đời tình tiền

tôi đang nói đến giá trị VẬT CHẤT, còn giá trị tinh thần thì ...đối với tôi là 0, còn với Tuyết chắc là ăn-bò-tơi-bời (uncountable)

chocomog_257

Moderator
Còn giá trị vật chất thì chắc là ngược lại nhỉ :> Khi 2 người (ba chấm) nhau thì tất cả những gì là vật chất, trong đó có đời & tiền đều bị gạt ra ngoài lề hết, còn lại giá trị tinh thần thì tất nhiên là vô hạn rồi - phải không G + T? ;)

(Đấy, người ta post phải đúng topic thế này chứ, mấy người cứ toàn chửi nhau loạn xạ thì phải chịu thôi, thế này tui ko nương tay được đâu nhé)

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Còn giá trị vật chất thì chắc là ngược lại nhỉ :> Khi 2 người (ba chấm) nhau thì tất cả những gì là vật chất, trong đó có đời & tiền đều bị gạt ra ngoài lề hết, còn lại giá trị tinh thần thì tất nhiên là vô hạn rồi - phải không G + T? ;)

(Đấy, người ta post phải đúng topic thế này chứ, mấy người cứ toàn chửi nhau loạn xạ thì phải chịu thôi, thế này tui ko nương tay được đâu nhé)
X( X( Tên Minh kia, "ba chấm" nghĩa là làm sao hả????!!!!! X( X(

Muốn chết không. Ta cho mi chết ngay lập tức. :cool: X(

nhgiang said:
X( X( Tên Minh kia, "ba chấm" nghĩa là làm sao hả????!!!!! X( X(

Muốn chết không. Ta cho mi chết ngay lập tức. :cool: X(
Hố hố, Giang nghĩ thế nào thì nó thế đấy . Có phải có tật giật mình hông :q:

Gớm, có trêu 1 tí mà đã thế này. Ấy với Tuyết mà công khai hơn thì lo mà chống lại "lưỡi rìu dư luận đi " :). Calm down, calm down ...Cuộc chơi mới chỉ bắt đầu thui :>

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Gớm, có trêu 1 tí mà đã thế này. Ấy với Tuyết mà công khai hơn thì lo mà chống lại "lưỡi rìu dư luận đi " :). Calm down, calm down ...Cuộc chơi mới chỉ bắt đầu thui :>
Bắt đầu từ lâu rùi, bây giờ là màn kịch tính nhất đây <:p
@ Giang: ba chấm nó là cái gì thì... tùy ý nghĩ của G thôi nhỉ :> Còn nó là cái gì chắc chỉ BTrang với tớ biết được thôi :D

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Bắt đầu từ lâu rùi, bây giờ là màn kịch tính nhất đây <:p
@ Giang: ba chấm nó là cái gì thì... tùy ý nghĩ của G thôi nhỉ :> Còn nó là cái gì chắc chỉ BTrang với tớ biết được thôi :D
Im ngay.!!!!!!!!!! X(

X-man

Đời là cái đinh
Tình là cái que
Người yêu là con vịt wè
Loe ngoe đập phát chít
Có thể sống thiếu tình, nhưng kô thể sống thiếu tiền.

nhgiang

Member
X-man said:
Đời là cái đinh
Tình là cái que
Người yêu là con vịt wè
Loe ngoe đập phát chít
Có tình là sẽ có tiền. :D

Có tiền chưa chắc đã có tình :D

--> tình là #1 :D

X-man said:
Đời là cái đinh
Tình là cái que
Người yêu là con vịt wè
Loe ngoe đập phát chít
Không còn gì để nói!!!! Em phải nói là bó tay mới đúng!!!! Có vẻ như anh càng ngày càng thực dụng? Mà anh cũng tuyên bố hùng hồn quá, để chị Vy biết, xem anh có bị " đập phát chít " không?

X-man

Này, tiểu thư, đấy không phải là thực dụng, mà là thực tế.Em thử tưởng tượng sống trong thời buổi này mà không có tiền thì thế nào? Anh chẳng cần nói, chắc em thừa thông minh để hiểu.Nếu thực sự phải chọn giữa tình với tiền, anh chọn $$$ ( điều đó là hiển nhiên )

nhgiang

Member
Dĩ nhiên tiền rất quan trọng, nhưng ko phải vào bây giờ , khi mà chúng ta chẳng có một đồng nào.

Khi nào mình kiếm được tiền, lúc đấy tiền mới có ích.

Còn bây giờ á, tình cảm bạn bè là quan trọng nhất.
(dĩ nhiên là người yêu là hàng đầu:D)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000