Đàn ông thông minh hơn phụ nữ ^_^

Status
Không mở trả lời sau này.

LADY_A7

Member
sặc.Sao chị là Dân Tự Nhiên mà suy nghĩ nhiều thế ?__________?
Iem sợ ồi hok hiểu chị nghĩ em nói thế là có ý gì. Nhưng có lẽ chị nghĩ nh~ lời nói của em theo hướng tiêu cực rồi dey'. Mà thôi, nói lắm làm gì. Đầy ng` nói được mà ko làm đc. Iem sợ chả dám bàn luận với chị Thư nữa đâu . Lần này thì ko bít là sợ tài hay sợ gì khác.

hohoho!!!
cả nhà ơi!!!
có đứa lại nói lung tung nè!!
Trên cả thế giới này có ai nói dân Tự Nhiên là ko được nghĩ nhìu!!
đã là con người thì ai chẳng phải suy nghĩ!mà chị Thư ;là dân TN mà giỏi toàn diện thì càng tốt chứ sao!!ÔI!!BẠN CỦA TAO!!IU MÀY LẮM!!!
mà hình như chị nhớ ko nhầm thì pé Huyền cũng là dân tự nhiên,má chính em cũng nói là em nghĩ nhìu nhưng mà nói ra lại lạc đề hết kìa!!
chết chết chết!!sao càng ngày càng mâu thuẫn khủng khiếp wa!!
để hum nay chị lên 10a7 xem em thế nào,chẳng bik người có "mâu thuẫn" hay ko mà sao ăn nói lại mâu thuẫn wa ah!!!

HaThu

Member
Pó tay các đồng chí, chính mình cũng không hiểu gì, tao có cảm tưởng như tao lại sắp bị lôi vào một trò nguy hiểm của mày rồi Phương ạ.

hahaha!!xin chào quý vị khán giả!!))sau đây là thông tin nóng hổi nhất về vụ bạn NGUYỄN LINH PHƯƠNG cùng đồng bọn 11a5 lên lớp 10a7 để xem người ngợm em NGÔ DIỄM HUYỀN thế nào!!Diễn biến sự việc như sau:
Sau h ra chơi tiết 3!!Tôi và lũ bạn kéo đi nhìn mặt em Huyền lớp 10a7(sau những vụ "đá nhau" ,GHÉT NHAU NHƯ CHÓ MÈO"trên 4rum_cả nhà chắc cũng đã hiểu)!!Nhưng thật ko ngờ đằng sau một con người "tự tin" như em Huyền trên 4rum "làm mưa làm gió"vậy mà thực chất lại sở hữu một bản chất hâm điên chưa từng có!
Tôi xin kể cụ thể:
Sau khi tôi nói tôi là Linh Phương.Em ý ko nhận ra!!Tôi thấy rất "buồn",buồn ơi là buồn y''''''''''!!!Va` tiếp đến tôi fai? nói lại là tôi là Phương lớp 11a5!!......bỗng dưng......em hét toáng lên :"ÔI CHỊ THÂN YÊU CỦA EM"!!!!cùng với một cái ÔM mà chắc cả cuộc đời này tôi sẽ hok quên được!!
Và KẾT QUẢ sau cái Ôm đó của em là tất cả trai gái 11a5 bỏ chạy toán loạn bỏ mặc tôi thộn mặt giữa sân trường cùng một bàn tay của ai đó nắm chặt tay tôi(chắc mọi người cũng bik là ai).Thế chưa hết:khi tôi lên lớp thì tất cả những người đồng chí anh em đi cùng tôi vừa nãy nhìn thấy tôi và ko 1 ai nói ji` va` chỉ vỗ nhẹ vai tôi an ủi!!
Sau bài viết này!!
em xin chân thành gửi lời cảm ơn tới thầy hiệu trưởng ĐINH SĨ ĐẠI vì thầy đã xuất hiện đúng lúc để giải thoát cho em khỏi bàn tay quỷ dữ,trong khi em dang hoang mang tột độ!!AMEN!!!
VÀ điều cuối cùng em mún nói!!CHỊ THỰC SỰ SỢ EM RỒI!!HUYỀN AH!!!

LADY_A7

Member
hic, sợ thiệt dey' :-SS mấy hôm ko lên 4rum thôi mà đã ... :-S
1, Hình như chị nghĩ sai về cuộc tranh luận trên 4rum này rồi thì phải. Em ko thấy có gì là ghét chị+chị Thư cả. Đơn giản là tranh luận. Còn chị để tình cảm xen vào --> ghét em--> tranh luận thì ít mà khích bác thì nhìu. Như vậy là chị kém em rồi.
2, Thực tế em ko để ý đến tên chị - người nói trên 4rum với em ( chỉ nhớ mỗi tên chị Thư thoai) vì thực tế em ko wan tâm đến chị lắm. Vì vậy em rất sorry vì ko nhớ được chị+tên chị đến nỗi mà em phải hỏi rõ ra chị học lớp nào ^ ^
3, Oài chị nói em hâm điên cũng được. Vì đơn giản tùy từng người có suy nghĩ+ nhận định khác nhau. Chẳng lẽ em ko nghĩ gì về chị chắc. Nhưng đơn giản chị lớn hơn nên em ko nhận xét gì về ngoại hình+tính cách của chị . Chỉ mún bít mặt chị Thư gầy bằng nửa chị thoai.
Em cũng thấy cuộc nói chuyện trên 4rum này với chị Thư thì ko có gì. Nhưng với chị Phương thì hình như nó đi quá xa với việc chỉ là tranh luận rồi. Đừng khích bác người khác khi mà bản thân mình chưa hoàn hảo. Chị nên nhìn lại tên topic thay vì cãi nhau với em.

Xin lỗi chị Liên vì em ko nhớ được mặt chị ---> hôm đi thăm wan ko nhận ra chi. ^ ^ Nhưng đúng là em có nhớ tên chị+ và có nhớ rằng đã nói chuyện với chị :)

ac ac!!sao cai' bài mình pót lên hum trước đâu ý nhỉ!
to Huyền em:hiik!chẳng bik em thế nào,sống với mọi người ra sao mà lúc chị lên hỏi thì bạn nào cũng bảo là "chị tìm cái con hâm đấy làm gì hả chị"ặc ặc:em bảo ai xem lại mình chứ!!chị nghĩ em với là người fai xem lại mình đấy!!sống với 1 tập thể mà để người ta nói thế chắc cũng chẳng ra gì!!hoho

Ohlala

Member
điều em P nói thì là chân lý rồi....ko cần thiết fải nói lại.....!
điều đó ko liên quan đến nội dung 2pix

HaThu

Member
Không tranh cãi thì đã không phải diễn đàn, người nào không có chính kiến riêng thì mới đáng sợ T_T

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000