ĐÊM THƠ 11D4 !!! WELCOME!

cloud1812

Member
ai có ảnh tối qua ko nhỉ, phim càng tốt, up lên cho mọi người cũng xem.
Tối qua đèn trường minh bay xa ghê, nhìu người đi đường cứ chỉ trỏ. Mình là học sinh trường CVA cũng tự hào ghê :D:D

I donot care

:) Hom qua chac moi nguoi da uoc rat nhieu vao mot toi lanh troi va mua lam tham- 1 hoan canh ma khong phai ai cung tu nguyen de den voi Dem Tho 11D4.Nhung to hi vong la moi nguoi da khong uong cong lan loi den.Chuc cho moi mo uoc deu thanh hien thuc.:?

SNOOPY_GIRL

Member
oach, vua` moi toi qua Ben Tho the' ma` hom nay da~ dc 8 trang roai`! suong wa'!
cam on moi nguoi nhiu` nha` vi` da~ den voi dem tho 11D4 cua lop tui! tha den hay nhat, kich voi hat hay nhi`, cac phan con lai hay thu ba --> noi chung tat ca deu hay!:x :x :x
chuong trinh thanh cong qua suc tuong tuong cua minh, zui wa', bay h van~ thay lang lang !!!:">

SNOOPY_GIRL

Member
co anh nhung ma`chang bit up len the' nao`, moi nguoi thong cam, em la` nguoi mu` vi tinh ma`, may cai ki~ thuat cao sieu la` em ko bit' dau!
ai bit cach thi chi bao zum`, neu lam` ho luon thi cang tot!THANK truoc nha!:*

SNOOPY_GIRL

Member
Dem tho 11D4 da~ thanh cong tot dep, topik nay` co' le~ cung nen dung lai o day! cam' on moi nguoi rat nhiu` vi da~ vao` gop' y' ung ho^! Thanks!
:* :* :* :* :* :* :* :* :* :* :*:x :x :x :x :x :x :x :x :x

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000