Gái_tấn trò muôn thưở của đời

letuand2

forum lớp mình giờ vui ghê.
Toàn những đứa mình chả biết là ai, đọc bài xong chẳng hiểu nó nói về cái gì
Thế mà chúng nó cứ hùng hục viết
hài vãi

Thôi, bạn bon_chen té đi . Tui chằng bênh con nào cả, mà cũng chẳng ghét con nào cả. Tui chỉ nghĩ gì thì post nấy thui, chứ có giè đâu. Tui ko trách người con trai, nhưng nếu cô gái còn tiếp tục làm cho em gái tui khóc thì cứ liệu đấy. Biết điều thì đừng có quan hệ gì với nó nữa , ko có ngày ko lết được tới HOT nữa đâu!
To:Letuand2: Chẳng có gì mà phải hùng hục viết cả. Bạn chẳn cần phải đọc làm giè nếu đọc xong chẳng hỉu. Cũng chẳng phải post lại làm giè cho mệt. Mùa hè nóng, dễ xảy ra loảng xoảng.
D2 đáng yêu đó chứ,nhưng dẹp trai thì còn phải xét.

bon_chen

Nếu nhi nhanh ko bênh ai, ko ghét ai thì đáng lí ra nhi nhanh phải tìm cách giúp bạn của nhi nhanh, em gái của nhi nhanh chứ ko phải làm căng như thế này. Vì nhi nhanh làm thế này, chắc gì cô gái đó đã biết, đã hiểu? Nếu cô gái đó là người cố chấp thì sao?
Nhi nhanh lấy gì để đảm bảo rằng cô ta sẽ buông tha một món hời lớn như bác của nhi nhanh hay như cô em ngu ngốc của nhi nhanh? Nếu nhi nhanh kiểm soát được cô ta, hứa chắc rằng cô ta sẽ ko làm phiền đến những người thân của nhi nhanh nữa thì tại sao nhi nhanh đã ko kiểm soát cô ta từ đầu để đến giờ lại phải cố gắng cưứ vãn mọi chuyện?
Có thể, à không, bất kì một cô em nào cũng phải tự hào và sung sướng khi có một người chị như nhi nhanh.Nó cũng sẽ rất lo lắng cho nhi nhanh_người mà vì nó đã phải chiến đấu chống lại người bạn của mình....
Nhưng mà nhi nhanh ạ, nếu mà người bác của nhi nhanh_ người con trai đó đã ko thể rời khỏi người con gái kia, nếu người con gái kia mãi mãi ko chịu rời khỏi bác của nhi nhanh, nhi nhanh se làm gì? chẳng lẽ vì thế, nhi nhanh sẽ tiếp tục chiến đấu? tiếp tục đào bới mọi chuyện lên? tại sao khi moi chuyện đã như thế, tại sao khi đã ko thể cứư vãn nữa, nhi nhanh ko quên hết đi, hãy coi như mình chưa từng có người bác ấy, hãy coi như đó là một bài hoc đắt giá. Hãy bỏ wa đi, hãy cao thượng để sau này, nếu người con trai đó nhận ra mọi việc, người đó sẽ hối hận.
Có thể bạn Sơn Phước nào đấy ko trả lời được câu hỏi của nhi nhanh rằng dại gái là gì nhưng tui tin, chẳng một người con trai nào có thể trả lời được. Thường thì họ vấp ngã một lần rồi, với họ có lẽ sẽ ko có lần thứ hai, vì họ sợ, trong một thời gian dài, có thể họ sẽ chẳng yêu ai nữa. Hoặc có thể, lần thứ hai của họ sẽ chẳng khác lần thứ nhất bao nhiêu..... mọi chuyện sẽ cứ thế mà lặp đi lặp lại... họ sẽ KO BAO GIỜ nhận ra mình sai ở đâu, dại ở đâu.
To Bell: tui nói thế có đúng ko hả Bell? Tui tin là Bell cũng là người hiểu biết và Bell cũng hiểu những gì tui muốn nói...

