D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

cauamdethuong

Đùa chứ mọi người quên luôn tớ mới buồn chứ :(
Ủa thế bạn Khải giờ là Chinese,kinh dị nhỉ.Bạn Khải dịch hộ tớ câu này cái nhá:
Thùng xong thùng chào han dì cà,là cái gì thế :lol:
Mà nick bạn Minh la cái gì thề?Nick ở yahoo đó.mình hỏi mấy lần rồi mà không thấy bạn trả lời gì cả.
Thế thấy mọi người nói là Linh C,dạo này xinh lém àh :eek: ?chết chết bữa nào cho mình nghía mẹt tí nhá,1 tí thôi đừng có lo :lol:
Mà nick cua Linh C bên yahoo là cái gì thế?
Thế đã nha,chào cả nhà.Mà đề nghị bạn Khải lần sau không post tiếng Laos lên forum của lớp nhá,thơ thẩn cũng nghỉ luôn,ok?Cảm ơn nhiều,
Mọi người thấy có hợp lý không vậy :p

láo quá cơ ,không thể không nói được ...lấy chồng là việc quan trọng của cả 1 đời người mà chẳng thấy nói gì cả , nếu không có thời gian thì ít nhất cũng phải báo cho sếp này 1 câu để sếp còn thông báo cho toàn dân thiên hạ biết chứ ....tụi trẻ dạo này thật chẳng biết lớn bé gì cả he he ....này thế chính xác khi nào thương thương nên xe "tăng " về nhà chồng vậy cho biết đê .Để lớp mình còn đến đông đủ cho bạn đỡ tủi thân chứ .Mọi người thấy đúng ko ?
Mà NL nhé lần sau xin làm ơn viết tiếng việt có dấu thì ra tiếng việt có dấu nhé không thi viết bình thừơng cũng được chứ viết kiểu của bà vừa khác người lại vừa khó đọc ( mấy bài vừa rùi thấy linh được khen giữ qua , giờ phải bật lại cho biết mặt ) mà đầu tóc của linh dạo này thế nào nhể .Nghe kể mà đã thấy hồi hộp muốn đến xem rồi he
rất welcome bạn Khải và T Tùng đến với 4r , đến hôm nay mới nói được ( dù sao tuấn cũng mở topic này mà lị ) he he ma bạn Khải đang học ở CHINA đó hả ?thế bạn đang học ở thành phố nào thế ???
Minh ơi dạo này thế nào vẫn chăm chỉ học hành đấy chứ hả ?chẳng thấy mail cho bạn bè giề cả tưởng mất tích cơ he he ....
mà dạo này vào thấy đông vui thế này thấy sung sướng quá .cả nhà cố gằng duy trì và mở rộng "chợ D7 online "nhé he he ....

d7_forever

Heeellllllloooo!!!!!!! Dạo này là tớ rất là tích cực lên đây viết bài đấy, tình hình là ai chăm chỉ lên đây thì phải đc khen thưởng mới đc :lol:
thankkkk youuu bạn Chi vì đã rủ bạn Khải lên đây nhớ :) Linh với Chi cố rủ thêm mọi người vào đây đi .
To Tuấn: tuần này tớ chỉ lên đọc email với lại reply ở forum này đc thôi, vì tuần này chả hiểu thầy cô trường tớ ăn nhầm gì mà cho lắm bài với lại lắm test vãi ...thế là phải chăm chỉ ngoan ngoãn làm bài :) :rolleyes: chứ có mất tích gì đâu.

Kha?i dang hoc o DHSP QUANG TAY o thanh pho QUE LAM TRUNG QUOC
dao nay lop minh vao room dong the
Chi oi
co ru them vai mong nua vao di
cang dong cang vui
ca nha oi
cho Kha?i nick o yahoo di
muon chat voi moi nguoi qua
di du hoc buon phat chan len
hic hic
lop minh co roi thi len mang chat voi minh nha
nick cua minh la Gudan_gongzi2603

cauamdethuong

Thế này nhá mọi người nhá.Tớ cũng lên post bài và hỏi han mọi người nhưng ma chả thấy ai có phản ứng gì cả.Kể ra cũng a kay nhỉ <_< .
Tuấn,mày lấy được visa chưa?Bao h thì lên đường thế.
Thế Khải sau này về làm giáo viên ah? :blink: ,bà con cô bác sau này ai có con cháu muốn học tiếng TQ thi nhờ bạn Khải nhá,đựoc học nhạc miễn phí luôn ,phải không bạn Khải.
Ở nhà có gì mới không các ban?Mà Minh hè này có về không vậy?Khải hè co về chơi không thế?

