Gái_tấn trò muôn thưở của đời

Ta trao cho em con dao găm chết chóc
Em trao lại cho ta túi thuốc chuột nặng liều
Ta thích quá làm luôn một phát
Chết nhăn răng, hết cả thơ văn

Ơ... thế là các bác không hiểu quy luật rồi, khi mà giết hết con gái, xu hướng chung và tất yếu của thế giới là phát triển, do vậy xã hội của loài người sẽ đứng trước khả năng là không phát triển được nữa, trái với qui luật của tự nhiên. Uhm... như thế sẽ có 2 xu hướng: 1 là sẽ bị đào thải, 2 là sẽ tiếp tục bằng cách sẽ có 1 con nào đấy thay thế vai trò của con gái, do các bạn có vẻ không thích từ gái lắm, nên tôi xin chọn từ gú :D:D:D
Sau đây, tôi xin lập luận sao mà xu hướng 1 không thể xảy ra được. Như chúng ta đã biết, con người là một động vật bậc cao, có ý thức, bao gồm 2 phần là phần con và phần người, có khả năng nhận thức và thực tiễn được thế giới, không như ông thầy của Platoon nói là 1 động vật không có lông( giải thích rất dễ hiểu của Platoon: tóm 1 con gà, vặt trụi lông, sau đây đưa cho ông thầy: và hỏi đấy có phải là người ko? Tất nhiên gà là gà và người là người). Như vậy con người không chỉ có khả năng sinh học như các đông vật khác mà con người còn có ý thức để nhận thức, phản ánh thế giới 1 cách sáng tạo... như vậy chắc chắn là con người sẽ nhận ra rằng mình sắp bị liệt vào sách đỏ do chính mình lập ra, nếu như cứ bực mình với mấy chuyện linh tinh là lại giết con gái.
Bản năng muốn sống, muốn tồn tại lúc đó sẽ làm cho con người xem xét, thảo luận nhóm và tất nhiên se có biện pháp giải quyết chế tài phù hợp trước đòi hỏi của thực tiễn( hehe... chúng mày thấy giọng này nghe quen không?)
Hết rồi đấy, không 1 thì 2, tất yếu sẽ phải có 1 sự thay thế cho con gái, ngẫu nhiên như thế nào thì tao chịu, đứa nào thử tham khảo xem Đác uyn có nói gì về vấn đề này không?
Hehehe.... điên điên nên nói lăng nhăng tí, phải đi học đây, ngày kia thi môn GDQP 3, kì 1, may mà tao học nên chỉ thi lại có 1 môn trên tổng số 2 môn GDQP, kì này cũng học, hi vọng sẽ qua hết.

Nói túm lại, nhí nhảnh thấy con gái thật rắc rối. Bản thân nhí nhảnh cũng là con gái nhưng thực sự làm con gái sao mà khó thế???
Có người mình lo cho họ thì họ lại nói thất vọng về mình, nói mình ko còn tốt đẹp giè nữa . Nói chung khi đã làm một việc gì thì người đó phải hiểu là mình lo cho họ, mình ko muốn họ tiếp tục gánh chịu những hậu quả tai quái nữa. Nhưng con trai ơi? Con trai cũng thật là rắc rối , vẫn biết gái là tấn trò , gái làm cuộc sống thêm "thi vị", nhưng nếu ko có con trai thì tấn trò đó cũng chẳng ra cái gì.
Nhí nhảnh kể thêm cho mọi người một câu chuyện. Nghe đuợc thì nghe,thấy ko đúng thì bỏ quá nhé. Chỉ kể cho những ai có kinh nghiệm thui
Anh nhí nhảnh đi cùng nhí nhảnh. Bị đá vài cú rồi nhưng vẫn máu dính với gái. Anh hỏi nhí nhảnh có biết gái ở đâu vừa khôn vừa ngoan lại vừa "tình" ko? He he, nhí nhảnh nghĩ rằng chỉ có ở LÁNG HẠ. Gái ở đó vừa biết cách khai thác khôn khéo, vừa biết làm k ve giỏi.
Ko hiểu có đúng ko nữa. Nhưng quả thật gái ở đó thật là "hay". Nếu bác nào muốn thử , cứ tới Láng hạ nhé. Anh nhí nhảnh tới đó bị 1 con yêu tinh nó khai thác hết.
Gái thời nay hay thật
Biết tới bao giờ trai Hà nội mới ko mắt cú nữa nhỉ?

