Điều muốn nói ***

Điều muốn nói thì nhìu lắm:)...em chẳng biết là có nói đc hết trong 1 bài này ko nữa...vì muốn nói rất nhìu, với rất nhìu người...
Với một người em đang :x, mún nói gì với anh nhỉ:-/...em ko muốn kêu ka kể lể, chỉ dám đứng bên cạnh, :x anh thui....nhưng sao....em ko an tâm gì cả...sợ....nhưng rùi có lẽ e sẽ cố gắng ko như thế này nữa...cố gắng anh ạ...:)
Với người em từng :x...hum nay nói rùi nhá...chỉ thương thôi, ko iu nữa:)...nếu có còn gì mún nói với anh chắc là em chỉ mún cảm ơn anh thôi:), cảm ơn anh vì suốt thời gian qua đã bên cạnh em, lo cho em nhiều như thế...cảm ơn anh:)
Với anh trai...em có..xem nào...ít nhất cũng fải 4 anh trai...ai cũng tốt với em hết:)....em xin lỗi nếu như chưa qtâm đc đến ai đó trong số mọi người...nhưng em luôn bít ơn mọi người vì mọi người đã là anh trai em,đã qtâm và chăm sóc em nhìu như thế:)
Với em em....ko biết nên nói gì nữa...sao khi chat vẫn gọi mình là chị nhỉ:-/...giả tạo hay thật:|...sao lại làm mình lung lay như thế...ko đc, ko đc đâu...mình ko chắc có thể lại toàn tâm toàn í với mọi người ko nữa...mình chẳng chắc chắn đc điều gì cả...nhưng mà...sự thật thì vẫn :x mọi người...nhưng sợ là ko thể típ tục bên cạnh mọi người nữa, sợ lại làm mọi người fải đau lòng, fải lo nghĩ...sợ lắm:(
Với bạn...tham lam và ích kỉ...nếu H có chưa chú tâm đến ai đó thì hiểu cho H nhá...H chẳng ghét ai hết...iu tất cả mọi người mà:x:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000