D4----35 girls and only boy:>>

mithanne89

okie, em add roi, ma chi. cu' phai doa. lam gie`, thit. ong? luon!
@anh Hieu' so. gi` ba?, chien' luon de^, so. vo. dung' la hong? doi`, an dc vo. thi voi' ko so. dc bo`, chien' de^!!

lovelypink

Member
mẹ cái thằng hiếu này vẫn chưa chừa cái tật vênh.....
mặt ông thì có đẹp trai hơn ai đâu mà cứ lúc nào cũng tưởng mình đẹp trai lắm....răng thì vâu mà cứ lắm chuyện.....
con oanh dạo này lên mã ghê nhỉ....chết thật thôi....ko khéo tao phải đi chăm sóc sắc đẹp trước khi về mới được,ko thì loạn.....
2 tuần nữa là tao về rồi....hê hê hê hê....2 tuần nữa thôi....hê hê hê hê....nhanh lắm....

mithanne89

a.c, doc. cai' threat biet' ngay cua? ai, nhat. nhu nuoc' oc', bao nam troi van~ ko thay doi? dc, tuong? cai nuoc' my~ the nao, hoa' ra cung~ ko nhung' muoi' ba` chi. yen' dc.....chan' kinh, tha` chi. di My~ Tho con` hon, cham soc' sac' dep ben do' ca?n than. keo? tau? hoa? nhap. ma ve nuoc' ko ai nha.n ra day':))

lovelypink

Member
mithanne89 said:
a.c, doc. cai' threat biet' ngay cua? ai, nhat. nhu nuoc' oc', bao nam troi van~ ko thay doi? dc, tuong? cai nuoc' my~ the nao, hoa' ra cung~ ko nhung' muoi' ba` chi. yen' dc.....chan' kinh, tha` chi. di My~ Tho con` hon, cham soc' sac' dep ben do' ca?n than. keo? tau? hoa? nhap. ma ve nuoc' ko ai nha.n ra day':))
đứa nào thế này?láo quá.....
ăn cái đcm.....tao về thì mày cứ lựa quan tài bên phùng hưng đi là vừa....gia đình có khó khăn trong tài chính thì cứ bảo bà già tao bố thí cho vài đồng....đm...khi không tự nhiên nhảy vào xỏ xiên...đúng lúc bố mày đang vui vì sắp được về....tổ sư....

Yến ah người ta nói gì kệ người ta mày quan tâm làm gì
Đừng có nói kiểu thô tục đó trên box lớp mình.OK?
Mày sắp về rồi ah ,về có lâu ko?Vì lúc mày về chắc bọn tao đang thi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000