D6's Girls & Phú Thành Digital

LTQ

- Không phải anh thích gửi file đính kèm , đại ca nào admin trang này ki bo kinh khủng , mỗi lần Up 1 file không quá 100 Kb nên toàn phải cắt xén thích thú gì đâu , chẳng qua ngại vào photobuket
- My ơi , bọn em học khóa 03-06 thức là đang lớp 12 phải không ??? em đang bên Úc thì anh bít rồi , còn bạn Thư thì sao??? :-D (đính chính là không hề có ý đò gì nhá , hỏi vui thôi )

LTQ

vậy là em Thư vẫn đang học CVA à ???, chú điều tra luôn xem em Thư có nhu cầu xuất ngoại giống em My không đi ??? dạo này mấy em xinh xinh luôn có xu hướng "tây tiến " chắn ghê

LTQ

Hai người xinh kiểu đúng với cái tên . My trông xinh khá hiện đại + sang trọng , Thư trông kiểu ngoan ngoan đúng kiểu truyền thống . Nếu "bị" chọn 1 trong 2 em làm vợ chắc anh chọn .... :D

Boombunny

@ LTQ : Hihihi ... em ko có tự tin và bản lĩnh rời mẹ , xa quê như MIA hay 1 số gals đâu anh ah. :D hi'hi' ... quyết tâm của em là bám trụ với cái cổng làng ... :p ... và sau này có anh trai làng nào để ý thì cưỡi bò về làm dâu thui ... =)) =)) =))
Báo cáo anh là em đang học lớp 12 CVA ah.

LTQ

Hôm nay vào ttvnol thấy khá nhiều ảnh Thư lưu lạc sang đấy , thậm chí có những cái mà bên này chưa thấy , hôm nào rảnh sẽ post lên

LTQ

Hôm nay lăng thang trên mạng chu du qua vô vàn blog sau một hồi thình cờ thế nào vào đến blog của Mi (or My ) , Tìm mãi chẳng thấy cái Pic nào hay chuyển qua blog của Thư thấy có mấy cái pic trông ngộ ngộ (xin lỗi Thư vì post lên mà chưa được sự đồng ý của khổ chủ :D )

Bản chất bộc lộ :))

Giả vờ say , nhân lúc mọi người không để ý khuân đồ đi bán sắt vụn

----------------------------------
Ảnh chụp lâu chưa mà péo vậy Thư

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000