hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.

palart

Member
lập topic này để mọi người có nhiều cơ hội gặp măt nhau, vui chơi, sinh hoạt ngoại khóa thường xuyên
-các hoạt động :đi ăn uống, đi chơi game, boling,patin, xem phim, nghe nhac,hoạt động ngoại khóa đi chơi xa chẳng hạn, thậm chí sinh nhật nhau cũng tụ tập nốt...................còn vô số các hoạt động khác mà các bạn có thể nghĩ ra.........
- chương trình:tổ chức thường xuyên vào các ngày chủ nhật sau khi kế hoạch đã được lên lịch cụ thể, và cụ thể cả số người tham gia, ai tham gia buổi nào thì phải đăng kí trước, để ban tổ chức chuẩn bị,ban tổ chức hiện giờ chưa có ai, ai có tinh thần máu lửa tình nguyện xin vào ban tổ chức....... hehe về sau có nhiều cái lợi lắm......không kể hết ra được..........................ngoài ra nếu các thành viên có các ý kiến hay ho thời gian hoàn toàn có thể thay đổi......tôi xin một chân làm ban tổ chức, cần thêm khoảng 5, 6 người nữa.........tôi sẽ đảm bảo cho các bạn thứ bẩy cuối của mỗi tháng đi nghe ghi tar, chương trình hẳn hoi nhé, không phải là ra quán nào đâu đấy, không mất tiền mua vé................................
- nội qui: mỗi thành viên nên có một bản tự giới thiệu(kèm ảnh), tham gia buổi nào phải đăng kí buổi đó, không được trễ hẹn.......vì sẽ mất quyền lợi.............mọi hoạt động sẽ tiến hành đúng thời gian, không chờ một ai,
nào bây giờ là các thành viên
- phạm anh linh, 7-1-1982,sinh viên trường xây dựng, khoa kiến trúc,phone:0988266700, ảnh là cái avatar ở bên......................mọi người đăng kí đi

Hehhehhêh...em cũng xin một chân trong ban tổ chức:D:D:D:D...em thì chưa bít có thể đưa ra ý kiến gì không vì có mấy khi được đi đâu đâu:D:D:D:D...nhưng mờ em xin đảm nhiệm nhiệm vụ tung tin cho cả nhà:>:)):))
Sau đây là chút chút gọi là ra mắt:D
Tên+Tuổi+Ảnh: bên kia hết òi:))
À mờ hỏi anh Linh tí:D:D:D....thái chủ nhật nào cũng đi chơi hử anh, chòi oi đi nhìu thía có sợ chán không ạ:D:D:D:D

Ice_Fire

Member
Hờ , anh cũng thích ăn vặt lắm :D , cho anh làm thư kí của vợ :)

(Cái ảnh ở trên cùng giá có thêm mấy cái số nữa thì hợp lý hơn :D)

palart

Member
em à, kế hoạch, rồi thành viên, thảo luận nhiều lắm,,,,,,,,,,,,,,,cả tháng may ra làm một buổi là giỏi rồi,...................vậy được 2 thanh viên rồi
1 palart
2 soi hoang g5d4

palart

Member
ice fire yêu cầu đang kí nghiêm túc, không nghiêm túc nửa vời,không đúng hẹnm chưa được là thành viên đâu, yêu cầu đăng kí lại

Hờ hờ hờ, roài bắt tay vào làm thoai, em đi tung tin nhá...ừm...bắt đầu từ 0508 cái nèo:):))...nhưng mờ anh Linh nếu có thời gian thì cũng ngó nghiêng sang mí khóa đang học nhá:D (đặc bịt là 0508 anh ạ;))..vì bọn em cũng vừa làm một vụ offline xong, cũng khá là vất vả đề đi đến được thống nhất:D:D:D:D:D

palart

Member
ban tổ chức sẽ tham khảo ý kiến mọi người và đưa ra kế hoạch cụ thể, tránh tình trạng lắm thầy nhiều ma , hi vọng mọi người không buồn khi không được theo ý............................mọi người vì một người,một người vì mọi người

Ice_Fire

Member
Vâng vâng , em đăng kí lại , tên tuổi em ở bên trái , sở thích thì xem hồ sơ ... :D , còn ảnh em thì thôi , em lấy ảnh vợ em đại diện :)..
Mờ chỉ ăn vặt thoai , ko được anh thịt người :|

Mic_Jo

Em là một thành viên mới toanh , đăng ký được 2 ngày ..... Nếu được em xin đăng ký .... ảnh em đây !

con tên tuổi em thì các anh xem bên tay trái của anh .

Hờ hờ hờ...em đi quảng cáo được mí cái topic òi anh ui:)):))
Ảnh hử...uk:D

Í mờ quên, ảnh có ở avt roài mờ:)):))...ừm...quảng cáo nhờ tí...mọi người sang 0508 chơi cho zui nhớ...thoai làm nhịm vụ típ:):):):):)

hate_a3

Member
ặc ặc, kêu anh Linh đi tuyên truyền cho clb câu cá thì lại đẻ ra hội ăn vặt, bó tay :D
Hoàng Thế Vinh hate_a3
yim:hate_a3

palart

Member
ôi ai vào đang kí yêu cầu có dòng này :tôi đang kí vào hội ăn vặt, để tránh tình trạng vào câu bài, danh sách thành viên sẽ cố gắng liên tục update,,,,,,,,,, ai chưa có yêu cầu lên tiếng

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000