Đội bóng rổ Nam trường PTTH Chu Văn An

BanNaNna

Member
@ chị thơ:
e biết là hok ai.... đánh dc e oài
nhưg seo cứ phải gọi e là quái thú thế

@ hồng: thế lực ngầm mài ạ!
mài học lớp nào ý nhở

My My em, chính vì ko ai oánh đc mài nên mài mới là quái thú. Hum nay thầy Hưng ngồi tâm sự với mình thế nài ạ :"Con My My thì chiều cao cũng ko phải là quá ghê gớm, nhưng mà to bất thường, quái thuúuuuuuu"=))

Hớ hớ,, ai thèm ghen con đầu óc chậm phát triển. Chị chưa xử vị mày giao bóng của chị cho thằng Hưng để bây giờ ko bít lưu lạc nơi nào. CN này mà chị chưa lấy đc bóng thì...>:)

BanNaNna said:
@ chị thơ:
nhưg seo cứ phải gọi e là quái thú thế

@ hồng: thế lực ngầm mài ạ!
mài học lớp nào ý nhở
uầy, con nài, hok bít tao học lớp nào là seo?? AH AH profile của tao từ năm nảo năm nào hí hí...Tao D5, là lớp phó học tập mí lị bí thư(hay phó bí thư khỉ j đó) nhá. Kin Kin :))

bài này vít từ năm 2003 =)) đọc hay phết... ngày xưa đức bi hiền ...
SkelballCVA said:
chào các bạn ! mình xin tự giới thiuệ mình đến từ trường PTTH Chu Văn An .. mình là thành viên trong đội bóng rổ của trường ..... các bạn đã thấy trường CVA chúng ta cũng được coi là đội mạnh về bóng rổ .... và tôi tin sức mạnh đó ngày sẽ càng được nhân lên gấp nhiều lần khi có sự ủng hộ của các bạn ...
Hãy đến và cổ vũ cho chúng tôi .............xin cảm ơn :D

Ngày xưa Đức bi hiền hả em, thế là mài hiểu nhầm oài. Anh Đức nhà ta có thói quen là bài viết đầu vô cùng lịch sự và hay ho (ko hổ là người đi thi hs giỏi văn:D) Tuy nhiên càng về sau bản chất đc bộc lộ, còn bộc lộ ra sao xin miễn bình luận...

live-or-die

Active Member
....DỨc bi.......1 con người mà trước khi biết về anh mọi người rất muốn tìn hiểu .....nhưng.......khi bít rồi lai chi mún la chưa bít j về anh cả......

warnbomb

Member
úi giời
theo thông tin phong phanh thì đội bóng rổ có luật bất thành văn ah`<em nghe cơn gió thoảng qua nào đó >>>rất la` phang phanh>>>>lạnh phết>>>>không chắc>
200000:vào đội
500000:chính thức
1000000:đội trưởng
>>>>>>>>>>>>>>>co' j` sai th`i sua/ lai
co`n neu ko dung th`i cac anh ba`o chua~ de

Luật truyền miệng từ thế hệ nài qua thế hệ khác nhưng chưa 1 lần đc thực hiện:D
Ah em warnbomb này hâm mộ M.Owen ah, giống chị oài;-) cho chị nik cái nhẩy:D

nenu_aloha

Member
thật.. eo ôi vô duyên.. tự dưng nói đội người ta thế... lấy có mỗi triệu rưỡi chức đội trưởng thôi mà lại xuyên tạc thành một triệu... người ta hiểu lầm chết :(

Chửi sao chửi sao, mà mày sinh ra là để ăn chửi mừ>:) Mà em Hoàng nghe tin vỉa hè là ko đúng đâu nhá, làm gì có chiện 200K vào đội, 500K chính thức với 1T làm đội trưởng, có giá mới lâu oài=))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000