D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

autumnmoon2104

bạn mu-fan này kô phải dân CVA mà dám ghi trong "sơ yếu lý lịch" là học ở Chu---> nói dối ---> tội 1 :cool:
mu-fan "các bạn rất đáng yêu" ---> kô thật lòng mà dám khen bừa ---> hót ghê quá ---> tội 2 :-S
mu-fan "autumnmoon2104 (khiếp nick bạn này viết đau hết cả tay)" --->dám chê nick điiieee.ppp của Hằng ---> tội 3 cũng là tội LỚN NHẤT. X(
Thể theo bản cáo trạng trên, bạn mu-fan lẽ ra phải bị xử cẩu đầu trảm nhưng vì "luật pháp ngoài có lý, trong có tình" (mấy bác d3 nghe câu này thấy wen kô, ai biết Hằng lấy ở đâu ra-phải dính líu đến lớp mình đấy-sẽ có thưởng nha'), xét thấy bạn có công đóng góp cho box này nên thay mặt wan tòa, Hằng tuyên phạt bạn mức án: phải viết thật nhiều bài hơn nữa cho box của d3, mỗi ngày ít nhất 1 bài tử tế, nghĩa là kô phải vài dòng linh tinh để câu bài đâu nha'. Nếu có bất cứ điều gì bức xúc về mức án trên thì bạn...phải chịu thôi, kô thay đổi đc đâu. thế là khoan dung lắm rồi đấy.

mu-fan

Member
autumnmoon2104 said:
bạn mu-fan này kô phải dân CVA mà dám ghi trong "sơ yếu lý lịch" là học ở Chu---> nói dối ---> tội 1 :cool:
mu-fan "các bạn rất đáng yêu" ---> kô thật lòng mà dám khen bừa ---> hót ghê quá ---> tội 2 :-S
mu-fan "autumnmoon2104 (khiếp nick bạn này viết đau hết cả tay)" --->dám chê nick điiieee.ppp của Hằng ---> tội 3 cũng là tội LỚN NHẤT. X(
Thể theo bản cáo trạng trên, bạn mu-fan lẽ ra phải bị xử cẩu đầu trảm nhưng vì "luật pháp ngoài có lý, trong có tình" (mấy bác d3 nghe câu này thấy wen kô, ai biết Hằng lấy ở đâu ra-phải dính líu đến lớp mình đấy-sẽ có thưởng nha'), xét thấy bạn có công đóng góp cho box này nên thay mặt wan tòa, Hằng tuyên phạt bạn mức án: phải viết thật nhiều bài hơn nữa cho box của d3, mỗi ngày ít nhất 1 bài tử tế, nghĩa là kô phải vài dòng linh tinh để câu bài đâu nha'. Nếu có bất cứ điều gì bức xúc về mức án trên thì bạn...phải chịu thôi, kô thay đổi đc đâu. thế là khoan dung lắm rồi đấy.
Thưa quan tòa vâng a.Nhưng cho thảo dân trình bày đôi điều.
Ở điều một quan tòa luận tội thì đúng rồi ạ.
Điều 2:thảo dân nói "các bạn rất đáng yêu" là hoàn toàn đúng sự thật.Bởi vì thảo dân đã từng gặp một vài người trong lớp các vị ở trên Cửa Bắc nên thảo dân mới dám nhận xét là như vậy. :D
Điều 3 thì thảo dân chỉ dám nói lên sự thật chứ có đặt điều gì đâu.
Mong các vị lượng thứ.
:-( :-(

nattan

trời , mới 1 ngày mà đã bao nhiêu người rồi, At xúc dộng quá, cuối cùng bõ này cũng k còn mình At và Dương nữa rồi Dương ơi!!!
Con Hằng, có đáng khen, viết chữ to hơn, tròn hơn, nhưng đề nghị bỏ cái màu đỏ đi , chói kinh. Ah. đừng có nói về vụ Tết nữa, có biết bạn mày tủi thân đến mức nào k?!!! :(
Mu-fan: thì ra là từ trước đến h toàn khen đểu mình à, huhuhuhu!!!! :-(

