hội anti WC

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-unni_x+Jun 7 2004, 02:16 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (unni_x @ Jun 7 2004, 02:16 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Thứ nhất là đầu năm chưa gì nó đã chửi em chẳng ra gì :angry:
[/b][/quote]
Hồi đầu năm tao ko chửi mày nhá, chỉ đến cuối năm tao mới.... :D
Thứ hai là là nó ngồi hát suốt ngày, giọng nó thì vịt nó vái bằng chắt, mà căn bản là nó ngồi ngay sau em mới khốn khổ đời em chứ
Ko có tao hát thì chắc bọn mày lăn quay ra ngủ từ lâu :lol: Mah sao tao hát kém, mày vẫn bắt tao lên hát là thế nào :p :) :D
Thứ ba là nó cứ đòi lại cái bàn mà nó đã hì hụi khắc chữ LM ( to kinh khủng) " của nó" hoài mà không tha cho em, chỉ vì cái bàn đó, không hiểu vì lý do gi` đã được chuyển lên thành bàn của em.
Cái này thì đâu phải là tội lỗi :p
Thứ tư là nó không coi trọng công tác Đoàn, mà nó không coi trọng thì thui, nó cứ nói sa sả về Đoàn, mà em lại đang hoạt động Đoàn mới điên chứ
Đoàn toàn làm mấy cái dở hơi, tao góp ý thẳng thắn cho thì lại ko thích, làm bí thư mah ko chịu lắng nghe ý kiến của đoàn viên :D :lol:

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Em Việt Anh sao lại đến nông nỗi này cơ chứ, hihi :p :p
Vui nhỉ :p :rolleyes:
Thui, các em tha cho bạn ý đi, bạn ý đang khổ tâm lắm đấy... (không phải khổ tâm vì cái này đâu... :rolleyes: )

Việt Anh công nhận có caid tội... tày đình là hay ...lừa người khác :p
Mỗi thế thôi mà.... :p :p Cò gì đâu, còn đâu Việt Anh nhà ta đáng iu lắm đấy :p :p :rolleyes:

À, còn 1 tội nữa là hay câu bài <_< Tội này thì không thể tha được á <_< <_<

-----------------------------------------------

Tranh thù đang nói chuyện câu bài:
Từ nãy đến giờ chị ngồi xóa các bài của các em viết linh tinh mỏi tay quá rồi...
Các em nên dừng kiểu viết câu bài đi nhé :)
Xây dựng diễn đàn là tốt nhưng nên có chất lượng ít nhiều ;-)

------------------------------------------------

Mà có lẽ tội lớn nhất là thuộc về người lập ra topic nà đấy nhỉ, có phải em NGH là em Hương Giang không thế :p :p :lol: :D

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-Pham Vu Ngoc Ha+Jun 7 2004, 11:00 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (Pham Vu Ngoc Ha @ Jun 7 2004, 11:00 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Mà có lẽ tội lớn nhất là thuộc về người lập ra topic này đấy nhỉ, có phải em NGH là em Hương Giang không thế :p :p :lol: :D [/b][/quote]
Còn ai vào đây nữa :lol:
À, còn 1 tội nữa là hay câu bài
Em câu bài lúc nào nhỉ??? :rolleyes: :unsure: B) Mong chị xét lại :lol:
Việt Anh công nhận có caid tội... tày đình là hay ...lừa người khác
Có những ng cần lừa và có những ng ko cần lừa :D :lol: Em chưa lừa chị bao h đâu :p B)

N

Nguyễn Hương Giang

Guest
Ủa
Bạn Hương Giang là bạn nào?
Em là Vũ Tường Vân mà :lol: :D :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-ark+Jun 8 2004, 03:44 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ark @ Jun 8 2004, 03:44 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> W_C mà là Đoàn viên à :D
tưởng còn chưa vào Đội chứ <_< [/b][/quote]
Anh là đoàn viên ưu tú đấy chú ạ <_< <_< Ai hư như chú, thời buổi này mah vẫn còn đang sưu tầm phiếu bé ngoan :lol: :D :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-NGH+Jun 8 2004, 03:54 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (NGH @ Jun 8 2004, 03:54 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ủa
Bạn Hương Giang là bạn nào?
Em là Vũ Tường Vân mà :lol: :D :p [/b][/quote]
Cho hỏi bạn Vân là bạn WC làm gì bạn mah bạn phải làm như thế? :lol: :D

