghĩa hơn 1 chút) là căm ghét hay căm thù bạn WC, hôm nay tôi lập ra topic này dành riêng để chúng ta nói ra hết "những chất chứa trong lòng" về bạn ấy.
Mong rằng mọi ng cho nhiều ý kiến đóng góp và thoải mái phát biểu cảm nhận riêng.
Đầu tiên, chúng ta biểu quyết và kiểm phiếu xem có tất cả bao nhiêu hội viêngia nhập và đóng góp cho topic này nhá
Thành viên đâu tiên là tui nè : NGH :lol: :D :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-syphilis+Jun 7 2004, 09:38 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (syphilis @ Jun 7 2004, 09:38 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ai trả thù hèn hạ cơ?
Tất cả vỗ tay động viên bạn NGH của chúng ta đã có đủ can đảm để post bài này nào
:lol: :D :p [/b][/quote]
hị hị, cái nick NGH khai man :D :lol: Chị Hà cho validating bây giờ B) :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-ark+Jun 7 2004, 09:59 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Jun 7 2004, 09:59 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thằng chó (W_C) :angry:
lừa mình mấy lần :angry: [/b][/quote]
Này, sao chó, ah nhầm, sao chú cứ phải tức mấy vụ đấy thế nhỉ? :lol:
Có 2 nguyên nhân để tui lừa chú:
1. Ai bảo chú cứ hỏi chuyện tui với LM thế nào? :p
2. Thử xem tình yêu bất diệt chú dành cho Lyb B) :rolleyes: :D :lol:

Thế bạn NGH là bạn nào thế?
Tự mình đi thần tượng chính mình, đúng là... :D :lol:

ark

Active Member
<!--QuoteBegin-Thanh Nguyen Tat 85+Jun 7 2004, 12:43 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Thanh Nguyen Tat 85 @ Jun 7 2004, 12:43 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ơ... anh cũng chẳng biết WC là thằng nào, nhưng chắc thằng đấy đốn mạt thật, hehe [/b][/quote]
chí lý chí lý :lol:

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Buồn tênh+Jun 7 2004, 12:33 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Buồn tênh @ Jun 7 2004, 12:33 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Oài, cái ông WC này, ăn ở thất đức thế nào lại ra nông nỗi này thế??? [/b][/quote]
:D :lol: Nói rùi mah, trả thù hèn hạ :p :lol:
Ơ... anh cũng chẳng biết WC là thằng nào, nhưng chắc thằng đấy đốn mạt thật, hehe
:lol: :D Nói câu này thì tức là ông anh đốn mạt hơn em B)
@ ark: bé Lyb khỏe ko? :p

God bless u

Member
Hình như cứ viết vào đây là đã trở thành thành viên trong hội phải không? Tốt quá, tốt quá...
To W_C: không ngờ ngoài tui, ông cũng gây thù oán với nhiều người thế. Thế này là phải tự kiểm điểm lại mình đi!! :angry:
Mà từ "đốn mạt" dùng có giá đấy :D :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-God bless u+Jun 7 2004, 01:44 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (God bless u @ Jun 7 2004, 01:44 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> To W_C: không ngờ ngoài tui, ông cũng gây thù oán với nhiều người thế. Thế này là phải tự kiểm điểm lại mình đi!! :angry:
[/b][/quote]
:D :lol: Chưa biết đứa nào gây thù oán trước đâu :lol:
Mah cũng lạ thật, chả đứa nào kể dc tội của mình ra, thế mah cũng to mồm :D :lol: :D

unni_x

Active Member
Em là em hận thằng này lắm, hận cả đời, nước sông Hồng cũng không rửa hết tội lỗi của nó :D
Thứ nhất là đầu năm chưa gì nó đã chửi em chẳng ra gì :angry:
Thứ hai là là nó ngồi hát suốt ngày, giọng nó thì vịt nó vái bằng chắt, mà căn bản là nó ngồi ngay sau em mới khốn khổ đời em chứ :(
Thứ ba là nó cứ đòi lại cái bàn mà nó đã hì hụi khắc chữ LM ( to kinh khủng) " của nó" hoài mà không tha cho em, chỉ vì cái bàn đó, không hiểu vì lý do gi` đã được chuyển lên thành bàn của em. <_<
Thứ tư là nó không coi trọng công tác Đoàn, mà nó không coi trọng thì thui, nó cứ nói sa sả về Đoàn, mà em lại đang hoạt động Đoàn mới điên chứ :unsure:
....ect.... ( bực mình wa', để mai nói tiếp :angry: )

Cái topic này hôm nay mới đựơc lập mà đông vui wa' nhỉ?
Bạn WC cũng nên kiểm điểm lại bản thân đê!
Làm gì mà để cái bạn có nick là NGH đó căm thù đến thế hả?
Mọi chuyện chắc cũng đều có nguyên nhân của nó cả :lol: :D :p
Bạn NGH đâu rùi
Kể rõ cho mọi người với :rolleyes: :lol: :D :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000