PSơn_D2

Member
D2 đáng yêu đó chứ,nhưng dẹp trai thì còn phải xét.
Không cần phải xét 100% đẹp trai thông minh he' 3

Bell ơi!!! D2 vua đẹp trai lại vừa lịch sự sao lại tiếp đãi khách khứa như thế hả? nhục mặt D2 lắm!!! Bell ko thấy thế sao? Bell cũng chỉ làm chân lăng quăng thui mà, biết gì đâu mà nói? Nếu Bell quả thật rất giỏi thì Bell hãy thử cho tui xem bản lãnh của Bell đi...
1 thằng loăng quăng không biết giữ mồm giữ miệng

Nhi nhanh công nhận ban Phố Sơn đẹp trai thật, nhưng có phải chỉ riêng đẹp trai là đủ đâu. Người con trai còn cần nhiều thứ khác nữa cơ?
Nhí nhảnh ko đào bới , mà cũng ko bao giờ thèm moi móc . Nhưng tại sao bon_chen ko hiểu , những cài gì chướng tai quá , gai mắt quá nhỉ. Phải? Nhi nhanh rất yêu cô em của mình, dù cho nhi nhanh phải tiếp tục mất đi cả người yêu , lẫn danh dự , lẫn ông bác quý hóa, lẫn những địa vị hiện giờ nhi nhanh đang có, thì nhi nhanh vẫn tiếp tục , mãi tiếp tục. Nhi nhanh sẽ chỉ dừng lại khi người con gái kia hứa ko đụng tới cô em của nhi nhanh nữa . Ko lợi dụng anh trai nhi nhanh , ko câu tiền người Monaco, ko làm khổ bác của nhi nhanh. Nếu bon_chen hiểu mọi chuyện như vậy , hẳn bon_chen rất biết tới nhi nhanh , cũng như những gì đang xảy ra. Bon_chen có chịu đựng nổi ko khi em của bon_chen khóc, tuyệt vọng và bị lợi dụng. Bon_chen chắc hẳn biết nhi nhanh là ai , và nhi nhanh sẽ làm gì nếu chưa đạt được mục đích của mình.
Người bác của nhi nhanh ư? Đã ko còn là người thương yêu nhi nhanh như xưa. Sau vụ này chắc hẳn nhi nhanh còn xấu xa nữa. Nhưng nhi nhanh đâu có cần bác lên tiếng . Nhi nhanh chỉ muốn mọi người biết rằng trong cuộc sống có những HẠNG GÁI CÒN KINH TỞM HƠN CẢ K VE.
Đã là yêu thì làm sao dám trách, nhưng nhi nhanh thương bác của mình lắm chứ. Bị đứt tay , con người còn thấy đau, vậy thì người thân yêu của mình bị hại , tim mình làm sao cho phép mình ko đau.
Gái >>thật kinh khủng. Tại sao nhi nhanh lại sợ con gái thế. !!

bon_chen

Tui ko dám nói là nhi nhanh làm sai hay đúng, tui chỉ muốn hỏi nhi nhanh có muốn cô em của nhi nhanh phải khó xử ko? Nếu cô em đó đã ngu ngốc tới mức bị người khác lợi dụng hết lần này tới lần khác mà vẫn ko thể thay đổi được gì, ko học thêm được bài học gì thì theo nhi nhanh, cô ta có xứng đáng làm em gái nhi nhanh ko? Nhi nhanh có một người em gai ngu dốt như thế, nhi nhanh ko thấy mình bất hạnh à? Vì sao còn phải vì một con bé ko ra gì như thế mà đánh mất tất cả, người yêu, địa vị?
có lẽ tui hiểu rằng nhi nhanh sẽ ko thể chịu được khi thấy những người mình yêu quí bị lợi dụng, bị người khác làm khổ. bản thân tui cũng hiểu, vì anh tui, cũng thế, cũng làm tui thất vọng, đau khổ vì gái. Nhưng tui chưa bao giờ và có lẽ sẽ chẳng bao giờ trách cứ cô gái ấy, vì có người từng nói với tui rằng có khi người con gái ấy làm thế lại khiến cho anh trai tui học được 1 bài học đắt giá.
Tui có thể là một kẻ nhu nhược, anh trai tui có lẽ nghĩ thía, vì thế, tui cũng làm cho những người tui yêu và yêu tui thất vọng. Nếu tui là cô em của nhi nhanh, tui sẽ thật sự rất buồn và mong nhi nhanh vì nó mà chấm dứt mọi chuyện ở đây...