xoai

Member
Oài! Thành Dần dở hơi, nhí nhảnh phê dật

Để anh kể cho các cô chú nghe chuyện con trai bị hiếp dâm thế nào :lol:

Đầu tiên chúng nó sẽ dụ dỗ mình, nếu ko bằng tình cảm được thì bằng thuốc hoặc rượu bia. Đến lúc mình phê roài, nhìn toàn em ngon, lại mơi mình thì :lol:

Đến lúc mình tỉnh táo roài sẽ có một em cực xinh nằm cạnh, gương mặt cực đáng yêu và đáng thương nữa.

=>

1. Mày mà giàu tình thương là mày thành con gà.

2. Mày nhận ra mình ăn c., muốn rũ thì :lol: Có gì đâu, nó cứ ôm cái cục của mày trong bụng, 9 tháng sau nó gọi mày ra tòa, chứng minh nó ko đủ khả năng nuôi con :rolleyes:

3. Mày muốn hủy bỏ tang chứng vật chứng thì mày đi bóc lịch và cái tên mày lên báo :)

=> Cái đuôi mày trong tay nó roài :lol:

:lol: Cẩn thận nhé các cu.

Bell4285

Câu chuyện anh đưa ra thực ra cũng chỉ dành cho hạng lớn tuổi thôi, chứ các anh còn non lắm, ai lại chơi với dạng gái này???
Nhưng nói chung thời đại loạn này, ko biết đường nào mà lần. Tốt nhất mọi người nên học chữ "Cẩn thận" :lol:

boy_acg

Me dang nghe Thanh Dan noi chuyen hay tu nhien doc cua nhi nhanh voi Hoai Thao mat het me ca hung. Toan ke chuyen linh tinh cha an nhap deo gi vao chu de .

nè ông anh, người ko ăn nhập với vấn đề chung ở đây chính là ông anh đấy chứ chẳng phải ai khác đâu mà ông anh còn lắm mồm. bình thường thì chẳng thấy mặt mũi đâu, hôm nay thất tình hay thi trượt mà nói lắm thế? ức cả chế!!!

Rykku

đây chuẩn bị thành cái chỗ để bàn luận vấn đề chuyện muôn thủa rồi ...........
im hết đi cho đõ lằm chuyện
tao ghét nhất đứa nào nói đểu người khác khi người đó ko ở đó . chị em gì mà lại như thế , ko ra thê thống gì nữa
tốt nhất đã ko còn gì thì đừng có viết nữa
tốn bao nhiêu công ngồi đọc