Ừa
Đúng rùi
Bạn NGH_ thần tượng của tui đâu rùi?
Bạn WC làm gì để NGH phải căm tức đến thế nhỉ?
Theo tôi nghĩ
Bạn Vũ Tường Vân là nữ nhi
Mà bạn ý đã đủ can đảm để post nên topic này
Chắc hẳn
Tội lỗi 100% thuộc về WC
Các bác nhể :lol: :D :p

Who_Cares

Member
<!--QuoteBegin-syphilis+Jun 8 2004, 04:08 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (syphilis @ Jun 8 2004, 04:08 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> Ừa
Đúng rùi
Bạn NGH_ thần tượng của tui đâu rùi?
Bạn WC làm gì để NGH phải căm tức đến thế nhỉ?
Theo tôi nghĩ
Bạn Vũ Tường Vân là nữ nhi
Mà bạn ý đã đủ can đảm để post nên topic này
Chắc hẳn
Tội lỗi 100% thuộc về WC
Các bác nhể :lol: :D :p [/b][/quote]
:D :lol: Tui có tội lỗi gì thì kể lun ra đi cho đỡ mất thời gian, việc gì cứ phải đổi nick xong rùi lại kẻ tung người hứng như thế, ko sợ bị ng ta cười cho vào mặt ah :D :lol:

N

Nguyễn Hương Giang

Guest
Tui chả hiểu gì cả
To Syphilis : Bạn có phải là ng mà chị Hà nhắc tới ko?
Hình như có ai đó nhầm lẫn tôi với bạn
Bạn cũng "căm thù" WC lằm đúng ko?
Chúng ta có cùng kẻ thù :lol:
Làm wen nhé!

Ừa
Mọi ng sẽ sát cánh kề vai, bắt WC... làm thịt
Mong rằng topic này sẽ thu nhận thêm được nhiều thành viên mới :lol: :D :p
Đẩy "đẩy chiến dịch truy bắt và xử lý kẻ phạm tội" lên đỉnh cao trào :lol: :D :p

Who_Cares

Member
:lol: :D 16 tuổi đầu rùi mah còn làm trò cười theo cái kiểu của trẻ con mẫu giáo :lol: :lol: :lol: :lol:
@NGH: nào, tôi có tội gì???? giỏi thì nói ra xem nào??? :lol: :D :D :D :D

Ai đùa theo kiểu trẻ con mẫu giáo cơ?
Bạn WC này hình như hôm nay bị sốt
Nói nănnng lảm nhảm cả ngày hôm nay rùi
Chả hiểu gì cả
:lol: :D :p
À mà tin mới nè
LM đã đăng ký 1 phiếu ở đây và em gái LM tức Trần Hồng Vân cũng đăng ký làm hội viên của topic chúng ta
Nào, mọi người cùng vỗ tay chào đón thành viên nhí của chúng ta nào :lol: :D :p

smooth

Member
haha, bạn NGH ko hiểu do tức tối gì nhất thời mà lập ra cái topic này. Khổ thân chú WC, ngoài cái hay lừa người khác, ăn cướp kẹo của unni, ko trả đĩa cho tớ, có hơi kiêu với bạn gái, chửi đoàn, trêu chú ark ra thì cũng chả có lỗi gì to lớn lắm, haha. Muốn sửa đồi cần có 1 quá trình nhận thức lâu dài, tự nhận ra lỗi lầm thì mới mong sửa được chứ, tác động bên ngoài chỉ là thứ yếu thôi.
Cuối cùng vẫn ko hiểu mục đích thật sự bạn NGH lập ra topic này là gì, chỉ để thỏa mãn cơn giận nhất thời thôi à ???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000