Nhi nhanh yêu em. Và nhi nhanh sẽ chấm dứt mọi thứ. Nhưng nhi nhanh nguyền người con gái đó. Suốt đời ko khá được đâu. Bon_chen yên tâm. Gút lúc

xoai

Member
сегодня я только на русском языке пишу!

Мать твою Сон Фыок!

знаю! скоро тебя потеряю! но сердце не хочет понять! <--- какая глупая! :lol:

Ой! сейчас я тоже глупый, большие дела ждут меня! Господи! Что я делал?? Всё произошло из-за тебя! Мать маленького Фыока!

xoai

Member
Oài! Muốn để các cô chú hiểu thì anh chẳng mất công gõ TN. Nửa tiếng của bọ chứ ít đâu :lol:

Tuấn Dục nó vào đây nó lại chửi mình :(

Em thông báo cho Bell một tin vui nhé, em dịch được sơ sơ cái đống chữ dị dạng của Bell rùi.... chẳng hỉu cái giè cả...Mà nhân tiện đây mọi người cho em hỏi lun nhé... Gái thế nào gọi là gái ngoan? Gái thế nào gọi là gái tốt?
Người Việt dùng đồ Việt nhé Bell!!!

Thôi cho em xin!!! em có tự dịch được đâu, phải nhờ mẹ em dịch hộ đấy chứ!!! em chỉ có năng khiếu học TA thui, còn TN, em chịu :lol:

Girl biết điều là girl khôn
Gái hay nhường nhịn là gái hiền
Gái biết nghe lời là gái ngoan
Bài của Bell , tui hiểu hết rồi. Thôi, qua đi.
Chúng ta còn rất trẻ, nhớ nhe, Glass_mask

Em chẳng hiểu các bác nói gì, cái gì mà còn trẻ với ko còn trẻ? chẳng hiểu gì, bố trí giải thích đi các bác.... :lol:
con gái mà vừa ngoan vừa hiền có đáng yêu ko?
Em trả lời thay cho các bác nhé? Gái thế là gái nguy hiểm đấy, có người bảo với em thế mà.... gái càng buồn càng ít nói thì càng thâm độc, người ta bảo thế, em chẳng hiểu, bác nào bố trí giải thích cho em hiểu cái.............
Bọn nó bảo con gái mà lúc yêu mà cực kì chân thành thì lúc ko còn tình cảm gì lại là đứa cạn tàu ráo máng đấy, ôi, đáng sợ wa!!!!!!!!!!!!!!!!

deleted2

Bọn nó bảo con gái mà lúc yêu mà cực kì chân thành thì lúc ko còn tình cảm gì lại là đứa cạn tàu ráo máng đấy, ôi, đáng sợ wa!!!!!!!!!!!!!!!!
-----------------------------------
NÓI NHƯ ĐÚNG RỒI!

Cứ như tui là tốt nhất. Con gái mà càng ít lời thì càng cần đề phòng. Đứa nào mà trông hiền hiền quá cũng cần xem xét lại. Tấn trò đó, bà con cẩn thận nhé

Ôi giời, các bác thấy đấy, iem vừa hiền vừa ít nói ( ặc ặc.... đấy ko phải là em nghic thế đâu, tại bọn nó bảo thế.. :D ) thế tức là nhi nhanh bảo mọi người nên đề phòng iem rùi... đối xử với nhau tệ bạc thế là cùng :(
To deleted2: đúng cái giè cơ hả ông anh, iem chẳng hỉu gì cả..... :(

xoai

Member
Ta trao cho em một đóa quỳnh
Quỳnh thơm hay môi em thơm
Em trao cho tao một chút tình
Nụ cười khúc khích trên lưng

....

:lol:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo