Gái_tấn trò muôn thưở của đời

bon_chen

NÀY CÔ BÉ MAI<glass_mask>. EM SỬ DỤNG NICK ''bon_chen'' CỦA ANH TỚI BÂY GIỜ ĐÃ ĐỦ CHƯA? NẾU BIẾT EM MƯỢN NICK CỦA ANH ĐỂ POST NHỮNG BÀI VIẾT NÀY, ANH ĐÃ KHÔNG ĐỒNG Ý.
Lời đầu tiên tôi muốn nói với mọi người là lời xin lỗi. Đặc biệt là Ju . Anh thay Phương <nhi_nhanh> xin lỗi em. Như em biết , tính của Phương rất bướng, lúc nào cũng độc quyền , chẳng muốn thua kém ai bao giờ. Kể từ khi quen Phương , yêu Phương, cho tới tận giờ này, anh chưa nghe một lời tục tĩu nào Phương nói. Lúc nào cũng hồn nhiên và nhắng nhít. Em quen Phương em biết, đã bao giờ cô ý chửi ai lần nào? Còn chuyện của Ju với Trang, anh cũng có biết sơ sơ.Phương chắc cũng mới chỉ nghe từ ai đó, rồi lo lắng cho em nên mới làm vậy. Anh nghĩ em nên thông cảm và bỏ qua cho cô ý. Nếu cần thì gọi điện và gặp mặt, chứ cứ viết qua viết lại như thế này thì tới tết Cônggo vẫn chưa xong. Mà cả hai lại đâm ghét nhau. Em đã chứng kiến mấy vụ của Mai rồi, chắc em hiểu , khi cô ý lo cho ai thì sẽ làm những gì. Nhiều lúc anh cũng tức lắm, cứ vì bạn này bạn kia mà bỏ quên anh. Thậm chí có lúc anh nghĩ là bị bỏ rơi.
Đúng như lời của em, Phương post những bài viết này, làm mọi người rất thất vọng. Sẽ có người suy nghĩ khác về Phương. Tất cả những điều tốt của Phương sẽ bị coi là giả tạo. Anh đọc và thấy nó sặc mùi cay cú. Nhưng em và mọi người đừng hiểu lầm là Phương yêu JU, hay Ju đá Phương. Anh và Phương yêu nhau từ trước khi em quen Phương. Điều này anh muốn đính chính lại cho mọi người hiểu. Anh không muốn ai hiểu nhầm về tình yêu của anh và Phương. Anh có thể bỏ nhẩy, bỏ Zigzag, nhưng anh không thể thiếu Phương được. Ai đã yêu thì biết đấy?
Anh mong các bạn hiểu và đừng trách. Phương vẫn còn bồng bột và trẻ con lắm!Một lần nữa xin lỗi mọi người
Lúc nào rỗi lên cung chơi Ju nhé. Anh thấy chú cứ ngại anh kiểu gì ý. Mai nó nặng tình với chú lắm đấy. Còn Mai , anh không cho phép em dùng nick của anh để post bài nữa.

bon_chen

so*n na`y ! anh chi? noi' the^' thoi !chua bao gio` phuong cay cu' hay ghet' em dau ! yen tam la` nhu the?^' !ca? trang nua~ !anh hie^?u la` khi yeu nhau nguoi` yeu mi`nh co' sai co' du'ng thi` van la` nguoi` yeu mi`nh 1 nhung it' nha't em pha?i co' chu'ng kie'n cua? em chu' ! anh chang la` ca'i con m.. ma` da.y hay ba?O em ca? !co`n anh ! anh nói thạt la` anh khong thích nguoi` yeu của em !hom na`o rảnh thi` anh em mi`nh di uóng nuóc ! co`n ne6'u em khong muón hie^?U thi` thoi tuy` em !cái dó khong hại gi` de^'n bọn anh cẢ !lúc na`o em cảm tháy nhung cau nói na`y dúng thi` hãy phone cho anh !anh va` phuong luon luon muón to6't cho em ! vay thoi ! co`n bay gio` ! khong phảI duỏi bọn anh dau ! anh té luon day ! ne6'u khong thích thi` xóa luon ba`i hay nick của anh di cũng duọc ! okie ! bibib cả nha` !chúc mo^.t nga`y to't la`nh ! cho cả họ !