autumnmoon2104

Hey,wat's up,yo? It's me again :D Phải công nhận 1 câu là tinh thần đóng góp cho d3 của Hằng cao ngùn ngụt, mấy hôm nay toàn đi online nhờ mà lần nào lên cũng post bài ủng hộ box lớp mình. Mọi người phải trao phần thưởng danh dự cho những cố gắng, nỗ lực vượt wa khó khăn để phục vụ mục đích chung của Hằng chứ nhỉ??? ;;) Có thế thì mới kêu gọi (chính xác là dụ dỗ ạ) những đứa khác đc chứ. Thôi thì trong lúc chờ đợi các bác, em tự thưởng mình 1 tràng pháo tay trước mới đc :d:
2 mu-fan: haha, khá khen thảo dân hiền lành, chất phác đã ngoan ngoãn nhận án mặc dù vẫn còn chút khúc mắc về bản án luận tội. Sau khi đọc xong phần trình bày kháng cáo của thảo dân, mặc dù chưa rõ bao nhiêu % là sự thật nhưng vì Hằng ta từ trước đến giờ vốn là người khoan dung, độ lượng nên đưa ra quyết định sẽ xóa bỏ tội trạng thứ 2 của mu-fan. Tuy nhiên, vì tội thứ 3 của thảo dân quá lớn, kô thể dung tha mà lại còn ngoan cố cãi lại vì thế tuyên phạt y án và mu-fan phải chấp hành mà kô có quyền phản bác lại nữa, okie? Phiên tòa đến đây là chấm dứt. Keng :cool:
2 Anh Trang: con này hay nhờ, mày có biết màu đỏ là favorite color của tao kô hả? thế nên dù chói đến mấy cũng phải chấp nhận thôi em. Chị thà hi sinh chứ kô bao giờ chịu từ bỏ màu đỏ đáng yêu đấy đâu. =(( Mà mày biết màu đỏ là màu của cái gì nữa kô? PHONG BAO LÌ XÌ đấy. :) Càng nói càng thấy tội nghiệp em quá, năm nay chị đc lì xì mà em lại kô có, chị cũng muốn san sẻ cho em lắm nhưng mà em kô wa đây thì chịu thôi, hết đường cứu chữa. Enjoy New Year Eve by yourself!!! ;) :D :) =)) (chết chưa, ai bảo chê màu đỏ của tao, càng tủi thân chị càng nói :> )

vthuyduong

Khiếp ! gì mà dã man thế Hằng? tha cho AT đi, nói thêm nữa chắc nó tiếc đứt ruột chết mất :D Dương thì cũng ko hơn AT là mấy đâu, cũng phải enjoy một mình thui! Nhưng mà đươc cái sau tết, đúng vào valentine D sẽ đi Rome chơi, hi`hi`, khoảng 5 ngày cả nhà ạ, chắc là sẽ vui !
Thui đi học bài nốt đây, ngày mai thi nốt môn cuối cùng! lạy trời cho con thi vào đề dễ ! Amen!

nattan

con Hằng lợn, mày biết màu đỏ là màu tiết heo không, đã cảnh cáo mà k chịu sửa đổi. Ai bảo mày là tao k có lì xì, mày cứ đợi đấy :>
Mà công nhận tinh thần ủng hộ của màt cao, suýt nữa cháy cả máy của tao, viết dài hơn viết văn. Sợ quá, dù sao cũng vỗ tay khen ngợi tinh thần, clap, clap,.... :-B

