D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

humorgirl

đến khổ cho cái thân tuấn quá tuấn ơi! chẳng hiểu đến lúc nào linh được gặp tuấn đây! khéo đến lúc tuấn đi sang chào luôn thể nhỉ? hôm trước có đi sinh nhật châu ko? , mọi người post ảnh lên đây đi để xem bi giờ mọi người thế nào rồi nhé!

hic ..hôm đó bận quá lại ko đi đc .cũng chưa gọi điện cho Châu đc ...( thất vọng về mình qúe ..Giả vờ cái )he he ...cả nhà thông cảm cái dạo này đang bận bịu quá ,cuối tuần sau còn phải bay vào Sài Gòn ,đang rất là cằng thẳng đây ...hic ..
đấy hôm nọ định hẹn Ngân rùi cùng đi đến chỗ Hoa .thế mà cũng có sắp xếp đc đâu ,thế là hôm qua tuấn phải đi 1 mình nè ( giờ đến thăm đc nó cảm thấy thoải mái hơn bao nhiêu )
Mà Linh bảo gửi anh sao mà ko thấy gửi vậy hả?
Phưong khi nào đi học lại vậy hả mày ?

humorgirl

hixhix! linh xin lỗi nhưng tình hình là ko thể kiếm thêm cái ảnh nào hết á, sorry mọi người nhìu nha !
thế tuấn đến chùa hay là ra thăm mộ , linh định ra tết linh đến thăm mộ nó nhưng lại ko biết chỗ mà hỏi bố mẹ nó thì ngại lắm, tuấn có cách gì ko ? :(

tuấn chỉ qua đc chùa mà thôi . cũng ko có nhiều thơi gian cho lắm mà , đến đâu ko quan trong chỉ cần thành tâm là đc rùi ....
trời ơi đang đau hết cả đầu bực hết cả mình đây , ko biết sang tuần sẽ interview thế nào đây , mọi nguời chúc tuấn may mắn đi chứ hic ...
Phương đã hỏi đc chưa ?có vé ko ? ;)

humorgirl

uh nhỉ , thế thì chúc tuấn may mắn nhé! nhanh chóng lên còn đi chơi với bạn bè nhé!nhớ tết này đi chơi lớp mình nhé! ;)

cauamdethuong

Tao đây.Tao book được vé rồi.Thế bao giờ mày phỏng vấn?Về đã đi chơi nhiều chua?Thế tết này mày vẫn ăn tết ở nhà chứ hả?Số di động của mày ở nhà là thế nào nhỉ?Tao quên mất rồi

humorgirl

ui , thế là phương phổ về ăn tết được hả ? đông vui quá rồi nhỉ? thế thì ko đi chơi ko được rồi nhỉ? cố gắng tậo trung tết đi chơi nhé mọi người ơi, bận mấy cũng phải đi nhé, ok ?

thế cuối cùng là thế nào hả Phương có vé ko hả mày ???nói rõ ràng xem nào .Số dd của tao la 0913083988 có gì thì liên lạc ha!
Hôm này thông báo cho cả nhà biết tuấn và Ngân ,ngọc ,Tùng đi thăm cô chủ nhiệm cô vẫn khỏe ,Cô hỏi thăm đến bạn Phưong và bạn N Linh đó ...mà 2 bạn này sao lại mang tên bố mẹ lên đây mà nói thế này hư quá ko đc thế đâu nhé he he ..
Mà linh ơi định tết nhất thế nào đó hả ??nói nghe thử coi .

d7_forever

Tình hình thế này là ko đc đâu nhớ <_< , tất cả mải mê đú đởn mà quên mất tớ nhớ hichic.... đau khổ thế, chả biết bao giờ dc về.
Mấy hôm nay, ở bên này lạnh dã man khủng khiếp, chưa bao giờ lạnh như thế này, chả đi chơi đâu dc, nghe mọi người nói đi chơi mà thèm,,,, Phương dc về vn mấy ngày thế. Tuấn, linh , phương đi choi voi lop, thi chụp nhiều ảnh nhớ, cho tớ xem với, thoi cahr biết viết gì nữa
By the way, Happy new years

humorgirl

mọi người ơi! tết này linh đen quá đi! khổ quá, hu hu , vừa bị bắt xe rồi, hiện giờ vẫn chưa dám nói với mẹ, sợ quá mà, lại còn bị bắt ở tận hà tây nữa, nếu ai có lòng hảo tâm giúp đỡ được linh thì tốt quá!
thế mọi người ăn tết vui ko ?
chúc mọi người năm mới vui vẻ đừng như linh nhé!!!huhu :(

sorry cả nhà vì dạo này mải đú đởn ở Việt Nam quá nên chẳng có thởi gian để lên mạng gì cả ( h tuấn vẫn đang ở vn để chờ visa để có thể sang đươc Canada_ thông báo qua tình hình để các bác biết . Khi nào mà được đi chính thức tuấn sẽ thông báo ngay .Thế tình hình của Linh thế nào rùi ?xe cộ ra sao rùi hả ?đã lấy xe được về chửa
Minh ơi hà nội mấy hôm nay gọi là siêu lạnh chứ chẳng phải là lạnh nữa đâu nhiệt độ toàn là 9 độ - theo dự báo thời tiết thì gọi là rét hại đó ,Minh mà về vn lúc này dễ không chịu được đâu he he ..:p
Bạn Phương sang bên đó thế nào rùi, nhớ nhà ko ?ở chỗ mới tốt chứ hả ?

