Du học Đức nè

teddybear

Member
erwachsene83 said:
To Teddybear: Cho anh hỏi phát , có phải em quen với em chi Coburg ko? hehe hôm trước nghe em chi kể thấy ngờ ngợ
.
Ja... ja... đúng bạn Chi Coburg rùi... bạn thân, thân... rất chi là thân... đáng yêu, đáng yêu... rất chi là đáng yêu của TB đó>:D< >:D<

effi

Member
Khongbietyeu said:
ĐỨc có khóa học ĐH bằng English kô các anh chị:D
Em cũng khoái ĐỨC:D
ko em ạ, kể cả em có học ngành Tiếng Anh thì vẫn phải biết tiếng Đức mới được học. Em đợi cao học nhé, Tin và Môi trường thường có khóa tiếng Anh đấy.

teddymon

erwachsene83 said:
To Teddybear: Cho anh hỏi phát , có phải em quen với em chi Coburg ko? hehe hôm trước nghe em chi kể thấy ngờ ngợ
To Khánh Dres : Hồi xưa tôi cũng ở Dres co thấy ông nào học Chu dâu nhỉ , chỉ gặp Mai có một lần , nhưng nghe bảo bây giờ cũng khá đông , nhất là lứa 98-01 , nào là Trang nào là Huyên A4 đúng ko bạn Mai ? Ngoài ra chưa nghe thấy cái tên nào là Khánh cả , Chắc là mới về Dres thôi à.
Ở München thì chỉ có hai đứa là Chuvanan thôi , một trai một gái (gái thì đã có chồng) . Nếu sau này thanh niên Chuvanan nào có ý định ghé thăm München chơi mà cần giúp đỡ thì ới Long một tiếng, nếu có điều kiện giúp đc sẽ giúp .[/quo

Ua, bạn Long này ở Cuba mà giao lưu đến tận München thế

erwachsene83

To Ngọc Hà: ở Cuba nhưng học ở München bạn ạ , hehe , nghe noi A7 98-01 có hai người sang bên này ( một trai một gái ) trai thì ở Leipzig còn gái thì ko biết , hình như ở Nodhausen thì phải?

chuabietgi

Member
hic Đức sắp phải đóng học phì rồi !!!
Còn mỗi Muchen là chưa !!!
hi vọng năm em đi nó vẫn chưa !

chộm vía em học tiếng đức cũng ko vào vào,. ko tệ lắm, chắc do mới học chưa có gì khó !!

multi_language

una-rapina said:
ĐỨc có khóa học ĐH bằng English kô các anh chị:D
Em cũng khoái ĐỨC:D
Hí hí, em đừng nghe các chị đó nói, ai bảo ở Đức ko có ĐH bằng T Anh, anh đang học ĐH bằng T Anh đấy. (Chắc các chị ấy đi qua Trung tâm tư vấn cả nên ko biết).

Nếu học ở Uni thì anh có thể chỉ cho em 7 khóa học,còn học ở Fachhochschule(ĐH khoa học ứng dụng) thì có những 45 khóa học, tha hồ chọn lựa, đó là chỉ tính học ĐH thôi,ko kể học Master.

Anh học nốt 1 học kỳ nữa là xong, chuẩn bị học Master rồi.:D

teddybear

Member
Đi đâu cungy gặp người quen >:D<
Hallo, anh... lâu lắm rùi không liên lạc gì nhỉ. Khi nào rảnh xuống Hannover chơi đê!
Ông anh này đúng là multi language thật :>

teddybear

Member
Một năm rồi đấy... nhanh thế... hê hê... vẫn nhớ cái hồi em với anh không có chỗ nào đi, đành đi lượn Vicom nhỉ ;)
Em xong được một kì rồi... phù... nhẹ cả người khi thi xong:?
Vẫn ở Hannover thôi, Ostern này không bận gì thì đến Hannover chơi... mà anh đang ở dâu ý nhỉ... dạo này lú lẫn, hay quên quá :">

multi_language

Anh học ở Uni Leipzig.

Nghỉ Ferien vừa rồi anh đi gần hết nước Đức rồi nên, đi 2 tuần liền. Bây giò chỉ thích ở nhà thôi. Nhưng chắc chắn sẽ đến Hannover chơi.

Spider.8

Member
Hà béo hay léo nhéo cũng vào đây đú đởn.
Có ai sắp sang Đức mà về Weimar không nhỉ? Về đây vui lắm....mỗi tội là chỉ có Kiến Trức, Xây Dựng và Nhạc thôi...nên mình ở đây bao lâu rồi vẫn là em út T_T

vuthuhang

ba con Chu Van An o Germany dau roi, vao day di

:) Hom nay minh luon lo vao forum truong minh moi biet la co dong dao ba con Chu da sang nuoc noi tieng duc du hoc, mung qua, minh rat muon biet tin tuc cua ba con Chu, co the cho them thong tin cua moi nguoi duoc ko, danke schön und alles Gute >:D<

vietanhvac

troi`cac' ban Chu o duc' nhiu` thiet, em vua` mua sach' ve` hoc tieng' duc' day du dinh sang nam 2008 em sang berlin hoc ben day' ^^ , co' thong tin gi` cho em update voi' nha, co' the co' cai' hoc bong thi` ok lun , ban be` bo' me em o ben y' nen sang do' ko lo tien o va` an nhiu`

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000