Đồng phục

Hùng con

Member
:eek: Người yêu "chipbom" là ai đấy, cho anh xem mặt cái nhỉ :D Hì hì "chipbom" mà mặc áo dài thì lại có một đống chuyện để bàn :rolleyes:

live-or-die

Active Member
he...he...he......các bác ui..........anh em mình ...hum khai giảng...mang cái chiếu...mấy con mực.............mấy chai rượu ......đế vừa uống vừa ngám các bạn nữ mạc áo dài nha...........he vui đây.......... :D :D :D

Hùng con

Member
Hì....... ý kiến này quá ổn, nhưng nếu vắng mặt một số con cá chỉ vàng là ko có được đâu đấy.................

chipcom

Member
Người iu em là ai mọi người không cần phải biết làm gì cả!
Nhưng em vẫn thắc mắc: tại sao con trái thích con gái mặc áo dài thế nhỉ?

chipcom

Member
Trùi ui! Thế bạn ZLO2C thấy rùi hả? Tôi thì chưa. Nhưng cũng thấy bất tiện, vướng lắm. Nói chung phải xét một cách toàn diện, nếu thấy ổn thì mới mặc, còn nếu không thì thôi nghen! Bye bye áo dài.

omibecks

Sao mọi người lại không thích mặc đồng phục nhỉ? Tui thấy mặc đồng phục đẹp đấy chư' , nhất la` áo đồng phục trường minh` ,trông hay lắm ...có mỗi cái quần la` không thể xỏ vao` được thôi , nhưng có thể thay đổi được ma`. Chứ còn việc không mặc đồng phục nữa thì...tui cũng khoái lắm :D ...Ah` , còn chuyện mặc áo dai` thì tui thấy chẳng hay tẹo nao` bởi mặc áo dài là phải đi guốc , vứơng víu không chịu được thế nên 1 năm chỉ nên mặc một lần là đủ .Ôi năm nay la` lần đầu tiên tui mặc áo dai` , kể cũng hồi hộp thật ;)
Chắc la` đẹp thôi , hiehie...
to Thịnh: mày lên 4r ma` ăn nói bẩn thỉu thế ah`, tao đố hôm khai giảng mày dám ho he ngắm nghía bọn tao đấy ... :cool:

smooth

Member
Con gái mặc áo dài đẹp lắm, ko có gì phải lo đâu. Người ko đẹp, mặc vào sẽ đẹp lên, còn người đẹp rồi mặc vào lại càng đẹp hơn nữa, hì hì. Dù sao áo dài vẫn là truyền thống của người VN, là con gái, trước sau gì chả phải mặc.
Ko biết năm sau Thịnh có diễm phúc được đèo bạn gái nào mặc áo dài đến trường ko nhỉ ??? Cố hoàn thành nhiệm vụ cho tốt, hix.

live-or-die

Active Member
f.u....c.......k
bác smooth ui....nam sau em có đèo em .anh trei .....bố của các bạn mạc áo dài đến thì có........
mi ui...........tao noi re' đâu...tao chi khen con gái mác áo dài đẹp thui mà......có rè mà phải cáu....mà vào nam tao soi tui may ....thì tui mày bít được chác....mà thui bạn bè với nhau ko nên làm thế...............đùa tí thuui :D :D :D :D ...... mi lùn mà mặc áo dài thì....chậc châc. =)) =)) =))

z3ro

tui thì chưa nhìn thấy cái cảnh mà bạn thịnh "miêu tả" nhưng mà tui cũng khoái lắm hé hé, mong là khi nào mấy bả mặc áo dài mưa 1 trận coi cho đã luôn !!! hihihihihi =D> =D> :D :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000