D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mu-fan

Member
He he vui thật,mới có một ngày mà box này đã xôm thật.Mà bạn Dương cũng thích MU à?Tớ cũng kết MU "nổ đĩa" luôn có lẽ box này nên đổi tên là MU & LOVE.Dành cho những người thích Mu và nói chuyện T/Y

mu-fan

Member
nattan said:
mấy chục năm mới có 1 người khen dễ thương --> xúc động quá. Xin chân thành cám ơn anh điều hành viên!! >_<
Trong mắt tớ thì bạn gái nào cũng xinh và dễ thương,đặc biệt là con gái CVA(01-04) đặc biệt nữa là D3.
p/s:Tớ là người không biết nói dối

emitrang18

Member
mu-fan said:
hic cái box này chỉ có 2 thành viên chính thức mà rôm rả gớm.Xin hỏi 2 người đẹp vtduong và nattan có cho kẻ ngoại đạo này góp vui không?
sao lại chỉ có 2? bộ u kô đọc cái chủ đề sao? Cái này dành cho toàn thể thành viên của lớp D3 01-04 mừ. Chẳng qua là trong rum có 2 thành viên thuộc dạng "unemployment" đó thui. Chứ đợi đến tết coi, rôm rả ngay. hehe! Giờ thì đa số thành viên trong rum đang lăn lộn trong những cuộc chiến cuối kỳ mừ.
mừ bà AT ít ra cũng phải lên tiếng bảo vệ tụi này chớ, thấy người ta khen xinh cái là quên hết bạn bè luôn. Chẹp chẹp [-(
Nè, mấy bà có ai bít tin tức của Hoàng Lan ko? Lâu ko thấy liên lạc.
Mai tui thi rùi, thi cuối kỳ, thi tiếng, chúc may mắn cho tui đi.

emitrang18

Member
mu-fan said:
Trong mắt tớ thì bạn gái nào cũng xinh và dễ thương,đặc biệt là con gái CVA(01-04) đặc biệt nữa là D3.
p/s:Tớ là người không biết nói dối
:SS :SS hơ hơ, nghe thế cũng biết ấy là người như thế nào mừ. khỏi cần biện minh. Cùng dân CVA với nhau ai mà chẳng ko bít con trai CVA như thế nào. ;;) :p ;)

emitrang18

Member
mu-fan said:
He he vui thật,mới có một ngày mà box này đã xôm thật.Mà bạn Dương cũng thích MU à?Tớ cũng kết MU "nổ đĩa" luôn có lẽ box này nên đổi tên là MU & LOVE.Dành cho những người thích Mu và nói chuyện T/Y
ủa ủa? sao kỳ vậy? Tui lập cái room này ra cho toàn thể dân D3 đó chứ? sao lại có "ý nghĩ ngông cuồng" là chuyển nó thành fanclub của MU&LOVE thế?

emitrang18

Member
ủa? Đó là Hằng sao? Chà chà!!!! Ko ngờ đó nghen, ko ngờ Hằng béo lên trông lovely đến thế. @-) @-)
2 bà ở cùng 1 thành phố hả? Sao chẳng thấy Dương post hình gì thế? Phải cho bạn bè mở mang tầm mắt với chứ?

autumnmoon2104

hic, sau khi mất bao nhiêu công sức lặn lội tìm cách online thi cuối cùng Hằng cũng vào đc box lớp mình để post bài.Kể ra dạo này box lớp mình cũng xôm tụ phết nhảy, nhờ có con AT với D vào buôn chuyện.
2 Trang béo:Huhuhu,chị Trang béo làm iem đau lòng quá, vừa mới ló mặt lên đã bị chê 1 câu là béo rùi. Huhuhu. Kiểu này chắc là bức xúc kô ngủ 3 đêm, kô ăn 3 ngày để giảm cân mất. :-( Mà lần sau muốn chê ng ta thì nói nhỏ nhỏ ở chỗ kín đáo thui chứ, ai lại tô hô ở đây làm iem quê quá đi mất. :>>
2 Dương: wow, nghe Dương kể thì thấy bên đấy vui quá ha, lại nhiều du học sinh VN nữa chứ, sướng thế. Hằng đang vận động con AT chuyển về chỗ Hằng ở cho có chị có em đây. Cầu mong đến next semester là nó ở đây rồi. :9
2 Anh Trang: mày ơi, tao vẫn chưa sửa dc máy, đang online = máy của ng ta mà tìm đỏ mắt từ trên xuống dưới, từ phải sang trái mà chẳng thấy cái cổng USB đâu cả??? Quái đản thật đấy. Có cái máy tính nào mà lại kô có cổng USB kô bà con nhỉ? Thông cảm, iem mù vi tính nên các bác đừng cười mà tội nghiệp iem. :>> Anyway, lí do là như thế nên đi đến kết luận là tao chưa thể gửi hình cho mày đc...mà cũng chẳng biết đến khi nào mới gửi đc nữa. Báo cho mày1tiếng để đừng có chờ đợi wa mà dài cả cổ. Túm lại là, tao sẽ cố gắng hết sức và sẽ gửi hình cho mày ngay khi tao sửa đc máy, okie?

