D4----35 girls and only boy:>>

fruit NHO

Active Member
nhưng nếu là người quân tử 1 chút thôi thì cũng chẳng ai lèm nhèm như thế cả đâu anh ạ!
em ơi anh thịnh "kĩ nữ" cơ mà.em đừng gọia nh ý là anh!!
phu`,hôm nay gặp cô rùi, bị sạc 1 trận vì tội học hành ko tử tế!đau cả lòng! :((

smilemore

Member
bị sạc 1 trận vì tội học hành ko tử tế!đau cả lòng
Chuyện thường ngày ở huyện. Nhưng hình như ko phải lúc nào cô giáo cũng hiểu được tất cả. Có nhiều thầy cô còn làm tổn thương học trò 1 cách vô lí( em biết là cô giáo của chị đúng ko)

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Năm nay lớp em đi đón nhận bằng di tích lịc sử của trường ở Quốc tử Giám, nên cũng không được mở gian hàng:D.
chả hỉu làm sao mà cứ đến hội hè gì là y như rằng giao cho 2 lớp 11S với 11D2 >:p

mây xanh

Member
Cuối cùng thì lớp mình cũng được làm gian hàng.tuy hơi vất vả nhưng mà vui.Mọi người nhớ đến mua ủng hộ gian hàng 11D4 nhá!

smilemore

Member
oài thì thui....nghê lời em...anh ko đôii co với con dở hơi ấy nữa........
Thế từ trước tới giờ anh toàn đôi co vơi 1 người tên là "con dở hơi" à? Ôi thế thì xấu hổ thật đấy! Nhưng khách quan nhìn vào thì cứ dở hơi như chị Oanh này thì ai cũng muốn "dở hơi" như thế!(mặc dù em chẳng biết chị ý là ai)

smilemore

Member
oi! thế từ trước tới giờ anh toàn nói chuyện và đôi co với người tên là "con dở hơi" à? Thế thì xấu hổ lắm ạ! Mà em thấy cứ "dở hơi' như chị fruit nho đây thì cũng nhiều người mơ ứơc lắm đấy

fruit NHO

Active Member
Thế từ trước tới giờ anh toàn đôi co vơi 1 người tên là "con dở hơi" à? Ôi thế thì xấu hổ thật đấy! Nhưng khách quan nhìn vào thì cứ dở hơi như chị Oanh này thì ai cũng muốn "dở hơi" như thế!(mặc dù em chẳng biết chị ý là ai)
hơ hạnh phúc quá!em ơi chị cũng chả biết là chị có gì đáng để em học tập đâu!!!chỉ biết đừng học tập anh thịnh kĩ nữ là đc<rùi lại như anh Phong Anh ý....sắp thành ...Phong Anh kĩ nữ rùi... =)) >

fruit NHO

Active Member
trời ơi khổ thân mày quá thịnh ơi!mày bị qùe thì hội trường mình mất đi một món hàng độc đáo nhất là bán thân đấy mày biết ko??????
@un:lớp em bán gì vậy?chị qua chơi có đc khuyến mại hay miễn phí gì ko?quen nhìu ng a3 lắm mà!

eminem_superman said:
D4 hình như có 1 thằng pede thì phải, mình nhìn thấy thằng đấy mấy lần trong căntin
Vậy hả thiệt hông. Anh là kẻ ngoại đạo nen không bít CVA như thế nào .Qua lời ma bon em kể thì trong đó còn lắm chuyên hay phải bít ...
Chít chít anh chạy thôi té thôi không em " Fruit Nho " kia nghe thấy duoc thì anh toi. Đang làm wen với em đó mà....
Téa thui . =D>

fruit NHO said:
láo quá!!!!!hình như bạn này là hiếu <hồi xưa thích bạn vân lớp tớ?>học a1 đúng ko????
nói con trai d4 pede là ko đc!ai bảo thế hả?thế các ông đã kiểm chứng chưa mà đòi.....!!!!!!!!
Bé à anh vừ chỉ bảo cho chú em gì dám nói là lớp em có một nhóc PiDi đó. Hì hì ....Nhưng thấy bọn em cãi nhau vui thiệt. HÌ hì .
Mà nhất là câu của em " Láo thật "khi bé mắng cu đó. hix hix cứ gọi là....Chẹp chẹp, chạch chạch ....Cứ phải gọi là yumi dễ xương hi hi
=D>
=))
:D
:eek:

smilemore said:
oi! thế từ trước tới giờ anh toàn nói chuyện và đôi co với người tên là "con dở hơi" à? Thế thì xấu hổ lắm ạ! Mà em thấy cứ "dở hơi' như chị fruit nho đây thì cũng nhiều người mơ ứơc lắm đấy
Chứ nị hông ùa ! Anh đây còn muốn làm quen với chị đó của các em nữa nè....
Rốt cục thì sao nhỉ ???? =)) :D
Ặc ặc vẫn đang chờ tin đó Ặc ặc =P~ >:p

unni_x said:
Mời các bạn D4 ghé chơi gian hàng của A3 ở số 13 nhá =))
Em thích mèo lắm hả ??? Nhà anh có mấy chú đó mà Free hẳn hoi luôn. Em có .... hì hì anh xin tặng một nhóc luôn làm quà ra mắt luôn nhỉ ???? okie

Mà hôm nay thứ 7 trường em tô chức đó. anh tới mà.
Không hiểu sao cũng thật kì lạ là có 2 người anh quen và đã nói chuyện với người ta. Mà gian hàng anh sẽ tớ tham quan đó là 14-15 giờ lại gặp gian hàng hàng của em là 13 . úi trùi ui sao mà hay thế nhỉ . Sao mà lạ vậy nhỉ
Thật là kì lạ, kì lạ ....chẹp chẹp ui chaaaaaaaaaaaaa :9 =P~

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000