D3 nào, vô nhậu đi!!!!!!!!!!!!!!!!!!

nattan

ÚI giời, Dương nói kinh thế, giết ai??? Mình mà có ở đấy chắc là h này chết rồi, thế mà đang định qua chơi với D nè...thôi h thì k dám nhe. Dù sao cũng chia buồn.
À, đặc biệt đây,. Qua bao đêm suy nghĩ, T quyết định post ảnh lên nhe, ảnh của T và H, cả 2 con đệu béo như lợn. Hahahah, dù xấu xí nhưng cũng là bạn bè, thế nên các bà cũng đừng có chê bai...k thì...buồn nắm --> con Hằng nó bảo dạo này T bị nói ngọng. hic!

vthuyduong

Thế này mà béo béo cái gì? Trông xnh ghê, mà lâu lắm ko thấy cái Hằng, bây giờ thấy nó rùi thấy nhớ nó quá, hehe, dù sao cũng là người ngồi cạnh, cùng nhau vượt qua nhiều thử thách, hehe.:D Bây giờ đứa nào mà trông thấy D thì đảm bảo nhảy dựng lên tưởng là D bị ăn nhầm thuốc tăng trọng ý chứ, hi`hi`. anyway, nếu có ảnh thì cứ post lên nhé, cho cả nhà cùng xem. Có khi D cũng post mấy cái chơi, nhẩy? :D

nattan

hà, có gì đâu, càng béo càng khoẻ, béo khoẻ béo đẹp!!!
Nhiều ảng lắm nhưng mà còn Hằng giữ mà máy nó k online được. ...
Chờ ảnh của Dương

vthuyduong

Hi`hi`, may quá, máy tính của D bị điên điên, may mà có đứa bạn post hộ, thanks mày nhìu nhìu nghe Giang! Anyway, ảnh này là hôm biểu diễn văn nghệ, còn thằng chụp cùng D là thằng em họ mới sang Anh của D đó, nó sang đây cho có chị có em, cũng đỡ buồn hơn, hehe. Thấy D đúng là béo khoẻ béo đẹp ko hả ? :D

nattan

Cutiiiiiiiiiie!!!!!!!!
Thế mà kêu béo, trời Dương dạo nè dễ thương quá, áo dài dễ thương quá, chắc là may hồi hè hả? Cute lắm!!! Máu rồi nha, để T post tiếp ảnh cho!!!

chubby_cee

Các anh chị ơi,cho em hỏi một chút!Ở đây có anh chị nào học lớp11d3 không ạ,cho em hỏi ở lớp đó có anh nào tên là Quang không?Đeo kính cận ấy.Các anh chị giúp em nha!!

nattan

Mã:
Các anh chị ơi,cho em hỏi một chút!Ở đây có anh chị nào học lớp11d3 không ạ,cho em hỏi ở lớp đó có anh nào tên là Quang không?Đeo kính cận ấy.Các anh chị giúp em nha!!
bé ơi, mấy chị học ở 11d3 này, nhưng mà hồi năm 2002-2003 cơ, thế nên k có biết anh Quang à!!! Nhưng lớp chị cũng có mấy anh đeo kính đấy :> , có muốn hỏi k?

WildBodom

Member
nattan câu bài vừa thôi nhé, hmm hmm...
(Nói nhỏ chứ, mk, ngộ cũng câu bài nè, hô hô hô)
:q: :q: :q:
Viết thêm cho đủ ký tự Viết thêm cho đủ ký tự Viết thêm cho đủ ký tự Viết thêm cho đủ ký tự Viết thêm cho đủ ký tự Viết thêm cho đủ ký tự Viết thêm cho đủ ký tự

nattan

Xin nỗi anh điều hành viên , h sẽ k câu bài nữa. k phải là câu mà thỉnh thoảng viết xong rồi mới nhớ ra 1 câu, thế là viết thêm vô thôi. ---> đánh đủ dấu má rồi nhé.
Ảnh nữa nè

vthuyduong

Trùi ui, hình trông yêu wa' Trang à ! hai đứa dễ thương wa' ! SOOOOO CUTE ! Mà cái Hằng bây giờ đang học trường nào ý nhỉ? Ở đâu? Lâu lắm ko bit tin tứ gì của nó cả ! AT thông tin chút đê!

mu-fan

Member
hic cái box này chỉ có 2 thành viên chính thức mà rôm rả gớm.Xin hỏi 2 người đẹp vtduong và nattan có cho kẻ ngoại đạo này góp vui không?

nattan

hic cái box này chỉ có 2 thành viên chính thức mà rôm rả gớm.Xin hỏi 2 người đẹp vtduong và nattan có cho kẻ ngoại đạo này góp vui không?
Hahahaha, đúng thật, topic nè có mỗi tôi với Dương à ---> ui, xấu hổ quá. Đáng nhẽ là có cả Hằng, nhưng mà máy của nó đang bị hỏng --> 3 người nhé.
Dù sao...hoan nghênh mu-fan!!! Mà đừng gọi bọn nè la "người đẹp" , nghe mỉa mai quá, cứ gọi Trang béo là được! :>>

WildBodom

Member
sao lại đến mấy chục năm, bộ bạn này đi quy ẩn giang hồ hả?? Chứ bạn mà ra đường thì mỗi ngày sẽ có 250 nghìn người khen dễ thương ý chứ... :q: :q:
hố hố hố hố

vthuyduong

haha AT sướng nhé, cùng một lúc 2 bạn khen dễ thương! hehe. Oh, mà bạn mu-fan nghĩa là fan của MU hả? mình là 1 MU lover hạng nặng đây! Thế cho nên...bạn cứ rủ thêm fan MU vào đi! ... buôn chuyện cũng được mừ! ;)

Còn bạn điều hành viên sao thỉnh thoảng lại vào đây post mấy câu thía hả? Trí sáng tạo đâu rùi, post cái gì interesting hơn đi. I-)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000