D4----35 girls and only boy:>>

fruit NHO

Active Member
Thế lớp D4 ni đi chơi đâu thì sao nhỉ? Lấy ai để vận chuyển hàng đây. Thế có mời thêm khách không nhỉ? Đi chơi cùng cho vui chớ. Lại giúp đỡ được các tỉ tỉ chân khỏe tay cứng nữa chứ?
A, thế 8 - 3 thì sao nhỉ? Chắc lớp ni sẽ tổ chức ngày quốc tế phụ nam. .
Con trai D4 cố lên.
hơp hình như có ng muốn đc mời đi hay sao ý??? :>>
d4 có ban oanh là xăng pha nhớt còn rè....8-3 bạn í mua hoa tạng bạn gai ngay í mà......
ờ thịnh ơi!!!!hoa của mày tặng tao nhwung mà nếu ném ra thùng rác ngay trc mặt mày thì...ôi quá!khổ thân mày thịnh ạ!ít ra cũng là đồng đội của ku hoàng...tao ko nỡ!nên mới mang về lớp để ở chỗ cái thùng rác nhưng mà khổ nỗi là con gái lớp tao nhìn thấy lại tưởng là tao mang hoa cho ....trông nó thảm thương quá!vậy mà tao lại định mang tặng mày nhân dịp 8/3 đấy thịnh kĩ nữa ạ!khổ thân con bé!làm nghề này mà ko ai thèm để mắt quan tâm!tủi thân chưa?un để nó thế à?mấy
thằng gọi là " con trai " D4 thì được bé oanh kiểm tra hết rồi cần gì ai nữa
bé hùng thái giám buôn vịt về lo việc của mình đi nhé!về tiếp khách đi chứ!ko phải ai cũng hành nghề như bé đâu! =))

smilemore

Member
A, thế 8 - 3 thì sao nhỉ? Chắc lớp ni sẽ tổ chức ngày quốc tế phụ nam. .
Con trai D4 cố lên.
Người ngoài cuộc nghe mấy câu này mà thấy ức chế quá à. Nói dễ nghe một chút chứ! Bảo đảm mang mấy câu này ra ngoài người ta ko tin đây là học sinh CVA đâu

mây xanh

Member
Lớp tui chỉ có 1 đứa con trai thì sao? Tại sao mọi người lại đem chuyện đấy ra bàn tán nhỉ?Chẳng hay ho gì chuyện châm chích con trai lớp tui đâu!

mây xanh said:
Lớp tui chỉ có 1 đứa con trai thì sao? Tại sao mọi người lại đem chuyện đấy ra bàn tán nhỉ?Chẳng hay ho gì chuyện châm chích con trai lớp tui đâu!
Thế thì tốt nhất ko nên để cái title thế này : D4----35 girls and only boy:>>

fruit NHO

Active Member
sorry..tui ko châm chíc con trai lớp u....mà là con oanh toạc cơ.....
hơ!thịnh ơi mày đừng châm tao!mày vừa giang mai vừa lâu vừa hủi....châm nhỡ lây thì chết! =)) đừng hâm mộ tao thái quá thế chứ!
Thế thì tốt nhất ko nên để cái title thế này : D4----35 girls and only boy
nhưng đấy là sự thật mà em!mọi ng nói sao thì nói!nhưng đáy vãn là niềm tự hào của chị !!! :( :D

smilemore

Member
Sao có nhiều người thích xen vô chuyện của lớp d4 vậy nhỉ? Hòa bình, hợp tác, hữu nghị, ko xen vao nội bộ của nhau ko tốt hơn sao? Mà toàn động vào những thứ chẳng hay ho chút nào cả. :9

fruit NHO

Active Member
ko sao!nói chung là mọi ng toàn bạn cả!<ở đời phải biết mình là ai chứ nhỉ? =)) >đề nghị chú thịnh kĩ nữ ko "thể hiện sự hâm mộ" với em nữa nhé! =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) em sợ lây giang mai!

live-or-die

Active Member
oiaf oanh ui........mày có bị bênh hoang tửong ko.......sao mà cư nghĩ tao hâm mộ mày..........hay là mày....???...tao...... khiếp tao ko giam nghĩ nưa...sợ wa...cơ....... =)) =)) =)) =))

fruit NHO

Active Member
oiaf oanh ui........mày có bị bênh hoang tửong ko.......sao mà cư nghĩ tao hâm mộ mày..........hay là mày....???...tao...... khiếp tao ko giam nghĩ nưa...sợ wa...cơ.......
hehe sợ rùi thì đừng có chọc gậy bánh xe chạy theo chị nữa ngeh em!ở dời phải biết mình là ai chứ!cứ như chú thì..hết đỡ! =))

smilemore

Member
sorry..tui ko châm chíc con trai lớp u....mà là con oanh toạc cơ.....
TRỜI ƠI!!!!!!!!!! Tại sao lại có kẻ như vậy nhỉ? Nếu là con trai thì chẳng có ai nhỏ nhoi như vậy cả. Xấu mặt dân CHU VĂN AN quá đi mất. :((

fruit NHO

Active Member
oài...ko phải là anh nhở nhen đau...àm em xem lại những rè nó làm với anh kìa .....
tao làm gì mày hả thịnh kĩ nữ??nếu tao mà đã làm gì mày thì...họ hàng thông gia bà con khối phố vui lòng đến chia buồn với bạn thịnh kĩ nữ.... =))

mây xanh

Member
Nói chuyện khác đi Oanh ơi, đôi co với thằng đó làm gì!
Chán ghê, cô chủ nhiệm ko cho lớp mình làm gian hàng, năm ngoài đã ko tham gia rồi, năm nay cũng thế buồn ghê!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000