Đội bóng rổ Nam trường PTTH Chu Văn An

nenu_aloha

Member
umh`
^^! nha^m` zui` zang . do' la` zai? ai la^Y' duoc. nhiu` wa` cua? anh huy nha^t', hoăc. là zai? anh huy cho ai nhìu wa` nha^t'.>>>>>>>>>>>.fải ko anh.^_^!
.......lucky................

Mình hiểu nài, thế thì toi đời oài:(( Sốt ruột chờ anh Huy về quá ( thực ra là vì quà:p )
Hoàng Anh oai, thế SN tổ chức thế nào đây:-/

anh ý đang online ... ha` ha` .. tụi mai` cứ đòi wa` lam` anh ý ko dám vào 4rum nữa :)) ... mà bên Trung Quốc con chị mình bảo bên đấy có net nhưng mà ko có yahoo ... thía mà anh Huy ol nhìu phết đấy chứ :-?

Grenouille_vert

Moderator
Các em ơi, cho anh hỏi, kon em anh dạo này nó tập tành thế nào?? :? Thấy bố mẹ anh bảo nó suốt ngày đi lông bông ngoài đường, ko biết đi đâu, đến h ăn cơm mới mò về nhà, ăn xong lại cắp đuôi đi tiếp.... học hành ko lo, chẳng biết nó đi chơi br thật hay là nói dối để đi đàn đúm... các em biết thì tốt quá... hic, kon em anh nó là hà my ý, cái kon đen đen ý ^O^, cám ơn!

Kon em anh là con cháu em đấy anh. Nó là nó ngoan lém, trong sáng nhất đội. Con bé giống em, con người năng động, cả ngày phải lông bông ngoài đường mới xì-tin:D Ngoài tập bóng rổ ra nó còn phải học thêm học nếm, bạn bè chớ, lông bông ngoài đường là chiện dễ hỉu nghen. Nhìn chung là anh bảo bố mẹ ko phải lo, con bé ngoan cực kì cực kì:? :?

SkelballCVA

Member
Grenouille_vert said:
Các em ơi, cho anh hỏi, kon em anh dạo này nó tập tành thế nào?? :? Thấy bố mẹ anh bảo nó suốt ngày đi lông bông ngoài đường, ko biết đi đâu, đến h ăn cơm mới mò về nhà, ăn xong lại cắp đuôi đi tiếp.... học hành ko lo, chẳng biết nó đi chơi br thật hay là nói dối để đi đàn đúm... các em biết thì tốt quá... hic, kon em anh nó là hà my ý, cái kon đen đen ý ^O^, cám ơn!
My á ! my nào nhỉ ! có thấy con nào tên là My đi tập đâu nhỉ :-? :-/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000