Bác Rykku nói hay thật. Ở đây chẳng ai nói đểu ai cả. Mà nếu nói đểu thì chắc kẻ đó cũng biết rồi. B) . Bác vô sự thì lặn đi bác ạ. Chúng em đâu có chiến gì bác đâu, làm gì bênh nhau khiếp thế. Mà có ai bắt bác đọc đâu, đấy là do bác thích đọc ==>nên bác đọc đó chứ. ;) . Bác nói gì bác nên suy nghĩ kỹ trước khi nói nhé. Em ko thích chơi cái trò sủa hộ chủ đâu. Giỏi thì bảo chủ ra sủa. Em có khiêu chiến gì bác đâu. :rolleyes:
Bác bảo ko còn gì hả? Hay nhỉ? Ko còn thì người ta viết để làm giè?Em hỏi bác nhé. Bi giờ nếu con bồ của bác <giả sử thui nghen>, chuyên gia đi fun nọc , thì bác phải tìm lý do chứ? Ít nhiều cũng phải hỏi han người ta chứ? Không có lửa thì sao có khói. Ko làm gì thì tại sao bị nhiều lời nói như thế.
Bác ko biết chứ? Em có con em , <hay lắm> . Bi giờ ở trên cung á? Nhiều tiếng đồn lém. Em ngồi nghe mà ko hiểu đấy là mơ hay là mộng. B) B)
Topic mọi người đưa ra là để giải tỏa những bức xúc cơ mà. Sao lại phải im chứ? Nếu ko thích thì thôi, viết vào đây làm gì, hay thích câu bài??? :p
Nói vậy thôi, chứ em ko giận bác đâu. Bác có "lý do riêng" mà.Chỉ muốn mọi người hiếu rằng , trên đời chẳng có gì hoàn thiện đâu. Cứ mê muội mãi trong tình yêu , trong gái, rồi có ngày hối ko kịp đâu. Gút lúc :lol:

Nhi nhanh có nhất thiết phải nói như thế ko? hình như với nhi nhanh thì mọi chuyện đã đi quá xa khỏi tầm kiểm soát rồi hả? nhi nhanh ko cần nói như thế. Cái gì đã qua rồi, là qua rồi... Bon chen đã nói rất nhiều như thế mà nhi nhanh vẫn ko chịu hiểu, thế mà nhi hanh còn bảo Bon chen hay yên tâm, yên tâm thế nào được? Glass mask thấy đáng thương cho bon chen quá :(

Handoivitien

Mấy con Nhí nhảnh , bon chen nói nghe hay vãi L. Nghe xong tao muốn thả trùng roi vào đầu.Chúng mày muốn nói đến Sp thì nói ra. Mà tao ko nhầm thì Nhí nhảnh bị Ju đá. Hô hô, chắc là chim cú đây rùi sủa bậy. Nghe chúng máy nói bốc mùi wa.Mà D2 cần gì chúng mày dậy đời.Mày thích chọc ngoáy lắm hả.Cái bọn mèo mả gà đồng nhà chúng mày.Nghe chúng mày khuyên có vẻ hay đấy nhưng biết đâu toàn là những đứa bị đá( giông ST wa).Chúng mày cứ chim cú rùi lại sủa nhặng cả lên. Đúng là ngố và nhặng xị. Mà chúng mày chứ bị trai đá thì tìm hàng mà chơi. D2 đ** phải để chúng mày làm loạn.

Sơn Phước kệ nó
mấy con có chửi mày thì coi như chúng nó ngứa mồm ,nhưng kệ nó,việc líu gì phải lăn tăn,còn nếu nó không chử mày thì ..cũng kệ nó há há
dạo này có mấy cái topic thần kinh rung rinh

Tao nói thật Hoài thảo ạ,mày lấy cái user của mày đi,bố đọc khó chịu bỏ mẹ ra,mày thích tán gái thì lập 1 cái topic ,dưới có chú thích là gái mú,còn anh em đang đàm đạo xôm ,tự nhiên có mấy con vào lải nhải chỉ muốn ốp chết nó đi,anh em khó chịu nhưng không nói đấy thôi ,còn tao thì chả sợ gì mà ko nói thẳng vào mặt mày .Mày nghĩ gì thì nghĩ ,đừng coi anh em không ra gì ,mày coi gái mú hơn anh em thì mày từ giờ đừng gọi bố mày là bạn nữa,chơi với bố mày 2 năm mà chưa biết tính bố à.

letuand2

thôi Minh mạc ko phải bức xúc thế.

nhưng minh mạc nói đúng tâm trạng của anh em, nể Hoài Thảo mà ko nói ra thôi

mấy bạn kia nếu còn biết ngượng thì đi chỗ khác, ở đây chả ai hoan nghênh đâu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000