ĐÊM THƠ 11D4 !!! WELCOME!

Hohohohoho`....em chua bao gio` tham gia nen hung' thu' lam':):):)...hum nay....lan` dau` tien ngo`i len ba^u. cua? so? cua? lop'...(he', may ma` bac giam thi ko bit:D)....nhin` sang cai' san thuong...thay' hay hay:):):)...thia ma` lai chuyen? xuong lam` o? hoi. truong` a.:(:)
Co' ca? khack' moi` a.:)...choi`...moi` thi` moi` nhung~ ai dung` co'...ngam nga mai~ nha':)...thu? moi` du hoc sinh da~ tung` hoc chuyen Van cva xiem:):)

fruit NHO

Active Member
hic .....cái đấy thì ko hợp với cái mục đích đêm thơ lắm
các em cứ nghĩ rằng thơ ...là phải các cụ
nhưng ít ai chuyên văn tìm hiểu về thơ - văn mới < ý chị là đương đại > .....thực ra chỉ hơn mình vài ba tuổi nhưng nói chuyện ---> cách sông rất hay , rất cá tính
phong cách nói chuyện thì ...chị chỉ sợ em nghe xong mún nói chuyện tiếp
với cả còn tùy MC dẫn dắt và hỏi nữa ....:B

Day'...mot dem tho thanh` cong la` no' fai? nhu the...hao` hung' soi noi? chu' ko fai? la` tram` ngam, lang' dong suc' tich kieu nhu phan tich mot bai` Van....ma neu the thi` MC dong vai tro` quan trong lam nhi...cac chi 11D4 cu? ai lam` MC thia a.:)

fruit NHO

Active Member
chịu
ko nhận đc thông tin rì của d4 .....
nhưng chắc chắn hôm đấy cũng đến xem
định rủ vài ông anh văn thơ nổi tiếng đi ...nhưng chả bít thế nào
mà mấy ông anh lại ko khoái VTL ..< khắc khẩu > nên .... >.<
chắc mình mình đến xem

samiko yuu

2! Chi xinh dep de thuong cua 11d4 day
May hom nay chuan bi cho Dem tho , hic nhieu viec qua, kho than bon "quyen cao chuc trong" trong lop
Xem tap duot thay hay kinh khung .!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Yahooo ! Dong bao den tham gia nhieu nhieu nhe! Lay tinh mang dam bao la rat hay day!

I donot care

Đêm thơ thì tất nhiên là phải co thơ rồi.Nhưng cũng như bao nhiêu ngày hôi khác thi đêm thơ không chỉ có thơ ca ma còn rất nhiều màn khác.Hơn nữa đến voi ĐÊM THƠ này ban cũng có thể tự minh đo lại lượng kiến thưc của minh còn lại sau gần 10,11 năm học.Những thắc mắc của ban(tất nhiên là về thơ ca ) đều có thể đươc giải đáp bởi những thầy cô giáo kinh nghiệm và nhũng vị khách mời chưa thể bật mí.Đó là những lí do mà bạn nên va cân đến với đêm thơ của chúng tôi.

samiko yuu

Ngân sex thật quá UFO
Đêm thơ ko chỉ có thơ thẩn đâu mà còn có nhiều trò vui lắm : trò chơi , kịch , hùng biện , thả thơ, thả đèn trời.... hoành tráng , hoành tráng.......
Ko pải chuyên văn cũng tham gia được mà ko thích thơ ca cũng tham gia đươc Free vé vào cửa

fruit NHO

Active Member
oạch các em cũng chảng để ý rì câu hỏi của mìn ...... :( .....
hôm nay nghe dân Văn ams nói các em cũng sang mời roài nhưng ngoài cái giấy mời ko bít rì thêm ...
nếu chỉ có ." gắn với những gì đã học "thì chắc mình lại về sớm
thik văn thơ hiện đại cơ .. ^o^

SNOOPY_GIRL

Member
Chi fruit NHO oi, chi cu ru may anh ban chi den di cho dong vui, con ve phan van tho hien dai thi den do chi cung co the dat ra nhung cau hoi cho thay co va` moi nguoi thao luan dc ma`! :)

SNOOPY_GIRL

Member
em Long da nhan dc to*` ro*i cua lop chi chua? trong do co noi ro~ dia diem , thoi gian. nhac lai nhe': 7h toi thu 7 25/3 tai hoi truong lon CVA.ukie?:"> :) :">

SNOOPY_GIRL

Member
uh D4 vua kieu vua dieu day co sao khong ha Truong`? buon cuoi that! da~ bao chuong trinh nay` ko co sang tac tho* gi ca ma` ko nghe, thik thi den thoi, FREE ve' vao` cua ma`!:? :? :?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000