D3 - Dê 3 ơi zô zô!!

Kid02117

Member
Thằng NA kia, bố mì đi có việc chớ, thế ông ấy gọi thật ah?? Có ai nói gì kô???
Cô dạy Anh mới kô BORING, nhưng nghe cô phát âm cứ phải gọi là ehe`m :))
Cô Huyền cũng đc, hiền, hơi bị "quý" tao :)) chỉ tội cái phong cách của cô ấy buồn ngủ quá :D

QUOC TRUNG

Member
ui trời post nhìu thế này cơ à
được đấy
sao kô thấy thèng duy đâu nhỉ
mà cứ bàn tán về mấy bà giáo làm dề
hết chuyẹn để nói rùi à
mà thèng sơn kí mày là mem trong d3 mà lại câu cias kiểu cộc lóc thế a`
chán mày thật
ít ra phải học thèng éc chứ 18
khi nào quyết pahir post ảnh cái áo thèng duy lên mới được
đỉnh cao vãi.............. 18

ark

Active Member
Ông bà nào chẳng "quí" thằng Quang =))
Thằng Duy mạng dở hơi ko vào Web được :(

Em trai ạ :D em chuẩn bị chít đi, vào sổ Đầu bài rồi :D cả sổ đen của lớp trưởng nữa

Kid02117

Member
Sổ đen của lớp trưởng là cái gì (vênh :p) Hôm nay thực hành hả các cu?? Làm những gì nói cho tui với, hôm sau làm bù :D Mà đã thằng nào làm bài TA chưa, mai nộp đấy!

ark

Active Member
Đang nói thằng Quang cơ mà X-(

Đâu có , hôm đấy bọn tôi bùng 4 đứa :D thêm con Giang hôm đó cũng bùng với ông Sơn (to) nữa là thành 6
3 tiết cuối = KTNN KTCN GDCD mới chán
Lần sau tiết KTNN phải ở lớp rồi :( ông ý gọi hết danh sách lớp sắp quay lại vần A rồi :( lần trước để Hoàng đứng lên đọc bài rồi xưng tên là Nhật Anh mới hài chứ =))

ark

Active Member
Kid02117 said:
Sổ đen của lớp trưởng là cái gì (vênh :p) Hôm nay thực hành hả các cu?? Làm những gì nói cho tui với, hôm sau làm bù :D Mà đã thằng nào làm bài TA chưa, mai nộp đấy!
TA viết 1 essay có sử dụng Idioms hả :eek:
Ngày mai nhiều bài quá, Lý ,hóa, anh, học sử :( mà đến h mình vẫn chưa định làm gì cả :(

Hôm qua D2 thắng Sử à =D>
Lớp mình đá với Dự bị D2 là vừa =))

Kid02117

Member
Ờ. nhiều bài vãi! Chú nào làm essay rồi post lên cho mọi người tham khảo với nhé!! Chỉ cần học sử thôi, hóa, lý học giữa giờ cũng đc, chỉ cần làm bt trc thôi :D

@D2: bọn tôi khủng hoảng đội hình thôi (giống Man :p) tuần sau phục thù :D

ark

Active Member
Cố lên các bạn =D>
Còn nhìu người lắm =D> Duy, Lyb , .....
50 bài trong 3 ngày , nhanh thật =P~ cứ đà này đè bẹp cả a3 =D> :>>

Hay thằng Quang ngồi viết cái Essay về ... con chó đi =P~ tôi ngồi sửa thành ... con mèo :D ko thì viết về MU đê =P~ để tôi làm 1 bài về Arsenal =))

ark

Active Member
Đây là bài viết thứ 1000 :D

Hôm nay lên mạng thấy con Nguyệt Thu để status là Sad birthday :( buổi chiều nhảy vào thì nó out :( buổi tối thì đi học :(
Chúc mày sinh nhật vui vẻ , may mắn và ... xinh ra nhé :D cố gằng giành ngôi Hoa hậu châu Phi nhé =))

ark said:
Lớp nào chẳng xin đổi giáo viên =))
Bọn A3 thì tính làm gì , có mỗi 1 bạn là .... :>>
Ark lại .........bạn ly dê A3 hả, bạn Ly heo chưa đủ à? =))

Cho tớ hỏi thăm tình hình thằng SƠn béo mới chuyển vào lớp D3 thế nào cái ạ.

unni_x

Active Member
ark said:
cứ đà này đè bẹp cả a3 =D> :>> )
ý mà, sao bẹn ark lại nghĩ thế nhỉ, các lớp khác đông vui thì chúng tớ cũng thấy vui chứ, vui vì 4r của trường hoạt động mạnh, vui vì CVA không bị coi là mù Net nữa :D chứ có ai muốn ganh đua gì đâu nhỉ :)

ark

Active Member
Hix, tớ có ý gì đâu :(, nhưng sao bạn unni với W_C câu ghê thế =))
Sắp đi học đến nơi mà mình vẫn chưa đọc cái tờ Idioms cô phát =)) còn đang ngồi học Sử =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000