Đồng phục

chipcom

Member
Trời! Độc ác quá à nghen! bình thường mặc áo dài đã vướng rồi. Vậy mà trời mưa nữa thì còn ra làm sao nữa hả? Nếu trời có mưa không bít có ai đưa chip về không đây! Ôi chúa ơi! :9

unni_x

Active Member
Bạn Thịnh ăn nói >:p Mặc áo dài mà trời mưa thì thui rùi, thế mới thấu hiểu nỗi khổ của các chị hùi khai giảng đầu năm =))

chipcom

Member
Thấu hiểu thì làm được gì cho đời??? Đến năm tới, mình vẫn phải hứng chịu cơ mà. Chán thế! Mà không hiểu tại vì sao mà áo truyền thống của Việt Nam toàn những thể loại lòe xòe thế nhỉ? Áo dài nè, áo tứ thân nè, áo dài khăn xếp nè ... bó tay! :(

titanic

Chẳng bít năm nay khai giảng trời có mưa không dây..........Mưa thì buôn chêt di dc lai còn kéo theo bao thư phức tap nữa chú
Đăc biêt nhất là chuyên măc ao' dài( ui' troi` oi la` troi`.......con gai'ma` kho vây sao ? ) =)) I-)

live-or-die

Active Member
hèm ...các bạn yên tam....nếu trời mưa...cái áo dài nó.......thì tui se cởi áo của tui ra đưa cho các bạn.....galang chua....he..h.e...he...he...

KO HIỂU NẾU TRỜI MƯA THÌ CÁC BẠN NỮ SẼ RA SAO NHỈ
KO DÁM NGHĨ ĐẾN NỮA,LÚC ĐÓ CHỈ KHỔ CÁC BẠN THUI.
LÀM THÂN NỮ NHI KHỔ THIỆT,NHƯNG CŨNG CÓ CÁI HAY.

TO Thịnh:TAO KO NGHĨ LÀ MÀY ĐỦ CAN ĐẢM ĐƯA ÁO ĐÂU

live-or-die

Active Member
hê cu...dừng tháh trai này làm viêc thiện.........nếu trời mưa tao sẽ làm thia......vì tao mang 2 áo đi mà........ =P~ =P~ =P~ :) :)

chipcom

Member
Ôi chúa ơi! Tại sao năm tới con lại không được mặc đồng phục trong ngày khai giảng nữa mà phải mặc áo dài (mặc dù con rất ghét đồng phục nhưng mà so với áo dài thì đồng phục vẫn OK hơn)

chipcom

Member
Mà hình như trường mình không bắt buộc mặc áo dài thì phải!!!

Kệ mấy cái ngày lễ tết đặc biệt ấy. Cùng lắm thì mấy ngày ấy cáo lão, nhầm, cáo ốm ở nhà chứ gì. Năm tới ta là thường dân áo vải, không cần phải có mặt trong những dịp đặc biệt nữa. Ôi sướng quá! :9

unni_x

Active Member
Hehe, chị Chip còm không trốn được cái vụ mặc áo dài đâu =))
Khai giảng này, Đại hội Đoàn này, rùi bế giảng này, thêm mấy dịp gì gì nữa =))

live-or-die

Active Member
uh...tính ra..có đến muời mấy hum chíp phải mạc áo dài đó mà..chạy thía nìu đuợc mà chạy............. =)) =)) =))

Đồng phục trường mình (ý em muốn nói cái áo đồng phục) trông kiểu cách thì cũng được nhưng mà khoác vào người thì chẳng khác gì cuốn cái bao tải cả......
Còn áo dài á, em thích mặc áo dài bởi vì mặc áo dài vào tự nhiên thấy mình nữ tính hẳn lên( cái mà thường ngày ko có :D ) với cả em mặc áo dài nhiều nên cũng quen rồi. Nhưng mà đi đến trường mặc áo dài mà kại phải đeo huy hiệu Đoàn thì đúng là phí áo dài. Mà trường mình có bắt mặc áo dài nhiều như các trường khác đâu mà chip đã phải vội lo thế nhỉ. Hôm nào ếch dẫn chị chip đi mua guốc nhé..... =)) =))

chipcom

Member
Nói chung là trốn tối đa trong tất cả các dịp.
Còn cảm thấy không trốn được thì ...
a lê hấp bùng tập trung.
Chứ bắt chip mặc áo dài thì thà chết còn hơn!

unni_x

Active Member
:cool: UnNi cũng muốn trốn lắm, ghét cái Áo dài lém, mà cứ phải mặc, hoạt động thì khó, chả làm được gì cả :((

lemon90

Member
chipcom said:
Nói chung là trốn tối đa trong tất cả các dịp.
Còn cảm thấy không trốn được thì ...
a lê hấp bùng tập trung.
Chứ bắt chip mặc áo dài thì thà chết còn hơn!
chị chip ghét mặc áo dài thế cơ á
em thấy nó cũng nữ tính đấy chứ
mặc dù vướng và phải đi guốc
(riêng cái vụ đi guốc là đau chân lém đấy)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000