ĐÊM THƠ 11D4 !!! WELCOME!

blue_moon

chi.fruit Nho oi,. tho* van nao` thi` cha? la` tho* van, co? kim hay hien. dai. thi` cung~ the' ma` thoi, neu' co' long` thi` den', ma` da~ den' thi` ve` som' lam` ri`, dang` nao` thi` cung~ 1 cong di:| Voi' lai. a', cho moi. nguoi` bit' het' ke' hoach. the' nao` thi` con` ri` la` bat' ngo`, ma` ko bat' ngo` thi` con` ai muon' xem nua~;-)

blue_moon

ban. Truong` oai, sao D4 lai. vua` kieu vua` dieu. nhay? Lan` dau` tien to' nghe thay' nhan. xet' y' day':| Neu' nhu* ko bit' ri` ve` D4 thi` dung` nhan. xet' linh tinh nha'

Í chòi...6h30 mà là sớm ạ:">:">:">...vì ngày mai em đi ăn trưa xong đi chơi với bạn...nên nếu chiều mà các chị muốn em đến sớm (tầm 4 5h)...em cũng đến được:):):)

fruit NHO

Active Member
oạch
mới bít được " khách mời " của các em
thôi , đến báo tin + cảm ơn thầy 1 thể lun
sẽ đến ... :x
chứ bạn chị thì ko đi đc roài
chịu thôi ....rủ mấy lão văn thơ lai láng kiểu văn thơ lai láng đấy đi chẳng may ........cứ tưởng có VTL hay ai đó thì lại có trò hay thoai ... ^o^

Đêm thơ...à quên...Bến thơ...thật là tuyệt vời:x:)...được chơi...được nghe hát...xem kịch...và cả nghe thầy Hiếu cô Tuyết nói chuyện về thơ già thơ trẻ nữa...thực sự chương trình thiệt là ý nghĩa:):):)
Mũi tụi phần trò chơi...í seo 10D4 bọn em giơ tay mà cuối cùng lại lòi đâu ra ba đội chơi đến là kì kục vậy:(:)
Giờ em biết thêm là Nguyễn Công Hoan là cựu học sinh trường mình...khì khì khì...vở kịch fỏng theo tác phẩm "mất cái ví" í là do các anh chị bít trước nét đặc biệt của tác giả hay là vô tình ạ:>:>:>...làm thầy Đại được dịp...ôn lại kỉ niệm xưa...còn có bài thơ về 8/3 kết hợp Việt-pháp-anh đến là hay;):):)
Thả đèn trời...woaaaaaaaaaaaa...hay wé à:)...em thả được 2 cái...ước có một điều..."ước gì mọi điều ước của mình đều thành sự thật">:):))...mũi tội tiếc mí cái đèn bị mắc trên cây:(...may mà nó ko bùng cháy:))
Nói chung...chương trình như thía được coi là thành công, nhỉ:)...cảm ơn anh chị rất nhìu vì đã làm ra một chương trình như thía:)

blue_moon

Xin chan thanh` cam? on moi. nguoi` da~ den' du. Dem tho*11D4:) , cu' tuong? chang? co' ai den', chi? co' co^ tro` to? chuc. voi' nhau thoai:| Dem tho* thanh` cong duoc. phan` lon' la` do co' su. gop' mat. cua? moi. nguoi`! Lop' 11D4 xin chan thanh` cam? on tat' ca? moi. nguoi`:)

fruit NHO

Active Member
hhe chị cũng thả đc 2 cái ......... ước cho mình và cho 1 ng nữa .. :x ...

đêm Thơ hôm qua cũng có đôi phải cảm ơn 11D4 lắm cơ ... :))
à mọi ng đừng hỉu lầm nhá ...not me < chị đi với mấy đứa bạn nữa mà > :)

fruit NHO said:
hhe chị cũng thả đc 2 cái ......... ước cho mình và cho 1 ng nữa .. :x ...

đêm Thơ hôm qua cũng có đôi phải cảm ơn 11D4 lắm cơ ... :))
à mọi ng đừng hỉu lầm nhá ...not me < chị đi với mấy đứa bạn nữa mà > :)
em hiểu ý chị mà :))=)) trông đêm tối có cái hay lém keke
Mà công nhận là cái phần thầy Dại đọc hay phết , dù nghe có nhữn từ ko hiểu ?? :D:D alo^ alo^

fruit NHO

Active Member
ờ , may mà mình lên tầng 2 , vắng vắng mới bít
với cả .....lúc nào mà làm buổi tối , văng vắng lại chả có " cái hay " !!!:))

p3yeu

Member
đi với thằng anh ruột non và các bạn a2 vui fet' :x :))
mình ước cũng đc nhìu nhìu,đc cho mỗi cái hình trái tim để viết
khổ thân anh tớ vì ko có tiền mua cái giấy đấy nên ko thực hiện đc ước mơ :((
thả đèn cũng đẹp :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000