inxinh

Tớ chào bạn Phương ạ.
Phương sướng nhé có đứa chao rồi nhe' .
Ma` mọi người lop minh buôn cười nhỉ sao không liên lac voi Thuong Thuong mot tieng hoi cho ro ràng xem nào co' ai biet nick hay tung tich gi ` cua no khong ????????? :lol:
Hom truoc to goi dien mai khong duoc .Mo` den nha cung khong co ai o nha ca,the la sao chu .Cha le con be' khong xuat dau lo dien ca...................Moi nguoi nhe',hay kim` nen' cai su 'sung suong 'lai bit dau nho ban bi ...thi` sao phai biet ro rang ma` con giup do nhau chu . :ph34r: :angry:
:unsure: Vui ru'a ah .Vay la con chung minh co thay co ca rui do lo .Thay Khai day cai gi the'????? nay` nhe' cap' 1 thi` gui con cho Thien Huong .Cap' 2 co' Ngoc Linh...<Linh oi tao khong yen tam gui con cho may dau nhung noi the cho oai thoi ...con Trang Anh nha tao ma xanh do nhu may thi`````````> lai con` co' ca thay Khai nua ...

Ah lop minh co ai co nick cua cac ban thi goi them vao day di nhe. ;)

humorgirl

hixhix! tuan oi ! ong nho cai mat ong day nhe, ve tu bao nhieu lau roi ma co them goi dien hay gap go ban be dau ma ong co quyen noi tui ha ? vo li den the la cung`, the bao gio thi tuan di ?
con chi kia! may can than day nhe, co gui thi tao cung ko nhan con thang kien dau , hi`hi`,
lop minh dong vui the nay thay vui han , nho ngay xua di hoc we'

humorgirl

suyt quen, nick em la pham_ngoclinh2000 anh P P a ! thinh thoang cho iem gap noi chuyen voi anh cai , lau lem roi chang duoc dien kien anh gi ca :lol:

hic hic
cai mang TQ nhu ham
may hom truoc dinh vao post bai cho moi nguoi ma ko duoc
chan ghe co
May hom nay sao ma buon the
chang co con ma nao len mang chat voi minh ca
buon chat muon chet di duoc

nhân ngày 8-3 chúc các chị em gái lớp ta càng ngày càng xinh xắn và nhớ là đừng có bắt chước thương thương đó là có đi lấy chồng thì cũng nhớ báo cho mọi người biết 1 câu nhé , để cả lớp còn đến tham dự cho vui cửa vui nhà ... ;)
em thông báo cho các biết 1 tin đó là em ko thèm đi du học nữa em se quyết tâm ở nhà thi đh he he ( đến giờ vẫn chưa bắt đâu ô ) nếu năm này ko đỗ thì năm sau em thi lại .Nhưng chắc là sẽ đỗ mè he he...các bác chờ tin vui của em nhé.
thui bạn Khải về vn dùng net đê ...mạng việt nam giờ dùng ADSL là mạng tương đương của USA đấy chứ hàng tàu sao mà sánh nổi he he ...MÀ bạn đã cưa được em chinese nào chưa ?mấy chinese có nhiều cái hay lém đó he he ;)
thế dạo này ai có news giề về bản thân ko thì thông báo đê ....cô chú bác nào có người yêu người đương giề thì cũng báo luôn nhé :lol:

noi chung la
minh ve minh tam ao ta thoi
con gai TQ de cua lam
sang cua chieu hun luon
chan cuc ki
cung co nhieu em xinh lam
nhung xinh qua thi lam ke nhom ngo
ban nao co nhu cau thi lien he voi Kha?i o TQ nha
Kha?i se giup do tan tinh
neu sang du hoc Kha?i se cho tang khuyen mai moi ban 1 co ban TQ de trau doi kha nang nghe va noi
he he
Tuan Cong Cong dinh thi lai DH ah`
chac la do thoi
co gang len nha
do Kha?i ve doi qua day