mu-fan

Member
nattan said:
Mu-fan: thì ra là từ trước đến h toàn khen đểu mình à, huhuhuhu!!!! :-(
Thôi nín đi nát-tan ạ(nattan). Có gì đâu mà phải hu hu nhiều thế.Tớ có bao giờ khen đểu ấy đâu.Trong mắt tớ thì tớ thấy bạn nào cũng đáng yêu cả,đặc biệt là C3-CVA.Nói thật đấy.
autumnmoon2104 said:
2 mu-fan: haha, khá khen thảo dân hiền lành, chất phác đã ngoan ngoãn nhận án mặc dù vẫn còn chút khúc mắc về bản án luận tội. Sau khi đọc xong phần trình bày kháng cáo của thảo dân, mặc dù chưa rõ bao nhiêu % là sự thật nhưng vì Hằng ta từ trước đến giờ vốn là người khoan dung, độ lượng nên đưa ra quyết định sẽ xóa bỏ tội trạng thứ 2 của mu-fan. Tuy nhiên, vì tội thứ 3 của thảo dân quá lớn, kô thể dung tha mà lại còn ngoan cố cãi lại vì thế tuyên phạt y án và mu-fan phải chấp hành mà kô có quyền phản bác lại nữa, okie? Phiên tòa đến đây là chấm dứt. Keng :cool:
To:autumnmoon2104.
Xin cho thảo dân được nói tiếp,đúng là tên của đại nhăn à nhầm đại nhân là quá dài có tới 14 kí tự mà mỗi kí tự lại nằm ở một nơi trên bàn phím vì thế gõ mỏi tay là đúng rồi còn gì.Nhưng mà được cái tên đẹp nó kéo lại nên gõ nhiều một tý cũng không sao cả. :D :D
Nếu thảo dân có gì mạo phạm xin đại nhăn lại nhầm nữa rồi đại nhân bỏ quá cho.

autumnmoon2104

2 Dương: wow, Dương sướng nhỉ, Valentine day mà đc đi Rome thì nhất rồi còn j nữa. Hằng chỉ mong đc làm 1 chuyến du lịch Châu Âu mà kô biết đến bao giờ mới thực hiện đc đây??? Thấy có vẻ hơi bị xa vời. Ước gì Valentine này em đc wa Pháp chơi thì thề sẽ ăn chay trong vòng ... 1 ngày :? Cầu Chúa Jesus, Đức Phật, thánh Ala và tất cả những vị thần thánh thiêng liêng làm cho điều ước của con thành sự thật. :9
2 Anh Trang: đấy kô phải là tao viết dài hơn viết văn mà chỉ là vì tao kô thích câu bài như bọn mày thôi. [-( chứ nếu dùng cái trò đấy thì 1 bài của tao có thể trở thành ít nhất là 3 bài đấy em ạ. <:p
2 mu-fan: bạn này công nhận gian thật đấy. Mấy lời của bạn nghe thì ngọt hơn đường phèn, hiền lành-chất phác hơn 1 kẻ thảo dân biết điều nhất, ai kô để ý cẩn thận là bị đánh lừa ngay lập tức. Mở to mắt ra mà coi, mu-fan từ trước đến h khen con gái C3-CVA chứ có phải là d3 đâu, bà con mình đừng có mà nhầm nhọt nhá.

vthuyduong

hehe, thế là thi xong rồi ! thanks bạn mu-fan chúc nha! tuy ko làm được 2 con nhưng chắc cũng được 8 điểm.
2 Hằng: ah uh, công nhận đi thích thật, thì vì dù sao D cũng chưa có " ai " nên valentine thà đi chơi còn hơn, chứ mà ở nhà thì chán chết !
Ngày mai D còn phải đi tập văn nghệ nữa mọi người ạ ! bb mọi người nhé ! :*

mu-fan

Member
autumnmoon2104 said:

2 mu-fan: bạn này công nhận gian thật đấy. Mấy lời của bạn nghe thì ngọt hơn đường phèn, hiền lành-chất phác hơn 1 kẻ thảo dân biết điều nhất, ai kô để ý cẩn thận là bị đánh lừa ngay lập tức. Mở to mắt ra mà coi, mu-fan từ trước đến h khen con gái C3-CVA chứ có phải là d3 đâu, bà con mình đừng có mà nhầm nhọt nhá.
I 'm sorry.Lỡ mồm- nhỡ tay.Ý tớ muốn nói là con gái D3-CVA xinh lung linh3 Chỉ tại cái phím C với D nói gần nhau nên mới lỗi.Sorry nhé.

