hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.

kiwi_vn

Active Member
hê hê 1 Mà 14h00 thì đi ăn cái gì nhỉ ? Vừa ăn xong -> chưa đói -> ăn ít -> mất ngon , đi chơi thì chiều như vậy cũng ko hợp .

Chòi...anh Hùn cũng không đi à:(:)):))...e chắc cũng không đi được...í mờ dạo này cái Ánh cũng ko lên:(:)(...hay đăng kí hộ nó nhở..có gì về chị em bảo nhau sau:D, chứ có chị có em mờ...:D
Tên: Bùi Hoàng Ánh
Nik: lastmilkyway
Phone: 8290612

Chòi chòi...họp được buổi đầu tiên về là thấy tiền đâu luôn òi:)):)):))...giờ bắt đầu bàn bạc đi, để em còn tiết kiệm dần dần:)):))
Nghe anh Linh quảng cáo chương trình hum đó mờ háo hức phết:>:>:>(mặc dù ko bít hôm đó là hôm nào:)))
1. Ăn thit nướng ở Bãi Tre (chỗ Trấn Vũ hay sao í:D)
2. Làm kí rì í nhở:))
3. Chơi Game gần khách sạn horizon:D
Về tiền nong anh í dự định mỗi người đóng 20-30 khìn chỉ tính tiền ở Bãi Tre...còn mang dự trữ tầm 50 khìn...ặc ặc:(:)))
Đó, giờ bắt đầu bàn tán...ai đăng kí típ tục đăng kí:D...không sì pam nữa:D
@Anh Vinh: anh hay nhở, tại con bé Ánh nhà em dạo này bận bịu chớ...cứ đăng kí hộ đấy, thì làm seo nèo:>:>:p:p

Chòi...các anh chị lớn đừng nói là hết xiền nhá:(...bọn em be bé mới gọi là không có xiền nè:(:))...hum nay cũng cãi nhau một trận kịch liệt với hội trưởng vìa chuyện tiền nong:)):))...hội trưởng bảo hội trưởng sinh viên nghèo không có xiền, nhờ cậy hội phó vậy:>:>:>...chị Yến oai có í kiến giề ko:):))
@chị Un: lần này chị fai đi nhớ, lần đi off chị đã không đi òi:)

unni_x

Active Member
em =(( thời gian với K12 như chị là vàng là bạc mà :(( chị cũng mún đi với mọi người lắm :(( thui thì chị sẽ cố gắng ^^

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000