humorgirl

oé, cái gì mà kì diệu thế hả tuấn ơi! thế định thi trường nào thế? sao tự dưng lại thay đổi ý định thế, chán đi nước ngoài rồi à? thế thì chúc tuấn may mắn nhé, thật lòng đấy
thế tuấn nói trước đi! lệ dạo này thế nào rồi? vẫn tốt chứ? bao giờ thì linh được ăn kẹo? nghe nói tuấn thích có con sớm lắm mà, 19t rùi, lấy vợ được rùi! ko còn nhỏ nữa rùi.
nhớ lớp mình we'

humorgirl

à quên chi ơi! bao giờ thì bố được gặp thằng Kiên hả con ? nhớ ngày 28/3 cuối tháng này nhé, bố phải gặp được nó bằng mọi giá con ạ, nếu ko thì bố thịt mày đấy!
các bác ơi ! em có ý kiến thế này, lớp mình có thể lập 1 cái list mail của các bạn trong lớp được ko nhi3 vì tình hình là rất nhiều bác hỏi em về các địa chỉ mail vá sdt nhưng em lại ko thể cung cấp hết được
các bác thấy thế nào ? cũng ổn đúng ko ? cho cả địa chỉ mail của những bác ko vào đây nhé, để lôi kéo thêm chúng nó, ok chứ ? B)

humorgirl

hic hic con oi sao con nóng tính the^' , hu hu , bo^' ko chịu đa^u , ma`y ác lắm con ạ,the^' sao 4rum bi gơ` lại ắng vẻ the^' nhỉ ? mọi ngơ`i đa^u cả ru`i ?

day ma`
sorry moi nguoi
Kha?i ban thi de len Trung Cap Tieng Trung hoc
dang co gang de tot nghiep Dh som 2 nam
hic hic
hoc nhu mot con trau ay
neu co gang co the He nay thang 7 ve choi voi moi nguoi
sap sinh nhat tui roi day
ca nha chuan bi qua cho tui chua
he he
:D

To Linh : Tuấn và Lệ đã là truyện của quá khứ lâu rùi , chán Linh quá chẳng chịu cập nhật thông tin cái gì cả tuấn bây giờ vẫn cô đơn chưa có ai cả .Linh co ai thi giới thiệu cho Tuấn cái nhể , chứ thấy bạn bè cô đơn thế này không thây thương hả?sắp đến sinh nhật của Linh rùi đấy nhể nhanh quá he ...
To Minh : Sory minh nhiều nhiều hum nay không lên chat được hẹn hôm khác vậy nhé dạo này tuấn đang ôn nên chẳng có nhiều thời gian cho lắm .Mong la sẽ có 1 dịp khác gần đây nhé .
To Phương : mày biến đi đâu mất rùi sao mà chẳng thấy đâu rùi hả? chắc là kiếm được em nào bên đó rùi nên quên cả bạn bè rùi đấy hả?
To Chi: CHi ơi cái Linh nó kể chuyện gì của Linh vậy ?thế là không được rùi Linh kể cho Tuấn biết đê tuấn sẽ không kể cho ai nghe cả đâu sẽ giư bí mật he he

humorgirl

hixhix! tuấn ui ! tuấn làm linh cảm động quá chừng luôn tuấn ơi! hóa ra là vẫn còn nhớ được sinh nhựt linh cơ à? nhân chuyện sinh nhật hỏi luôn : tuấn còn đeo cái vòng linh và quyên tặng ko thế? đừng nói là bỏ đi rùi nhé :angry:
hehe, đấy gọi là nhắc khéo đầy, ô thế hóa ra là lệ đã trở thành chuyện xưa rùi hả? còn chuyện giới thiệu thì ... linh tự giới thiệu linh có được ko ? :p
chi ơi! mày nhắn off cho bố gì thế ? bố ko hỉu?
lớp mình bi giờ lại ít chịu post bài rùi ? sao tuấn ko rủ thêm ngân, tùng vào đây ? mà tuấn có biết tình hình ngọc thế nào ko ? lâu lắm rùi linh ko gặp nó?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000