Đội bóng rổ Nam trường PTTH Chu Văn An

nenu_aloha

Member
em ơi.. chị ko đến thăm đc em.. chị tiếc ( à quên ) buồn lắm :(, em cố tĩnh dưỡng, nghỉ ngơi nhé... đánh chết thằng nào làm em thế đê............ >___________<, mà cô lần sau cũng chừa nhé, đi xe thì đừng có vác cái di động làm jề.... vừa vi phạm luật giao thông vừa thế nài đấy............ chán cô lắm *_________________*

ơ, cháu ơi, hình như chúng ló có đứa còn hok thèm bít cô lữa kìa, tủi thân quá...
này, các bác làm công tác tư tưởng cho chúng ló chán quá cơ, chúng ló hok bít em, mà em lại là thằng đẹp rai nhất cái hội bóng rổ
thế ló mới đau :((

Con Hồng là hot boy bóng rổ mừ, ghê gớm lém>:) Con My My nài hay thiệt, chả bít Hồng gà đại ca là ai mà vác xác đến thăm với hỏi, lần sau mà thế là phải mang phong bì bồi dưỡng nghe chưa=))

H

HoangPhiHong

Guest
minhhong_chickengirl said:
ơ, cháu ơi, hình như chúng ló có đứa còn hok thèm bít cô lữa kìa, tủi thân quá...
này, các bác làm công tác tư tưởng cho chúng ló chán quá cơ, chúng ló hok bít em, mà em lại là thằng đẹp rai nhất cái hội bóng rổ
thế ló mới đau :((
vô đối nhất 8p :))

cô yên tâm đứa nào ko bít cô cháu oánh cho bọn nó một trận bê xê lết roi` B-) cô cứ yên tâm tĩnh dưỡng.. có rì gọi cháu một câu cháu đén pha trà nấu nướng cho :"> cháu ngoan mà

Hông` , tao thật la` cảm thấy ĐAU ĐỚN va` tủi nhục vi` đã kô đên thwm may`, tao rất vẻy thương may` , Heart đau đớn + rỉ máu khi thấy may` bị tai nạn ,lòng tap đau xót vi` những vết thương của may` trên cơ thể, những vết thương đã la`m hỏng độ đẹp zai của 1 hot boy láng cóng , trui` ui, thật al` thương cảm mhix hhixxxxxxx , tao khoc'va` tao đang khóc vbi` thương mai`

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000