mu-fan

Member
Bói đê bói đê

Để tớ nhìn thông tin của mọi người rồi bói thử xem đúng không nhé.
Đầu tiên là bạn:autumnmoon2104.Theo cách nói chuyện của bạn thì tớ thấy autumnmoon2104 là một người khá lãng mạn,tính trẻ con3.là người dễ hòa đồng,dễ nói chuyện.Bạn ở cung Kim Ngưu(cùng với tớ)nên thích hợp với những công việc xã hội.Nhìn cái avatar thì có lẽ bạn là người khá chú trọng đến hình thức bên ngoài.Đúng không nhỉ?
Tiếp theo là bạn nát-tan(nattan):bạn này thì khó biết hơn.Nhìn cái avatar thì tớ đoán bạn thích nhạc hip-hop.Là người có cá tính.Người lớn hơn bạn autumnmoon2104 nhiều.Không thích nói về mình nhiều.Tớ mới chỉ đoán được đến thế.
Cuối cùng là bạn vtduong:bạn này tính cũng gần gần giống như nát-tan cũng lại giống autumnoon2104 tức là khá kín đáo nhưng cũng lại khá lãng mạn.Thích những thứ dễ thương kiểu trẻ con.
Tớ nói thế có đúng không nhỉ.Nếu không đúng thì xin các vị lượng thứ cho thảo dân này.

nattan

hahaha, mu-fan bói nhà ra rác, bói sai toét rồi:
Thứ nhất, autumn..(khiếp, công nhận nick mày vừa sến vừa khó nhó), tức là Hằng, nó k có lãng mạn đâu. Trẻ con á? =)) Trang phải gọi nó là cụ đấy. Mu-fan mà bảo là Trang người lớn hơn Hằng á??? Cám ơn nhiều.. Nhưng mặc dù mình đã cố mà k được!!! Với cả con Hằng nó k thích hoạt động xã hội lắm đâu, Trang nè, ăn cơm nhà vác tù và hàng tổng, chuyện gì cũng thích dính mũi.
Thứ hai, Trang không có cá tính đâu, cái nè gọi là "too gay to function!!!" :) đùa thôi, với cả Trang nói nhiều lắm, nhất là nói về bản thân!!!( À, mà ID của mình k phải là nattan --> sến quá, N.A.T T.A.N là tên họ đầy đủ viết tắt rồi đọ ngược lại ý mà)
Thứ 3, Trang k thích hiphop, nghe R&B thôi!!!
Còn về Dương thì chính xác!!! Hê hê, đúng được cái con Hằng thích dress up (Trang cũng thế) ;;)

autumnmoon2104

WildBodom said:
cái bạn Hằng nhá, đừng có post màu đỏ nữa, ko thì liệu hồn đấy...
Đau mắt quá hic hic...
Ơ hay, cái bác WildBodom nhá, bác đừng có cậy mình là mod mà định ra oai bắt nạt quần chúng nhân dân nhá. Bác tưởng bác dọa 1 câu mà iem sợ à? Quên đi nhá! Thích post màu gì là quyền tự do dân chủ của Hằng. Bác đau mắt thì chịu khó đeo kính râm vào mà đọc, kô thì đọc xong rối ra nhỏ thuốc đau mắt cũng được. :cool: Mà bác dọa liệu hồn là liệu hồn cái giề iem kô hiểu??? Iem đã nói rồi iem thà hi sinh chứ nhất định kô chịu từ bỏ màu đỏ yêu dấu. =(( Bác càng đau mắt, càng akay lũng cú thì iem càng khoái, càng post bài màu đỏ. Thử xem bác làm j đc nào??? I-) Bác cứ cẩn thận kô iem đi kiện là bác mất ghế về hưu ngay đấy nhá. ;)

