ĐÊM THƠ 11D4 !!! WELCOME!

Yeah...cái này hay ho nắm nắm:)...hum nọ đi Trường Sơn các chị í bảo là mời 10D4 làm cùng:):):)...thía cóa được không ạ:)...ko được thì bọn em vẫn cứ tham gia:):)

Chòi...thía thì các lớp khác không dính dáng gì đến thơ là không được tham gia òi...:(:(...mờ nó có fai? một chương trình nữa của D4 như vụ Quảng Trị không thía:-/

anh làm thử bài thơ để các bạn D4 duyệt nhớ :D:D
bánh mì phải có ba tê , đàn ông phải có máu dê trong người :))=))
có được thi không bạn ơiiiii alo^ alo^ :D:D bài tham dự cảu tớ :D

gipypy_9x

Member
ặc đấy toàn là thơ chế nói làm gì , làm chương trình đê chị oai cho e làm MC với :((
Hờ hờ mong cái đêm này đến thật nhanh để mình đi chơi :D

Monté Cristo

Ơ, thế đêm thơ vào tối thứ 7 à, thế dạ hội pháp ngữ là vào hôm nào nhỉ, sao Ánh bảo cũng vào tối thứ 7, cha hiểu gì cả. Mà cho hỏi tí, có phải đêm thơ dự định tổ chức trên sân thượng nhà nào phải ko ???

thuhien_90_g5d4

:D:Dlam` de^m tho nhu cai hum o? Quang? Tri th`i den chit vi` cuoi` mat chi Hoa oai..........ma` hum day chi? co tho thoi ah`......ko co hat ho` j ah`:D:Dcac chi?????????

thuhien_90_g5d4

thay' thay` Hieu lop em bao? hoanh` vA)n trang lam` ma`:D:Dtha? ca?den` troi` j j ma`.............ma `hinh` nhu la` bon em phai? thi tho^' j voi cac chi 11va` 12D4 ah`:(:)((thiet thoi qua nho?:(:)((

SNOOPY_GIRL

Member
kinh wa' ,moi len hom qa ma` hom nay da sang den 2 trang-->chung' to dc moi nguoi quan tam^!!!!!:">
nay` nay` dem tho cu nguoi ta la` nghiem tuc day' , ko co' tho che' nhu kieu ban Truong voi ban Lam dau nha'!;)

SNOOPY_GIRL

Member
Tai sao moi nguoi lai co nhung suy nghi co hu lac hau the' nhi? ko le dem tho thi cu phai bit' lam` tho a`! the' thi minh chet dau tien roai`!=)) =)) =))

Hờ hờ hờ...hum nay thầy Hiếu bảo thía nài...
12D4 thì...yêu Văn...
11D4 thì năng nổ
10D4 thì...ặc ặc...TRẦM mời chít chứ=))=))
Thế thi thố là thi thố thía nào ạ...bọn em đang fai? kiếm một đứa bít làm thơ...:):):)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000