bon_chen

chua bao gio` phuong cay cu' hay ghet' em dau ! yen tam la` nhu the?^' !ca? trang nua~ <==cau na`y bị trúng vịt lo^.n lúc bát bi`nh !trang thi` anh khong bie6't có muón to6't cho em hay khong co`n anh ! anh khong thích tính của trang ! the6' thoi ! out day ! hichic da`i do`ng van tụ quá !

xoai

Member
Tóm lại đến đây thì chấm dứt thôi. Phần tao có lỗi với anh em, tao xin lỗi.

Còn chuyện dùng nick thằng khác thì đơn giản là tao ko đăng kí được và cũng bị treo nick rồi. Nếu chúng mày ko thích thằng này cho tao password của chúng mày.

letuand2

lũ ròi bọ đi ruồi anh em lại lên đây đàm đạo hehe

mà chuyện của Sơn Phước lằng nhằng vãi l

à tao quyết định viết truyện tâm lý tình cảm:

bắt đầu nè

hôm nay thứ bảy trời mưa anh vẫn phải đi làm, ko có việc gì làm cả, vì thứ bảy lại vào mùa hè làm đ éo có gì mà làm, nhưng bọn nó bắt đi thì anh đi. Tiền thì anh chả chê. thế là anh ngồi nghịch nét. Nhớ về quê cũ lòng anh cứ lâng lâng. Nhớ những thằng bạn cũ, hồi anh còn ở nhà bọn nó vẫn còn trẻ con, có biết cái l gì đâu, chỉ suốt ngày sờ ta sờ tiếc, háp lai, cùng lắm là xem phim mất dạy thôi. Thế mà bây giờ kinh phết, iu iếc đàng hoàng, tình iu tay ba tay tư, lên mạng chửi nhau, tranh giành người iu, tếu vãi đ ái. Nhưng nghĩ cũng phải thôi lớn cả rồi, nếm ít gai góc của cuộc đời đi là vừa. cuộc đời ko phải chỉ là thảm cỏ cũng ko phải là toàn bụi gai. nó ko cho mình tất cả, nó cũng ko tước đi của minh đi tất cả. Vui vẻ mà sống thôi, vấp váp thì đứng dậy, mà có đang phê thì cũng nên biết cơn phê kiểu gì cũng có lúc dừng. Nghĩ mà xem đầu óc con người noron có hạn, rung rinh mãi thế đ éo nào được. Đại khái là thế.
bạn anh giờ mỗi đứa một nơi, Tây có, tàu có, Việt nam cũng ko ít. Cứ hẹn lên hẹn xuống gặp nhau chứ chắc chẳng bao giờ nghĩa tụ được đầy đủ. Nghe bọn nó kể chuyện ăn chó đánh lô tô anh thèm vãi nước bọt, không phải anh thèm thịt chó mà anh thèm được trở lại ngày xưa, hồi vô tư chả phải lo toan l gì, sáng đi học đ* tuấn anh toàn trương, chiều đến nhà trêu chị thằng Minh, tối gọi điện tán chị họ Sơn Phước, Hoài Thảo. vui vãi, ko hiểu các chị giờ ra sao, chồng con vào rồi con nhớ đến mình ko.
anh còn ngồi đây thêm 4 tiếng nữa, ngoài trời mưa vẫn mưa, bây giờ mà được nghe
Ưng Hoàng Phúc, hay Lam Trương ỉ ê thì cũng đỡ buồn. Hồi nhà vẫn chửi Linh Hoan, Hùng tằng, Huy Tiến chỉ biết nghe nhạc ph ò ph ò kiểu đấy, đi rồi mới thấy rằng nghe cái đ gì chả được miễn là mình thấy hay. đú theo bọn nó thì dễ chứ đú cho chính mình mới là khó.
thôi anh đói rồi đi kiếm cái gì ăn đây,