autumnmoon2104

Hic, con Trang leng keng này, tao đang sướng sau khi xem xong bài bói của bạn mu-fan thì mày dội ngay quả nước giếng lạnh buốt vào mặt. Tao với mày từ trước đến h có gây thù chuốc oán gì đâu, tao lúc nào cũng be nice với mày ;;) mà mày nỡ lòng nào lật tẩy tao thế hả? Bad friend!!! :(
Anyway, đùa tí cho vui vậy thôi chứ đọc xong bài bói của bạn mu-fan,Hằng choáng nặng, kô ngờ mu-fan lại đoán Hằng với Anh Trang là người như vậy. Hóa ra mình cũng có thể đi lừa người ta đc đấy chứ :D just kidding.
Nói chung là về cơ bản Anh Trang đã chỉ ra những sai phạm tuyệt đối trong việc nhìn thông tin bói tính tình của mu-fan khi nói về bọn này. Vụ lãng mạn thì Hằng tuyệt đối kô dám nhận, Hằng chỉ thích người ta lãng mạn với Hằng thôi chứ mình thì kô đc như thế. =(( Trẻ con á, Hằng có trẻ con đấy nhưng mà là so với mấy cô dì chú bác trung niên thôi :>> Còn về vụ chú trọng đến hình thức bên ngoài với lại thích hoạt động xã hội thì mu-fan đoán đúng rồi. Con gái ai mà chẳng thích dress up và làm điệu chút xíu. :p
2 Anh Trang: ai bảo mày là tao ko thích hoạt động xã hội? Mấy vụ của lớp mình có trò nào là tao kô nhiệt liệt tham gia đóng góp hết mình kô hả? mà chẳng nói đâu xa, ngay việc lên 4rum trường mình,vào box lớp mình post bài cũng là tao đang tham gia hoạt động xã hội đấy còn gì. Ai là đứa phải kêu gào thảm thiết, hoạt động điên cuồng (vừa động não vừa động tay để post bài đấy nhá :cool: ) để lôi cổ đc mày vào đây hả??? (Giở mấy trang đầu ra là biết ngay ai vô đây sớm hơn nhé, chẳng wa dợt này laptop của tao đang hỏng thôi)Hic, thế mà mày "lỡ nòng lào" phủ nhận những nỗ lực cố gắng của tao :-( ( buồn quá "níu cả nưỡi").

emitrang18

Member
mu-fan said:
Tớ có bao giờ khen đểu ấy đâu.Trong mắt tớ thì tớ thấy bạn nào cũng đáng yêu cả,đặc biệt là C3-CVA.Nói thật đấy.
Ho^ ho^ nghe cai cau nay cung bit ay ko "khen deu" tui to rui. Muh hoi truoc mu-fan cung hoc o Cua Bac ha? gio moi bit dan CVA o Cua Bac dong dao ghe ha'. Chan the, cai may nay ko dung telex duoc. Dang ghet ko chiu duoc!
Thu 7 sau tui thi triet rui. Cau chuc cho tui di.
ma tin moi nha, con Giang thoi duoc 8d mon KTCT ( 1 buoc nua la duoc trao giai "Sai Dong" do) con Chau thi duoc 8d triet hoc ( dang tiec la da thuoc nhom "am IC")
Con j nua thi co chua moi bit duoc.
Noi chung la cung hom hom do. Muh ko hieu ban mu-fan truoc hoc lop gi the?

nattan

Thế 8 điểm là cao hay thấp?? Chắc là cao hả, vì anh Châu của tao mà, h nhắc mới nhớ nha. "Anh Châu ơi, em ngày nào cũng nhớ anh, nhớ nhiều lắm, em đau khổ lắm!!! =(( Đừng có bỏ em theo zai nhé!!!"---> nhắn với anh Châu cho tao!!! ;;)
Con Hằng, hehe cho mày chết, bị mod cảnh cáo. Uh, tao đang nói đến chuyện hoạt động xã hội vì dụ như là thanh niên tình nguyện ý, đứng đầu đường chỉ trỏ lung tung ý, chứ trong lớp mình thì xã hội của khỉ. Tao hỏi nhé, ngày xưa mày có đi sinh hoạt hè không?? Có hay không??? Nếu có thì công nhận là tao sai đi!!! :p
CHÚC TRANG THI TỐT, MÀY NHÉ!!!

mu-fan

Member
Xin lỗi chị em D3-CVA.Để chuộc lỗi tớ xin mừng tuổi mọi người trước tết để gọi là chị em có chút tiền tiêu vặt ngày tết.

mu-fan

Member
emitrang18 said:
Ho^ ho^ nghe cai cau nay cung bit ay ko "khen deu" tui to rui. Muh hoi truoc mu-fan cung hoc o Cua Bac ha? gio moi bit dan CVA o Cua Bac dong dao ghe ha'. Chan the, cai may nay ko dung telex duoc. Dang ghet ko chiu duoc!
Thu 7 sau tui thi triet rui. Cau chuc cho tui di.
Hồi trước ấy học Cửa Bắc lớp nào?Tớ học Anh3(cô Chi Mai),Văn 5.
Chúc ấy thi tốt nhé,tuần sau tớ cũng thi nốt Pháp Luật là nghỉ tết.Vui ghê.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000