Đề cử HOTBOI 03-06 >_<

Status
Không mở trả lời sau này.
unni_x said:
A2 có bạn Tuấn trông manly phết, bạn Bách với lexus cũng ổn :D
Tuấn thì đẹp trai nhất rồi :>>
TOP 5 A2 (theo số đông bình chọn)
1. Đinh Xuân Bách
2.Lê Quốc Pháp
3.Lương Huy Đức
4.Lê Thanh Tùng
5.Nguyễn Đỗ Sinh Hiền

xoai

Member
bố ts. Giờ mới xem mấy cía ảnh hôm đi tham quan lớp mình. bọn con giai làm gì mà chụp ảnh đứng phối cnảh như Unlimitted quay video clip trong rưng cao su thế =)) nhìn rất có vẻ ....... rock rít nửa mùa :D đek hiểu đứa nào bầy trò :D

hieukhacle

Member
hehehehehhe
D1 0306 cũng nhiều man manly lắm nè bà con
để em scan ảnh một hội xong cho các anh các chị và các bạn tham khảo nhá
status: Khắc Hiếu xin kính chào toàn thể quí vị và các bạn có mặt trong forum ngày hôm nay, và để mở đầu chương trình khắc hiếu xin trân trọng gửi tới quí vị và các bạn một ca khúc của ca sĩ lam trường.... ấy ấy em xin các anh các chị em thôi ạ :(( :((

unni_x

Active Member
hieukhacle said:
hehehehehhe
D1 0306 cũng nhiều man manly lắm nè bà con
để em scan ảnh một hội xong cho các anh các chị và các bạn tham khảo nhá
status: Khắc Hiếu xin kính chào toàn thể quí vị và các bạn có mặt trong forum ngày hôm nay, và để mở đầu chương trình khắc hiếu xin trân trọng gửi tới quí vị và các bạn một ca khúc của ca sĩ lam trường.... ấy ấy em xin các anh các chị em thôi ạ :(( :((
ts thằng cún Hiếu đấy, làm tao đang ăn chè thì bị sặc, mày có thôi cái trò thô bỉ này không hả =))

imdabomb

Member
Tình hình là thế này: zai CVA nói chung và zai 0306 nói riêng thì sự thật là cũng ko có gì đáng phải "tự hào" cả /:) >:p . Có tâng bốc lên bao nhiu thì cũng chỉ được đến thế thui. Chị em CVA phải bit nhìn xa trông rộng hơn 1 tẹo nữa chứ? Xài "cây nhà lá vườn" ko thỏa mãn đâu :>>

fruit NHO

Active Member
chả phải hài đâu...mà hôm nọ.....đứa nào khen bạn hải rớ trông cũng đc ý nhỉ?bố khỉ...nhìn cũng...đúng phết....chồng ới....hôm nào giới thiệu bạn ý cho vợ làm quen nhé<chết cười.....>
xem nào:d1 có 2 bạn<chồng em với cái bạn .....à quên còn bạn kiên nữa....>
d2:có ai nhỉ?à bạn tuân anh...với bồ mình<đúng ko nhỉ??à ko đúng.....hôm nay mẹ hòng anh bảo là hot boy ,hot girl phải là ng còn solo--->việt loại!>
d3:ko biết<hùi xưa biết mỗi long a>
d4:heheheheeheheheheh
d5:ko rõ!
....a1:biết bạn hoàng tùng,ban đức,bạn dũng,bạn híu...
a2:<à em hỏi luôn,bnanj tùng a2 là bạn nào?>bạn bách,bạn hoàng anh ,bạn huy đức...
ôi mỏi quá....các bác kể nốt nhé!

Đanglangthang

zoi ah.

ối ối mấy iem lớp A2 bị làm sao thế?? có iem nào buôn ma túy ko hay là tất cả cùng buôn mà........dựa cột hết cả thế kia? :9 còn 1 chú làm j dưới đất thế?phi tang tang vật ah? mà mặt mũi cứ bướng thế hở?có làm có chịu chớ!!!!!!!!!!!! iên tâm đi mấy nhóc,vợ con các chú anh lo cho đảm bảo :vợ xinh ra, con nhìu thêm! :D
thằng Wild nói đúng đấy có muốn xem ảnh hotboy 01_04 ko zay?
còn chú nào cao 1m70 ơi: mịa,cao có ah wen lùn có 1m70 nó chửi cho là đúng còn j bét ra cũng phải 1m75 trở lên /:)

unni_x

Active Member
chú Hiếu này đẹp trai phết đấy chứ :D bên A1 thì Un thích nhất cái vẻ handsome của bạn Trung Hiếu- trông rất chi là đàn ông :D
Nhưng mà vẫn thấy mèo là nhất, mèo hình như chỉ có 1m72 thui :>> :D

WildBodom

Member
trợi ạ ông Tờ ơi, ăn nói phải lịch sự 1 tý chứ, ông chuyên nói chuyện kiểu thô bỉ, rất là mất lòng, thảo nào người ta chẳng ưa... chỉ có với mấy em là ông nói chuyên bớt kiểu "tụt dép ra phang vào mặt thôi", thật xấu hổ, để khi nào về tớ chỉ cho vài cách giao tiếp chứ thế này xấu mặt 12F quá (bi giờ thành đại học F hết ráo)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000