đời tình tiền

baby love

Moderator
huyenlong said:
tình trạng hiện thời của nguyễn thu huyền
dời : sống dật dẹo,cố sống sót qua mùa thi
tình: dang xum xuê,nhg mà mỗi tội lâu lâu long chưa gửi quà ze` cho mình,hưhhuu,chắc thằng ku nó uống trà sữa nhìu quá :D hết tiền quá cáp cho vợ cho con :(
tiền : như tình,dời hao mòn vì tiền và tiền càng cạn dời càng ngắn :(báo dộng dỏ,hè này còn 300k/3 tháng hè :((
Vợ giàu hơn chồng rồi
Còn kêu ca gì nữa

sakura_chan

Member
Đời - tình - tiền ?
Ba cái chữ này thay đổi định nghĩa theo tuổi tác con người , bây giờ nghĩ thế này , đến lúc lớn lên rồi có khi lại khác ^^

chocomog_257

Moderator
sakura_chan said:
Đời - tình - tiền ?
Ba cái chữ này thay đổi định nghĩa theo tuổi tác con người , bây giờ nghĩ thế này , đến lúc lớn lên rồi có khi lại khác ^^
Thế này thì đúng là lớp mình phải gọi bằng "cụ Vân" thôi =)) Cụ non ơi là cụ non :D

chocomog_257

Moderator
Tội lỗi tội lỗi wá, thôi chả del đi làm giề, bây h tui đang rất muốn chết đây... Muốn chết mà kô chết đc - hix, có bị chứng trầm cảm kô ấy nhở? :-(

nhgiang

Member
Cái bọn con gái mà ko có tiền thì bọn con trai chúng tao đi làm ăn mày hết à.:D

Đã lắm tiền thì đừng có kêu nữa, không bọn tao đau lòng lắm.

chocomog_257

Moderator
Ơ nó nói đúng thía mà, đúng là con gái ko bao h chịu chấp nhận khuyết điểm của mình, nhất là khi con trai nói ra =)) Lắm tiền rồi còn đi đào mỏ hội con trai cháy túi.

chocomog_257 said:
Ơ nó nói đúng thía mà, đúng là con gái ko bao h chịu chấp nhận khuyết điểm của mình, nhất là khi con trai nói ra =)) Lắm tiền rồi còn đi đào mỏ hội con trai cháy túi.
Đm phát biểu câu của Giang thì tui đồng ý, nhưng ông Giang - nhà giàu muốn chết đi được phát biểu thì nghe không hợp lí .

Cái gì mà " bọn con gái hết tiền thì con trai làm ăn mày" - Giang ơi, ông xem lại trên người xem tổng giá trị là bao nhiêu, dễ đến tiền tỉ chứ chẳng chơi :|

chocomog_257

Moderator
Tổng giá trị tài sản thì chắc không tính nổi, nhưng vấn đề là giá trị của chính mình ý - tính xem Giang đáng giá bao nhiu? =)) Hay là muốn sell yourself short? :> Kiểu này kô ổn với Snow đâu :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000