d7_forever

Hellllllo !!!!!!!! chao ca nha. Moi nguoi the nao roai?????
Moi nguoi thong cam nho, to ko viet dau dc. vi dang ngoi o truong , tranh thu viet 1 tyyy. Hom qua, thay ban Tuan deppppp giaiii
;) phan nan kinh qua, nen hom nay phai viet ngay. Mang tieng la lau ko viet gi, nhung vao day xem, thi lam gi co ai vao dau.... Sao lop minh , ko ca them ma nao vao day thia nho???
:blink:
Tuan tuong o ben nay ko lanh a, troi nhin thi nang, nhung ma gio' da man , may hom, dinh di bo tu truong ve nha , de exercise, nhung ma lanh qua, the la phai di xe bus, kho the day, muon gay cung kho' :)
Linh voi phuong sao ko vao day viet the na`y, da it nguoi vao roai, cac ban la cu phai vao day, cho no dong duc chu :rolleyes:
thoi chuan bi phai vao lop tiep roi, lan sau to seeee viet dai hon bbbbbb
Ah, ko hieu tet My co dc ve Vn ko, moi nguoi con lien lac voi My ko

humorgirl

uh , linh ổn cả rồi, hôm nay ra trường lấy bằng tốt nghiệp mà chẳng thấy mọi người đâu cả ? chán quá, cứ tưởng là được gặp mọi người chứ, đáng nhẽ ra lấy bằng xong thì nên gặp nhau 1 lát chứ, lâu lắm rồi chẳng gặp ai lớp mình cả
thế bao giờ tuấn đi ? nghe nói Xuân linh và hạ việt đi cả rồi phải ko ? thế là đi hết rồi

cauamdethuong

Chào cả nhà.Thông cảm cho P nha,dạo này không có máy nên không lên mạng thường xuyên được.
Thế Ha Viet nó đi đâu vậy?
Mà Linh ui,lấy bằng tốt nghiệp rồi hả?Hạn cuối cùng là bao h vậy?
Tuan ui,bên này dạo này chán quá mày ui,nhưng ma mấy bữa nay tao đang chơi bóng gần khu nhà mày đấy.cho Balestier đó.
thế đã co visa chưa?Bao h đi vậy.
Bạn Thu Minh thế nào rồi?Đang ở state nao thế?mà đang học gì vậy?hè này có định về nhà chơi không?

chưa có năm nào như năm nay , ai lại như tuấn cơ chứ ngày valentne là ngày các đôi yêu nhau đi chơi với nhau còn tuấn thì không được vậy chỉ được đứng ngoài đường và cầm điện thoại mà buôn mà thôi ( nhưng mà cũng thấy vui vui ) he he ...
ui ui ..Thằng Hạ Việt đi đâu cơ hả ? sao mà chẳng thấy ai nói cái gì hết cả vậy nhể ...im thệ Bạn Linh cho biết rõ xem nào .
Thế bạn Linh đến lấy bằng TN hôm nào . Hồm tuấn đến lấy có mỗi Ngọc , Châu , T Tùng mà thôi có thấy bạn đâu ( tuấn đến lấy hôm thứ 4 )
Bạn Phương dạo này ở chỗ mới vui ko ?được chứ ?có em nào xinh không ?mà này bà chú nhà tao hỏi mày có muốn chuyển đến chỗ tao ở không đó bào ngay nhé .mà này bạn phương ơi bạn cứ bảo mẹ bạn đến trường mà lấy chỉ cần mang chính minh thư của mẹ bạn ( cả của bạn cho chắc ) mà để yên tâm mang cả sổ hộ khẩu đi nhé he he ...rùi buổi sáng thứ 7 đến lấy thế là được .
bạn minh nhớ chăm chỉ lên mnạg vào đấy nhé
còn bạn Tuấn thì chưa đi đâu ,vì chưa có visa nhưng khi nào có sẽ báo .Các bạn cầu cho mình được đi đi đấy nhé

humorgirl

trùi ui ! hôm đó linh cũng gặp thanh tùng mà, linh đi cùng dương và nguyễn tuấn , ngồi ở quán nước bà thủy mà sao chẳng gặp ai hết cả, buồn quá
a`, tin moi tiep theo ma thang Anh Hieu cung di nghĩa vụ quân sự rồi, hình như là mấy tháng ấy , thế là mọi người cứ đi hết thế này à?
bao giờ tuấn đi ? thế ko định gặp lớp mình 1 lần sao ? bận đến thế cơ à? ít ra thì cũng sắp xếp để gặp bạn bè cũ chứ!

cauamdethuong

Chào cả nhà.Hic hic,cai ngay Valentine đúng la vớ vẩn.
Thế chỗ ở của mày cũ la nhiêu tiền vậy Tuấn?Mà còn nhiều phòng không?Ăn ở thế nào nói rõ chút coi nào.Mà bên đó có gym không vậy?
thế ở nhà còn đi học thêm tiếng nữa không?À tao nhờ mày tí,mày còn em nào quen ở truong chuvanan không?Nếu rảnh thi mày check hộ tao 1 đứa tên là Trang,hoc 12d4 trường mình nhé.Thanks

humorgirl

í cha ! lê phương lại tăm tia được em nào mới thế hả? linh có biết 1 đứa 12d4 ( năm nay ấy hả) , nhưng mà nó là cái gì trang ? , có khi lại đúng là đứa linh quen thì ...hehe :lol:
dạo này tuấn có liên lạc gì với ngọc cả ngân ko thế ? mà số dđ của ngân là bao nhiu? số tuấn vẫn thế hả?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000