D4----35 girls and only boy:>>

mithanne89

o*, the' hoa' ra dong. cham. den' sac' dep. la chi. Yen' doi? giong. kinh the' co* a', thoi cho em xin loi~, noi' dua` ti' thui, nha` em kinh te' da~ kho' khan roi thi xin chi. dung khien' em phai mua quan tai` nua~......>.<

fruit NHO

Active Member
thắng Tiến lần sau có chửi chị Yến thì nhớ xưng tên ra mặt cho chị í nhớ !
mà ko làm loạn topic lớp chị nhá !cần tao cho YM 2 đứa ra chửi nhau ko?

lovelypink

Member
đêk cần....
mà vừa nói xong tự nhiên đêm mơ con Oanh đi làm mũi với cắt mí với nối lông mi thế là đòi đi thi miss vietnam....giời ạ....làm tao sợ gần chết...mà cũng buồn cười thật....thức dậy nằm cười vật vã làm thằng bạn tao đang mang breakfast sang cho tao tưởng tao sốt quá lên cơn co giật...buồn cười ko chịu được...há há há...
@phương:mày ơi cái loại ấy ko chửi chúng nó nhờn tưởng tao hiền lại quen mồm chửi tiếp là ko được
@oanh:tuần sau là tao về rồi.tao bay ngày 29,về đến việt nam là 31(vì cộng 1 ngày chênh lệch múi giờ)
hê hê hê.....sướng quá....sắp được về rồi...hê hê hê

Gigi Chew

Member
thoái hay ko thì liên quan đến ai nào? sao hỏi ... ngu rứa?
hết chuyện rồi hay sao mà sang bên này gây sự thế nhỉ?
có ai bên ấy bị thoái hóa ko vậy?

Gigi Chew

Member
lớp mình ngày càng hay hơn...
hôm nay ngồi học sử, hehe, cô cứ nói, đứa nào cũng thật là chăm chỉ, hì hụi chép trước mặt cô như chăm lắm (toàn viết lưu bút), quay lên quay xuống, quay phải quay trái, đứa nào cũng chăm!
Cô bắt làm bài thi thử, hầu như chả đứa nào làm (mình cũng thế) gấu thật!

Mấy ngày cuối này ư?
Sao tao chẳng thấy vui gì cả
Lớp mình chán quá mày ah
Mặc dù tao đã cố tỏ ra thật vui vẻ nhưng đâu vẫn hoàn đó(đúng là bản chất)
ToT

mithanne89

fruit NHO said:
ờ ...về 31 thì đi chơi với các em bé nhá
bọn tao còn hộc bơ thi cử !
mày mơ tao cơ à ! xin mợ !
dc. hot girl chu van an mo* den', vinh du. qua' chi. ah`=)) he he, chi. Yen' thi em so. roi, ko ray, dinh. vao dua` ti' lam nong' ko khi' cai' topic nay thui ma
voi lai., loai. nguoi nhu em, cang chui? cang` nho`n chi. a. the' moi' kho? chu'...hichic ko bit' lam` the' nao day.....;-)
@: chi. ui, anh i' muon' bit' anh lop chi. co' bi. thoai hoa' thanh gay ko la co' i' ca? chi. ah. dung lam mat' niem hy vong. lon' lao cua? anh? chu' B-)

mithanne89

bà này điên, bệnh hoạn vãi lúa, có mà mắt bà lên cơn dở chứng thì có, hay lại sang Mỹ nên mất gốc rồi????ôi trời, khổ thân!
chà, từ lúc mình vào đây"phát ngôn bừa bãi" y rằng chị Yến tham quan cái topic này hơi thường xuyên, có vẻ khoái chửi nhau....>.<

lovelypink

Member
cái gì là bệnh hoạn hả cưng?hô hô...có bé học hành chưa đến nơi đến chốn..cái loại bố mẹ thầy cô ko dạy được thì ra đây chị dạy lại cho nhé....
đây gọi là vì yêu tổ quốc,yêu tiếng việt nên muốn giữ gìn sự trong sáng của tiếng việt,hô hô hô...
mắt chị mày dù cận nhưng đeo kính vào thì nhìn rõ lắm...chưa già đến độ ấy đâu...
chị khuyên cưng 1 câu.tốt nhất là nên rút lui đi..gặp phải loại cứng cựa thì biết điều người ta còn thương,chứ cứ bướng thì..hết thuốc chữa...
mấy bài gần đây của bé càng nói càng vô duyên và gượng gạo.hê hê hê...đụng dân chuyên văn thì chết bé rồi...hô hô hô....chị mày luyện cái trò đọc giọng qua lời văn này bao năm rồi....nói đến thế này rồi mà ko rút thì chịu chẳng biết lựa lời thế nào...

mithanne89

:-O :-O :-O
đầu óc chị có vấn đề ko???, càng nói em càng phải tin những lời đồn về chị....đúng là....bó tay, nói mãi chẳng hiểu mô tê rì ráo, bệnh thật:-S :-S
còn việc dạy dỗ, thầy cô ko dạy được thì em cũng ko thiếu người dạy....như chị Oanh yêu quí, đâu phải hết người mà phải nhờ người điên dạy đâu????
dân chuyên văn có chị thật là quí hoá quá, yêu đất nước nhỉ, thế có yêu lớp chuyên văn của chị ko mà để người ta cười vào mũi là lớp có 1 con bé......:-S :-S
;-) =))

Đề nghị em Tiến ko lên topic lớp chị để viết như thế nhé,cả Yến nữa =>thôi đi
Có gì mọi người cứ chat với nhau ý
OK?
Xấu topic lắm

fruit NHO

Active Member
tao muốn cảm ơn 11 đứa còn lại hôm nay đã đi < cả tao là 12 >....cảm ơn chúng mày !
tao sẽ ko gục ngã , trở lại là cái đứa can đảm và mạnh mẽ như chúng mày vẫn nghĩ về tao ....
thực lòng cảm ơn chúng mày nhìu lắm :x
yêu chúng mày :*

Chẳng hiểu sao khi nghĩ rằng bây giờ sẽ ko đến trường nữa tự dưng tao lại thấy buồn quá(mặc dù trước đó tao luôn mong đến cái ngày này)
Bây giờ tao chỉ muốn nói có 1 điều thui
"Tao yêu chúng mày nhiều lắm.nhiều hơn những gì tao nghĩ chúng mày ah:Liên này ,Nga này,Q.Mai,M.Phương,Hằng ỉn này,V.Chi,L.Dương,P.Trang ,cả T.Anh nữa"
ToT

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000