hội ăn vặt

Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
hate_a3 said:
mì nói rì chú đek hiểu, sao chú lại mà miss :-/ :-?
ớ, chú chưa biết à :)) lạ nhỉ, được nhận danh hiệu cao quý ấy mà chú lại ko biết sao =)) chú sang topic Bầu hoa hậu của 4r ý, chú được trao giải Miss 4r rùi mà =))

DarkTemplar

Member
Kinh khủng..Hội này tiếp tục phát triển với tốc độ này thì..Thiên chúa giáo hay...Đảng CS ( :-& ) cũng phải thua xa...híc híc...
Liệu có nến "cuốn theo chiều gió" không nhỉ...

palart

Member
ê chú này hồi trước cũng có phát biểu không xây dưng đối với hội.........chưa chắc gió cuốn chú đã theo được đâu

DarkTemplar

Member
Cái thằng này..Không thấm nhuần tư tưởng nhân đạo của người VN gì cả..
Mà anh với mày có biết nhau không nhỉ?
Hồi xưa mày có học thêm Tin lớp thầy Hải với thằng Trung và thằng Thắng D2 không? (không phải anh thấy người sang bắt quàng làm họ đâu nhé)

cva9700

DarkTemplar said:
Cái thằng này..Không thấm nhuần tư tưởng nhân đạo của người VN gì cả..
Mà anh với mày có biết nhau không nhỉ?
Hồi xưa mày có học thêm Tin lớp thầy Hải với thằng Trung và thằng Thắng D2 không? (không phải anh thấy người sang bắt quàng làm họ đâu nhé)
haha, nhớ mang máng, hình như anh em mình có biết nhau thì phải :D
Em học tin lớp thầy Hải, chắc anh nhớ :D
hồi đấy lớp em với lớp anh học chung, có mỗi hơn chục người học pascal thôi :>
Có cái ảnh để nhận người quen này ;)

DarkTemplar

Member
Mày thì anh vẫn nhớ..:) Hồi ở tòa nhà công nghệ cao anh gặp mày suốt..Mà mày làm ở trung tâm của thầy Thủy hay thầy Quảng ấy nhỉ?

cva9700

DarkTemplar said:
Mày thì anh vẫn nhớ..:) Hồi ở tòa nhà công nghệ cao anh gặp mày suốt..Mà mày làm ở trung tâm của thầy Thủy hay thầy Quảng ấy nhỉ?
hơ, vậy à, sao em không nhận ra anh à :(
em thực tập và làm ở đây rồi, chả phải thầy Thủy, cũng chả phải anh Quảng, mà là thầy Hùng, nó là "trung tâm ứng dụng và phát triển phần mềm công nghiệp", nhưng em cũng từ giã cái trò viết code từ lâu rồi :D Giờ anh đang làm ở đâu thế ? :|

DarkTemplar

Member
Ở đấy nhiều dân Cơ tin lắm đúng không?
Đại khái là không làm ở đấy nữa..nhưng vẫn hay về chơi....Nếu hôm nào mày với thằng Thắng tổ chức được buổi mời thầy Hải đi chơi thì nhớ rủ anh..Ok?

cva9700

DarkTemplar said:
Ở đấy nhiều dân Cơ tin lắm đúng không?
Đại khái là không làm ở đấy nữa..nhưng vẫn hay về chơi....Nếu hôm nào mày với thằng Thắng tổ chức được buổi mời thầy Hải đi chơi thì nhớ rủ anh..Ok?
lần cuối cùng em gặp thầy Hải là năm thứ nhất đại học, hic:(
anh bảo thằng Thắng đi, nếu nó còn giữ liên lạc với thầy :">

trungvb

Moderator
hizzzzzzz các bác ơi chỗ này không phải là nơi họp mặt đâu,.,,ở đây toàn tâm hồn ăn uống gặp nhau thui...

fruit NHO

Active Member
khíp
vào hội ăn mà toàn thấy tâm hồn "ứng dụng và phát triển phần mềm công nghiệp " với viết code
sợ quá!

trungvb

Moderator
fruit NHO said:
khíp
vào hội ăn mà toàn thấy tâm hồn "ứng dụng và phát triển phần mềm công nghiệp " với viết code
sợ quá!
khổ mấy cái mã nguồn nó thu hút thế đấy....:"> :">

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000