Final Fantasy VII ==> Welcome

tokage85

Member
:)
Nhớ hồi trước FF8 chơi đến 4 lần
Nhưng bây giờ trò chơi nhiều quá rồi, cái nào cũng chỉ chơi 1 đến 2 lần là cũng, dành thời gian mà chơi những trò khác nữa chứ

chocomog_257

Moderator
Lại khẩu chiến à, cho iem góp chiện dzới nèo :D FF7 công nhận chơi kinh điển thật, mỗi tội cái hình thì kô thể kô chê được, với cả em chơi lại đến đoạn đua Chocobo lần đầu tiên (lúc đánh chít xong thằng Dyne) thì máy đuổi ra ngoài luôn, tức kô cơ chứ :-(

Ê cái em gì mà Chocobo cô mog gì đấy ơi! :)
Chị cũng đang điên lên tìm cái khiên cho thằng Tidus ở FFX đây :)
Nếu biết làm ơn nhắc chị hộ cái :9

tokage85

Member
chocomog_257 said:
Lại khẩu chiến à, cho iem góp chiện dzới nèo :D FF7 công nhận chơi kinh điển thật, mỗi tội cái hình thì kô thể kô chê được, với cả em chơi lại đến đoạn đua Chocobo lần đầu tiên (lúc đánh chít xong thằng Dyne) thì máy đuổi ra ngoài luôn, tức kô cơ chứ :-(

Thế mà anh tưởng mày ko định chơi nữa
Chắc là ko giúp được đâu em ạ, nó đang định giã Samurai Warriors [:D]

chocomog_257

Moderator
Deathknight said:
chú chơi bản BeTa thì chỉ thế thôi
Bản Beta là thía nào, lấy cái savefile sau đoạn đấy vẫn chơi được ngon lành mà. Máy nhà iem khoẻ thía (cả card màn hình, RAM lẫn CPU đều xịn hết) mà còn chịu chết, chả hỉu thế nào nữa.

chocomog_257

Moderator
Em chơi FFX không nhiều lắm đâu, các bí mật bây h em cũng chả nhớ mấy, nếu chị hỏi FFX-2 thì còn giúp 1 chút được chứ FFX thì em bó tay rồi... Mấy bác mod ơi, có giúp được bà chị này không???

ark

Active Member
FFX ---> 2 năm ko động đến =))
Nhưng hỏi thế kia ai mà hiểu được ??? Khiên cho Tidus tức là sao :-/

ark

Active Member
Caladbolg à :-? Chỉ khoai sau cái World champion 8-}
Nhưng lái khoảng 2 chục lần thì cũng ok thôi :-j

Chả biết khiên gì ,thế nhưng hình như là phải tìm ở chỗ gần cái túp lều luyện của lão già nào ấy. :(
Hay là cái thằng thối mồm trong GameVN nó lừa mình nhỉ? X( :)
Cả cái chỗ bán thú gần chỗ bọn người sói nữa X( Chả thấy đâu cả :-/ :)

ark

Active Member
Ặc, nói kiểu đấy thì bố ai mà hiểu được
Túp lều luyện của ông già nào đấy ---> chắc là Monster arena
Ko biết Monster arena ---> chưa biết thế nào là capture monster ---> đừng có mơ đến chuyện làm ultimate shield cho Tidus =))

Deathknight

Active Member
chocomog_257 said:
Em chơi FFX không nhiều lắm đâu, các bí mật bây h em cũng chả nhớ mấy, nếu chị hỏi FFX-2 thì còn giúp 1 chút được chứ FFX thì em bó tay rồi... Mấy bác mod ơi, có giúp được bà chị này không???
là bản 1 đĩa, chơi kiểu này thì bị đơ 3 lần (D1: chỗ chú đang ở, COSMOS CANYON, và đoạn ShinRa CANNON ở D2)
có thể 1 nguyên nhân khác là.. máy chú quá mạnh, giống kiểu DirrectX 9 thì ko chơi được FF8 vậy
cũng có thể là do đĩa sao lậu nhiều lần quá nên chất lượng ko đảm bảo
nói chung là chơi mấy trò chuyển từ PS sang mệt lắm

ark

Active Member
Bản 1 đĩa cũng chơi được, đến đoạn Cosmos Canyon copy movie từ đĩa kia vào rồi chỉnh regedit, qua đoạn đó là lại bình thường . Bản 1 đĩa chạy nhanh hơn đấy :D
Ờ, mà hình như chú chocomog đang nói về FFX :p thôi kệ

tokage85

Member
Kinh, chú em lái chục lần mà đua được thì hơi bị đỉnh nhể, lúc nào đua hộ anh
Thực ra vũ khí đấy create ra cũng được nhưng ko ngon bằng vũ khí xịn, chém con Nemesis ko được 99999

ark

Active Member
Hix, Caladbolg fát huy hết sức mạnh khi Tidus HP full
2 chục lần là 2 cái round cuối =)) anh mà quen dùng analog thì bỏ đi, đua chocobo của FFX dùng nút thường dễ hơn

tokage85

Member
Ko phải HP đâu em ạ
Thằng bạn anh nó create được Cadabolg, HP break Limit lên 99999 chém Nemesis vẫn ko được Max
Vũ khí xịn nó phải khác :D
Anh ko quen chơi đua xe nên đành chịu

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000