Final Fantasy VII ==> Welcome

ark

Active Member
Create tức là sao ??? Dùng gameshark hay tự customize ra 1 cái y hệt
Ý em là cầm Caladbolg khi HP full thì chém được Max, đấy là khả năng của Ultimate weapon mà mấy cái mình làm ko được

chocomog_257

Moderator
Đấy là cadabolg xịn em ạ
Chứ cái tự tạo ra thì không được, bạn anh làm rồi mà
Khi chém nó cứ kêu chan chát, ko ngọt bằng cái xịn :D

tokage85

Member
Sorry, lấy nhầm nick thằng em, chưa kịp sign out ra :D
Kể cả Tidus Full HP cầm Cadabolg lởm lên vẫn ko được 9999 đâu :D

oneeyedMasamune

ai biết thêm thông tin gì về FF XII thì post lên chia sẻ đi........chờ mãi ko thấy ra.......ah....mờ ko biết trường mình có bạn nữ nào thích FF & GAME MUSIC ko nhỉ?????nếu có thì cho tui làm quen đi..........tui mê 2 thứ kia như điếu đổ luôn !!!!

chocomog_257

Moderator
Xác suất để tìm mấy chị em nghiền FF thực sự thì chắc chỉ có 1% =)) Nhưng nếu đã tìm đc roài thì khỏi phải chê đi :9 Nhưng khó lắm, bây h muh hỏi con gái xem FF là cái rì thì 99% phải hạ 1 câu chốt là "FF là anime đỉnh nhất của Nhật !!!" =)) Bó tay =))

FFXII nhân vật ko chấp nhận đc cái trang phục...Từ lúc sát nhập Square Enix hình như quần áo cứ cut đc phần nào thì cut hết...Cold :D dã man :cool: Đc cái chắc là hiệu ứng đẹp, xem trailer hay phết...Nhưng cứ tình hình đòi hỏi cấu hình cao thế này thì :9
Thấy bảo có phim của FFVII AC rồi, nếu có thì chắc là hấp dẫn phết :cool:

chocomog_257

Moderator
Ashe trông còn tươi mát hơn cả Yuna FFX2 :9 Nhất là cái váy (mà thực ra cũng chẳng phải cái váy) :D Còn Vaan đi đôi với Ashe thì quá là đũa lệch =))
FFVII AC ra từ đời nào rùi ý chắc ko phải mới ra :-?

Trong trailer Ashe có chồng rồi hay sao mà...Còn cặp với Vaan kỉu rì nhở? :-/ Anh trai Vaan trông đẹp phết...
Ko nói FFVII AC trò chơi nhá...Chưa chắc đã chơi đc, may ra nâng cấp máy :(. Phim cơ mà em

oneeyedMasamune

little_mushroom said:
FFXII nhân vật ko chấp nhận đc cái trang phục...Từ lúc sát nhập Square Enix hình như quần áo cứ cut đc phần nào thì cut hết...Cold :D dã man :cool: Đc cái chắc là hiệu ứng đẹp, xem trailer hay phết...Nhưng cứ tình hình đòi hỏi cấu hình cao thế này thì :9
Thấy bảo có phim của FFVII AC rồi, nếu có thì chắc là hấp dẫn phết :cool:
về mặt trang phục thì ko thể trách SQUARE-ENIX được........mỗi nơi có 1 quan niệm khác nhau ........tuy nhiên, cái dở nhất là các nhân vật nam chính được thiết kế.......quá "nữ tính" (điển hình là VAAN & TIDUS).......thêm phần lồng tiếng nữa thì.......ối zời ơi !!!!!.......chắc vì sợ các fan nhầm mấy ảnh với con gái nên mấy ảnh được mặc tươi mát để..... khoe cơ bắp cho tăng phần nam tính chăng???

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000