vthuyduong

Úi giời ơi, mới offline có một tí đến khi tỉnh dậy đã nhiều người thế này rùi!
Ui ui, lâu lắm mới nghe đươc từ Hằng đó nghe! Next term là có thể AT chuyển về đấy hả? Ú ù, thế thì sướng lém nhỉ ! Khổ thân H ko lên được mạng hả? D cũng mù IT lắm nên cũng hổng bít gì hết trơn á!

vthuyduong

emitrang18 said:
ủa? Đó là Hằng sao? Chà chà!!!! Ko ngờ đó nghen, ko ngờ Hằng béo lên trông lovely đến thế. @-) @-)
2 bà ở cùng 1 thành phố hả? Sao chẳng thấy Dương post hình gì thế? Phải cho bạn bè mở mang tầm mắt với chứ?
Trang béo này! Trông hai đứa thế kia mà lại bảo là béo! phải gọi là dễ thương chứ! Mà cái Hằng tuy có lên cân chút chút nhưng cũng đến nỗi nào đâu, hồi trc nó gầy mừ! hehe. :D
Ảnh ý hả? Post rùi còn gì! xem lại trang 6 đê! post dưới nick tatty_teddy đó! ( nhờ con bạn post hộ mù) . Xem ảnh của D thì mới thực sự bít thế nào là bé mập! hihi. :>>

vthuyduong

emitrang18 said:
ủa ủa? sao kỳ vậy? Tui lập cái room này ra cho toàn thể dân D3 đó chứ? sao lại có "ý nghĩ ngông cuồng" là chuyển nó thành fanclub của MU&LOVE thế?
Hi`hi`, Trang béo cứ yên tâm, ko có chuyện đó đâu! Đây là box D3 mà!

To mu-fan: bạn kết MU hả? trùi ui, thế là có khối chuyện để nói rùi nha! Tớ yêu MU cực kì, mà bạn thích ai nhất? Tớ kết nhất Ryan Giggs! ( a Welsh attraction! :>> ) Mà nếu có nhiều người cùng thich MU thì có thể lập được box MU chứ! Bạn thấy sao?

vthuyduong

To Hằng và AT : gửi mail cho D số điện thoại 2 người đi! Gọi từ Anh sang Mỹ rẻ lắm ah! Có £2.5 mà gọi được 100 bao nhiêu phút ý, hà hà, thế nên để hôm nào D gọi điện sang đấy buôn tí! hehe...Nhớ hồi trc D còn ở Mỹ thì gọi thoải mái nhỉ! Di động còn được free gọi evening nữa chứ! Anyway, nhắn lại cho D nhé! ;)

nattan

Hahahahha, cuối cùng thì mọi người cũng đã trở lại, k uổng công mình câu bài bao lâu nay!!! emiTrang: đưng chê Hằng à, nó k phải béo ra đâu, mà là đầy đặn hơn thui, tui tận mắt chứng kiến, xinh hơn trong ảnh nhiều (nịnh mày hơi bị nhiều đó Hằng)
hằng, uh, k online được thì phone cho tao, muốn viết gì tao nhắn hộ, đưa tao pass là được hè hè ;;) À, mà nhắc nhở mày lần cuối, viết chữ to ra, tao dẽ đọc được.
Dương, uh, để T gửi cho nhé.
Wildbodom, mu-fan: cám ơn 2 anh!!! ;;) hí hí --> điêu thuyền thật