Nói thật với chúng mày, tao ko có ông bà già, ko có thằng em nhìn mình học theo, ko có con vẹo phải lo cho nó thì tao đi tu rồi. Có lẽ do ông nội tao dạy tao nhiều thứ củ chuối quá nên bây h tao nhìn đời chẳng thấy gì thú vị cả, đàn bà như đống rễ cây, vào cuộc vui mình cũng cười to không kém bố con thằng nào nhưng chẳng cười được hết đã thấy nhạt rồi. Tao tìm rượu chè, chơi bời cũng chỉ là mong làm cho đời náo nhiệt một tí, tự đánh lừa mình cho lòng đỡ cô quạnh nhưng đến đêm nằm một mình, rượu tan, tiệc tàn thì lại thấy vô cảm với đời. Sống lúc nào cũng chỉ như cơn gió thoảng, thổi qua hời hợt cốt sao để qua. Thỉnh thoảng thấy đời mình vô vị quá thì tìm một vài việc thiên hạ dồn sức vào tạo ra việc để mà nghĩ, để mà quan tâm, để mà làm. Thằng Tuấn Dục nó đọc thì nó sẽ chửi tao là thằng đàn ông không có chí hướng. Không, tao có chí hướng rõ ràng, nhưng tao theo đuổi nó đến cùng cũng chỉ vì ngoài nó ra tao chẳng biết làm gì cho hết cuộc đời. Ngày xưa còn bé tao có đam mê đấy, nhưng bây h thì tao cũng chẳng đam mê gì nữa rồi, cái gì tao cũng thấy vô vị cả. Tao sống gần như theo các công thức vậy, tao biết định nghĩa thế nào là yêu và tao làm theo định nghĩa đó để người khác thấy mình đang yêu, tao biết thế nào là khát vọng, tao cũng làm theo định nghĩa để người khác thấy mình đang vươn tới khát vọng. Nhưng ngồi một mình thì tao chẳng có tình, chẳng có khát vọng mà cũng chẳng có tính cách luôn. Chúng mày vẫn còn nhìn thấy tao trên đời này chẳng qua là vì 2 chữ "trách nhiệm" mà thôi.

PSơn_D2

Member
Tao nói thật chứ đọc bài của Hoài Thảo thấy thảm quá. 4-3-14, tao đ. hiểu nổi mày nữa.
Tao thì thấy khác Hoài Thảo, tao không đến nỗi không còn gì thú vị. Mẹ, nhưng cái vụ gái gú thì chán hẳn rồi. Không phải tao vơ đũa cả nắm nhưng quả thật anh em còn trẻ, dính đến cái bọn không não như bọn gái gú làm cái đ. gì? Anh em còn tự do, còn cả tỷ thứ để làm: học hành mai sau kiếm tiền cho đẫm, sự nghiệp (mày có còn nhớ vụ hardware selling không đấy Hoài Thảo???) ...
Tao thấy cuộc đời không phải vô vị, vì còn đầy thứ để anh em mình thích mà mình còn chưa biết. Thứ gì thì tao đ. biết nhưng chắc chắn còn cả ty tỷ thứ. Cứ học cho ngon vào, chơi bời, gái giếc thì kệ con mẹ nó, anh em dính đủ rồi, mai sau anh em có đủ tiền dư dả thì anh em 60 vẫn hoạt động tốt cơ mà :lol:

Mà sao dạo này đi đ. đâu cũng thấy chúng mày nói chuyện gái gú thế nhể, chán vãi cả đái :lol:

Hoài Thảo, Tuấn Dục, ... khi nào về anh em D2 lại chiến tiếp.
Tóm lại, vứt mẹ bọn con gái ra khỏi đầu đêêêê!

Kamikaze

Đừng nói thế, sao lại khuyên bản vứt bỏ một nửa thế giới chứ. Gái gú cũng được, nhưng mà có điều độ là ok thôi mà. Thằng PS nói thằng Hoài thế có đứa lên oánh chết :lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000