D7(00-03) có ai nghe máy ko ?

hic ...ngại xem lắm ..Linh thử vắn tắn tình hình xem sao he he he ...hội trường hả ??chắc chắn là phải về rùi chứ ...năm nay làm to vậy cơ mà ...Tuấn mà về được chắc cũng về rùi mọi người còn ở nhà thì cũng nên tranh thủ về chứ ...rùi nhớ lên kể cho Tuấn nghe đấy nhé ..nhưng thiếu Tuấn nên chẳng có ai cầm đầu hay sao? :p :p

bui khanh duong

cái thàng tuan sĩ gái.vi` gái mà nó có thê? noi' ngay ban be` nó ko thương tiếc..bao giò thì hop trường thế em yeu <linh câu?> dao nay` ko biet moi nguoi nhu the nao roi nhi? chan lop nay vai te`...Ma` vợ anh về rồi Linh a.bao gio qua cua? hàng anh chơi nhé cưng!!!!!
to tuan: khi nao` may` về vn thì mua quà cho tia' nhé,ko can nhièu mua cho tía cai' quần bò,tia' gui? tien` sau.thât. đây' tia' uy tín lam' :lol: ko mua khi nào mày về tao cho mày thành công công thật đấy :D

humorgirl

anh ơi , tin thật hay tin giả thế hả ? lại tin vịt hả ? lâu lắm rồi ko gặp anh , hôm nào rỗi qua trường em chơi đi , anh ở cửa hàng lúc nào ?

mở cửa hàng gì vậy ta?sao mà chẳng thấy thông báo cài gì vậy ...quên bên này chẳng thấy đẹp cái giề cả ...lên đây ăn nói lịch sự cái đê...toàn vạch áo cho người xem lưng thế này ...

humorgirl

thế ra tuấn ko biết là dương làm ông chủ rồi à ? nói cho vẻ vang thế thôi chứ thật ra chẳng khác gì thằng cu li cả ( anh ơi! em xin lỗi đã nói thật)

dạo này sao mà lớp mình cũng mất tăm mất tích hết cả thế này chẳng biết được tin tưc gì của ai vậy cả.Thế đã có thêm ai đi dụ học chưa vậy ?

humorgirl

DỤ học thì chưa , với lại có biết được tin tức gì của lớp mình đâu mà, chán lớp lắm , cố gắng hôm hội trường đi được mấy đứa là tốt lắm rồi :(

ừa chắc là chỉ có hội trường thì mới gặp nhau được mà thôi.Thứ liên lạc với bọn lớp mình xem sao.Ước gì tuấn cũng được tham dự thì vui quá .Nếu lớp mình mà tập trung được thì về nhớ kể cho Tuấn nghe với đấy nhé ... :(

humorgirl

chắc chắn rồi,hôm truớc linh vừa qua nhà ngọc , chắc là sẽ ko về được cả lớp đâu , nhưng linh sẽ cố gắng báo cho chúng nó để đi thật nhiều , linh cũng còn giữ liên lạc với kha khá đứa mà, mong gặp mọi người quá
time lost never been found , memories are still in my heart 4 ever, miss u so much

uh Tuấn cũng mong lớp mình có thể tập hợp đầy đủ vào 1 ngày ỹ nghĩa như thế. chán cái là Tuấn lại ko được tiếp tục được làm sếp .Hồi xưa làm công nhận mệt nhưng mà bây giờ nghĩ lại thấy vui nhiều lắm .nếu được làm nữa thì tuấn vẫn nhận đấy nhé.he he ;)

cauamdethuong

Chao ca nha,ca nha co nhan ra to khong vay?Hic hic,buon wa ,hoi truong nam nay khong duoc ve choi voi co voi moi nguoi roi,tet nay cung vay luon.Chac moi nguoi tap trung vui ve lam nhi?Moi nguoi di xong nho ve ke cho to biet voi nha.Tien the ngo luo xem truong minh co em nao tuoi tre khong nha,hi`h`i.thui chao ca nha.

thằng P kia, đề nghị mày ấn F9 để viết tiếng việt có dấu.
Thôi đê cha , đã xa quê rùi mà còn bỳ đặt tán tính linh tinh.dẹp he he he..Mà hum nay lớp mình về hội trường thế nào đây?đứa nào đi về rùi nhớ kể nhé .

humorgirl

có linh đi đây ! tình hình hôm ấy lớp mình về dự hội trường tổng cộng là 32 đồng chí , tiếc là ko có đồng chí nào kéo theo người yêu về để lớp chiêm ngưỡng cả ! chán thế đấy ! lớp mình về như thế là nhiều hơn sự tưởng tượng rất nhiều ! nói chung là rất vui , tuy ko có sự chuẩn bị kĩ nên ko thể nói chuyện với nhau lâu được nhưng được gặp nhau đông đủ thế là vui lắm rồi ! 2 người đi xa hôm ấy có thấy lòng nao nao nhớ ko ?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000