vthuyduong

2 AT: Ok, khi nào đưa rồi D sẽ gọi điện cho!
2 all: úi trùi ui, ở bên này tụi hs VN đang định tổ chức văn nghệ " Chào Xuân 2005" đấy, nghe to tát phết mọi người ạ, D bị mấy chị ở cùng hostel ép buộc nên cũng sẽ đi xem, hehe, khi nào về sẽ kể cho mọi người ! :D
PS: bên này công nhận đúng là lắm hoạt động thật! nhưng mà thực ra D lại ko khoái lắm.

nattan

Hừm, chậc chậc, thế la k được, phê bình Dương, k tích cực tham gia hoạt động đoàn thể, T mà có cái gì như thế là thích lắm. Ở đây k có VN nên toàn phải tham gia mấy cái hoạt động của bọn Nhầt, có vẫn hơn không!!! :>

vthuyduong

Thực ra thì ở đâu cũng vậy thôi AT ạ, có những người mình chơi được và cũng có những người mình ko chơi được....( nếu AT hiểu D nói gì )....

autumnmoon2104

chào cả nhà,hic, đêm wa tranh thủ online đc,lên đây viết 1 bài rõ là dài thế mà đến lúc chuẩn bị post thì lại bị chập, bị del hết, Hằng ức chế quá, dek thèm viết lại nữa. Hôm nay lại online nhờ tiếp, lại lên viết tiếp, hi vọng lần này sẽ kô như thế nữa.
2 Dương: bên chỗ Dương vui quá nhỉ, suốt ngày tiệc tùng, ăn chơi, đú đởn. Thả nào đứa chị họ Hằng mới wa đó 2 tuần thôi mà thấy đã vui vẻ lắm rồi chả bù cho hồi mình mới wa đây, buồn kô chịu đc. Dương nhớ kể lại với cả post hình lên đây cho mọi người xem bên đấy có những trò j nha. còn số fone của Hằng sẽ nhắn Y!Mess cho Dương,okie?
2 Anh Trang: mày ơi, kế hoạch cứ thế mà triển khai nhé, phải chắc chắn đấy để tao còn nói chuyện nhà cửa. Còn trường học thế nào, có j mới thì fone 1 tiếng nhá.Chúc em ăn Tết ta vui vẻ 1 mình bên đó. :) Đã nói wa bên này mà kô chịu, bên này vui lắm. Có đầy đủ các món VN lại còn đc hát karaoke nữa chứ. Thèm chưa??? ;;)

mu-fan

Member
emitrang18 said:
:SS :SS hơ hơ, nghe thế cũng biết ấy là người như thế nào mừ. khỏi cần biện minh. Cùng dân CVA với nhau ai mà chẳng ko bít con trai CVA như thế nào. ;;) :p ;)
Xin lỗi,tớ không phải boy CVA.Mà tớ chỉ nghe tiếng con gái D3-CVA nên tớ muốn biết như thế nào thôi.Và quả thật các bạn rất đáng yêu.

mu-fan

Member
vthuyduong said:
To mu-fan: bạn kết MU hả? trùi ui, thế là có khối chuyện để nói rùi nha! Tớ yêu MU cực kì, mà bạn thích ai nhất? Tớ kết nhất Ryan Giggs! ( a Welsh attraction! :>> ) Mà nếu có nhiều người cùng thich MU thì có thể lập được box MU chứ! Bạn thấy sao?
Tớ thích Rooney và Ronaldo,còn Giggs cũng rất hay,nhất là trong mấy trận gần đây,nhưng tiếc là lại bị chấn thương rùi.

mu-fan

Member
To:nát-tan(nattan),vthuyduong và autumnmoon2104 (khiếp nick bạn này viết đau hết cả tay) các bạn bây giờ đang học trường gì,ở đâu?Để xem mình có cùng trường không.

WildBodom

Member
hic, các bạn có gì thì post vô 1 bài cũng được mà (3 bài liên tiếp đều của 1 người, hụ óa hụ óa..), nếu quên cái gì đó thì có thể edit mà.. :) GL HF

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000