D4----35 girls and only boy:>>

fruit NHO

Active Member
oài...cu hòang ra đi....lóp d4 con lại 1/4 thang con trai
ơ thế hồi còn ở lại thì có bao nhiêu???4 là cái chắc!!!vậy thì hoàng những là 4-1/4=3 .3/4 con trai cơ à???chẹp!độ này thịnh phải lòng hoàng ko những khen hết lời mà mở mồm ra là lảme nhảm về hoàng!

fruit NHO

Active Member
láo quá!!!!!hình như bạn này là hiếu <hồi xưa thích bạn vân lớp tớ?>học a1 đúng ko????
nói con trai d4 pede là ko đc!ai bảo thế hả?thế các ông đã kiểm chứng chưa mà đòi.....!!!!!!!!

live-or-die

Active Member
oài......haong mặc dù là con trai nhưng vào học cùng oanh .....khi ra chỉ còn lạ 3/4 là con trai thui.....( may mà cai phan wan trọng nó ko mất.......).......con chú hình như tên là ngọc...thì chỉ còn là 1/4 con trai thui.....

mây xanh

Member
Lớp tui chỉ có 1 đứa con trai nhưng vẫn vui chán.Hôm nay vừa đi Bát Tràng mua sắm vui mệt nghỉ luôn, lại siêu rẻ nữa chứ! Sướng quá!

Lớp D4 này cũng có thể coi là lớp thứ 2 của em được đấy chị Oanh nhỉ? Thế mà con trai D4 ngoài bạn Ngọc ra thì em lại chẳng biết ai cả? Nhưng bạn Ngọc chuyển sang A5 rồi, bây giờ cứ mỗi lần gặp em ở trường bạn ý vẫy tay chào y hệt cài kiểu MP chào em. =))

NQD

Member
Thế lớp D4 ni đi chơi đâu thì sao nhỉ? Lấy ai để vận chuyển hàng đây. Thế có mời thêm khách không nhỉ? Đi chơi cùng cho vui chớ. Lại giúp đỡ được các tỉ tỉ chân khỏe tay cứng nữa chứ?
A, thế 8 - 3 thì sao nhỉ? Chắc lớp ni sẽ tổ chức ngày quốc tế phụ nam. =)) .
Con trai D4 cố lên. =D>

lớp D4 thì làm gì có nam, làm sao mà tổ chức 8-3 được. Bạn ấy chỉ được tính 1 nửa con trai thui. Sống trong môi trường ấy thì làm sao mà...con trai cho nổi.:D

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
lớp D4 thì làm gì có nam, làm sao mà tổ chức 8-3 được. Bạn ấy chỉ được tính 1 nửa con trai thui. Sống trong môi trường ấy thì làm sao mà...con trai cho nổi.:D
còn hơn Vương Anh, sống trong môi trường D2 mà vẫn .... =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000