Final Fantasy VII ==> Welcome

Đúng rùi...Biết tên nhà sản xuất là 1 việc tối thiểu :cool: Vì ...cứ mỗi lần bật lên mà chơi trên PC thì cái tên nó cứ đứng ỳ ra đấy :9 Nhìn đến phát chán...Ko nhớ làm sao đc :D Có mỗi cái giả lập là có thể wa đc màn ấy 1 cách nhanh chóng >:p :>>

imagineT_T

Member
À thế hả ? Thế mỗi lần các bạn bật FF7, FF8, FF9 lên chơi thì nó hiện ra là Square Enix hả ? Vậy chắc đống đĩa tui mua về bị lỗi rồi .Còn việc sát nhập thành Enix, tui có nghe qua nhưng ko quan tâm. Cứ coi như tui không phải là crazy fan của FF đi, vì tui có " crazy " wái đâu =)) . Thế nhá

chocomog_257

Moderator
Oh, it's just a joke!!!

Ừm đúng đấy, quên nói cho ông anh bít rằng tất tật các đời FF từ 1 -> 10 đều chỉ do mỗi Square làm, nên mới dán mác Squaresoft, còn thì từ X-2 đến giờ toàn là Square Enix cả -> ông anh cũng đúng 1 phần :D Thế cho nên ông anh vẫn cứ là fan, cho dù kô crazy, nhưng cũng tốt thui, ai cũng có gu của riêng mình cả mờ. Như ông anh đây, nghiền Counter Strike chứ có phải FF đâu. Understand, ya??? :)

chocomog_257

Moderator
NÀY!!! NÓI LẠI XEM!!!

little_mushroom said:
Nói thế là có ý rì nhỉ :9
Hè hè... :D Uh...Đúng rùi...FF10 thì chơi làm cái rì <_<
Hơ, bà chị này nói hay thiệt, chả lẽ Square làm ra cái FF10 để bày xó thôi à? Có lẽ bà chị mới chỉ xem mấy đoạn video hoặc là kô cảm nhận đc cái tuyệt vời của FF rùi L-) Ai chơi nó từ đầu chí cuối mới có thể hiểu đc rằng Final Fantasy nó là thế nào...

chocomog_257

Moderator
Oh my god, kô còn ai vào topic này nữa àh... :( Có ai lên tiếng đi chớ!!! Coi như mấy cái tui nói ở trên như kô có nha! Cám ơn nhiều!

ark

Active Member
FFVII thì còn bí mật nào mình chưa biết nhỉ =))
Hỏi chơi : Có ai luyện AP cho viên KOTR lên master ko :D

imagineT_T

Member
to chocomog : nói gì cứ nói có ai phiền đâu mà chú lo thế :cool:
to ark : haha, viên KOTR có tui ko luyện lên master, mà vừa vào đĩa 1 đã có viên ấy ở cấp master rùi ( công nghệ cheat ). Ko phải là ko đủ trình độ kiếm được viên KOTR, mà là do WinXP nhà tui ko đua chocobo được ( lên mạng tìm bản vá mãi ko xong :(( )

Napster

Thành viên danh dự
imagineT_T said:
to chocomog : nói gì cứ nói có ai phiền đâu mà chú lo thế :cool:
to ark : haha, viên KOTR có tui ko luyện lên master, mà vừa vào đĩa 1 đã có viên ấy ở cấp master rùi ( công nghệ cheat ). Ko phải là ko đủ trình độ kiếm được viên KOTR, mà là do WinXP nhà tui ko đua chocobo được ( lên mạng tìm bản vá mãi ko xong :(( )
Chơi như tôi mới sành điệu đây này: Hồi trước cài 2 win: XP & ME
Khi nào cần đua thì vào ME. Căn bản XP suppport card 3D mà. Chạy tít hơn :D
Mà chơi trò táng con Weapon gì gì dưới biển ý. Hồi trước tôi đánh nó ko có KOTR, ko có Final Attack. Khổ ko chịu được. Oánh xong thì sướng dã man.

ark

Active Member
Final attack cũng ác ôn thật, special arena mà trượt 1 quả là ... xong luôn
Máy nhà tôi cũng ko đua chocobo được :( đánh xong con Emerald dưới nước đủ 3 viên master rồi, đánh nốt con ruby trên cạn lấy Gold chocobo rồi mới đi lấy KOTR được , đến lúc đó chẳng có hứng luyện nữa =))

imagineT_T

Member
Tui khoái nhất là viên Mime, đánh battle arena cứ dùng Cloud rùi chơi Omnislash liên tục :cool: Hồi kill con Emerald Weapon dưới biển cũng phải dùng thứ này

ark

Active Member
Hix, ko đua Chocobo ---> mãi ko làm được Black chocobo ---> ko có Mime
Đánh Arena tôi cho Cloud đeo 4 viên Counter attack =))
Emerald ---> Limit liên tục :D Omnislash, Doom of the living với Highwind, mà trước đó luyện ở cái tàu ngầm chìm, Morph Strength , Luck, ... lên 255 hết rồi =))

tokage85

Member
FF12 còn lâu mới ra, hoãn thời gian phát hành rồi.
Chú nào chơi FF7 cứ lắp đủ 8 viên Counter Attack vào, nó đập 1 mình trả lại 8
Đánh con Emeral dễ như ăn kẹo, bỏ thời gian giã là xong, chả khó khăn gì cả

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000